เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 29, 2024, 05:24:30 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11 12
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อไหร่พี่ๆจะนัด หม่ำ แอนด์ เม้าท์ กันอีกครับ  (อ่าน 23518 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #105 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2004, 12:15:16 PM »

Cheesy หน้าใหม่ไม่รู้จักใคร...ไปได้มั้ยครับ...กลัวไปแล้วนั่งเก้อครับ.. Cheesy

ทุกคนมีครั้งแรกกันทั้งนั้นอ่ะค่ะ... Grin

เอ่อ.....
แล้วครั้งแรกของคุณโอเป็นไงมั่ง
เล่าให้ฟังหน่อย เป็นวิทยาทาน
คนอื่นๆเขาจะได้ไม่กลัวง่ะครับ Grin Grin

สำหรับคนกลัวเก้อเขิน ขอแนะนำนะครับ
ส่งเมสเสจหาเพื่อนที่คุณสนิทสนมด้วย
แล้วแลกเบอร์โทรกันไว้นะครับ ถึงเวลาค่อยโทรหากัน

หรือติดต่อผมทาง rew00100@yahoo.com ก็ได้
(ชื่ออีเมล์นี้ เป็นที่เลื่องลือในหมู่เพื่อนๆ  ฮ่าๆๆๆ )

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #106 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2004, 12:17:38 PM »

ว่าแต่นินจาจอง 2 ที่ เผื่อใครที่นึงเหรอ ( สาวๆ หรือว่า หนุ่มๆ )

.......... Grin..แฟนผมสิครับ พี่จะให้ผมไปกับใครหรือครับ..อย่างน้อยผมก็ไม่ต้องหลอกให้แฟนไปนอนบ้านแม่ยาย..5555555555555  Grin

เอาที่นึงไว้ก่อนครับ แต่ว่าผมเป็นเด็กใหม่ไปได้หรือเปล่าครับ

.......... Grin...ถ้าอย่างคุณชิ หน้าใหม่แล้วจะมีใครในเวบหน้าเก่าได้ละครับ .. Grin

ขอคนแปลกหน้าอย่างผมไปด้วยคนครับ 1 - 2 ที่

.............. Grin..สวัสดีครับ พี่DICK ดีใจจริงๆครับ ไม่ได้เจอพี่เกือบปีแล้ว.. Grin

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #107 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2004, 12:21:54 PM »

คุณพี่นินจาเอาแฟนไปด้วย.......
อืม..ม.....
งั้นผมคงต้องเปลี่ยนเรื่องคุยในวันนั้นซะแล้วแหละ
(ทีแรกกะไปถามเพื่อนๆเรื่องนั้น... Grin)

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #108 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2004, 12:43:50 PM »

คุณพี่นินจาเอาแฟนไปด้วย.......
อืม..ม.....
งั้นผมคงต้องเปลี่ยนเรื่องคุยในวันนั้นซะแล้วแหละ
(ทีแรกกะไปถามเพื่อนๆเรื่องนั้น... Grin)

........... Grin...คุยได้ทุกเรื่องครับ แฟนผมเขาไม่เคยถือ บอกตรงๆ ไม่รู้เป็นไงเจ้าหลอนชอบยุให้ผมมีเมียน้อย งงครับ . Huh.... Grin Grin Grin

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #109 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2004, 12:48:24 PM »

ยุให้มีเมียน้อย
หมายถึงไม่ให้มีเมียมากๆไงครับ

อย่า...ทำ..เป็น...งง....

โก๋ต่อ วังเดิม
*****.40 CLUB ***** HS7UHN
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #110 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2004, 01:12:09 PM »

โห ไม่ได้เข้ามาดูไม่นาน  ไป 8 น้าแล้ว  คงเสนอความคิดไม่ทันแล้ว 

ว่าตามไงตามกันครับ  ประชาธิปไตย ผมตามเสียงส่วนมากครับ

แต่ตอนแรกตั้งใจแนะนำร้านสบายๆ เหมาะกับสไตล์ชาวปืนมากกว่าครับ  ผมว่า โออิชิ เราจะไม่สรวลเสเฮฮา ทั่วถึงกันน่ะ
แต่ก็เอาเถอะน่า.... Grin Cheesy Wink

ฉลามวัยสะรุ่น COUNTER TERRORIST 

เกียรติยศ...เป็นของชาติ ภารกิจ...เป็นของข้าฯ

รู้จัก โก๋ต่อ วังเดิม

MAIL ถึง HS7UHN[/EM
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #111 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2004, 01:28:47 PM »

พี่ BSW ลงทุนขึ้นมาถึงกรุงเทพ เชียวเหรอครับ  Shocked  เดี๋ยวผมไปดูแผนที่ก่อน  ไกลกว่าพี่ coda หรือเปล่าเนี่ยะ ! Shocked Shocked Shocked

ดูจากแผนที่ทางหลวง   ผมอยู่ไกลกว่าพี่ coda ไม่มาก  (ระยะทาง 615 ก.ม. กับ 644 ก.ม.)

แต่ว่า...ช่วงนี้  ต้องสะสมตังค์ไว้แข่งแม็ทช์ Level III เดือน พ.ย. ครับ   Wink

เลยต้องเว้นๆการเดินทางลงอ่ะ Tongue
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #112 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2004, 01:31:44 PM »

เอาที่นึงไว้ก่อนครับ แต่ว่าผมเป็นเด็กใหม่ไปได้หรือเปล่าครับ

เอ...ชื่อนี้ไม่ใหม่แน่ๆค่ะ Wink

จำได้ด้วย ดีใจจัง แล้วคุณ OZERO จะใส่แพมไปหรือเปล่า เค้าคุยเรื่องพระเราคุยเรื่องนาฬิกาดีกว่า

แพมรุ่นไหนครับ?   ขอชมด้วยคน   กะลังเห่อแพมอยู่เหมียนกันครับ Grin
...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #113 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2004, 02:07:21 PM »

ขอคนแปลกหน้าอย่างผมไปด้วยคนครับ 1 - 2 ที่
Shocked  Cheesy  มุขนี้เข้าท่าแฮะ  ขอเลียนแบบ...  Grin

ขอคนหน้าแปลกอย่างผมด้วยคนครับ 1 ที่  Grin

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #114 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2004, 02:33:50 PM »

Cheesyตกลงนาย  ต่อ   ไปป่าว  ชวนคุณ จิอากิ ไปด้วยสิ  Grin ผมกลัวเขินไม่กล้าคุณ กับพวก พี่ๆ จะได้ คุยกับคุณจิอากิแทน   Tongue Shocked  ผมว่า พี่ๆ หลายๆท่านคงอยากรู้จัก Grin

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
โก๋ต่อ วังเดิม
*****.40 CLUB ***** HS7UHN
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #115 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2004, 03:09:47 PM »

ถ้าไม่ติดธุระจะไปครับ  ให้คอนเฟริ์มล่วงหน้าภายในวันไหนบอกด้วยครับ

อีกอย่างขอไปดูตารางการเข้าเวร ในวันจันทร์ก่อนครับ

ฉลามวัยสะรุ่น COUNTER TERRORIST 

เกียรติยศ...เป็นของชาติ ภารกิจ...เป็นของข้าฯ

รู้จัก โก๋ต่อ วังเดิม

MAIL ถึง HS7UHN[/EM
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #116 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2004, 03:25:55 PM »

เอ...ชื่อนี้ไม่ใหม่แน่ๆค่ะ Wink

จำได้ด้วย ดีใจจัง แล้วคุณ OZERO จะใส่แพมไปหรือเปล่า เค้าคุยเรื่องพระเราคุยเรื่องนาฬิกาดีกว่า

แพมรุ่นไหนครับ?   ขอชมด้วยคน   กะลังเห่อแพมอยู่เหมียนกันครับ Grin

555555...โอยังไม่มีปัญหาหาแพมมาใส่เลยอ่ะค่ะ ตอนนี้เรือนเก่งคงเป็น IKEPOD THUNDERBIRD อ่ะค่ะ แต่ก็ไม่ค่อยได้ใส่เท่าไหร่ เพราะดันเป็นคนซุ่มซ่ามกลัวมันจะเยินเร็ว Wink Cheesy Grin

อ้อ...หลังๆไม่ได้เข้าไปในเวบนากาเลยอ่ะค่ะ ไม่รู้เป้นไงบ้าง :Smiley

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #117 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2004, 03:27:25 PM »

:-* :-* :-* :-* :-* Wink Cheesy Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #118 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2004, 03:35:03 PM »

Cheesy หน้าใหม่ไม่รู้จักใคร...ไปได้มั้ยครับ...กลัวไปแล้วนั่งเก้อครับ.. Cheesy

ทุกคนมีครั้งแรกกันทั้งนั้นอ่ะค่ะ... Grin

เอ่อ.....
แล้วครั้งแรกของคุณโอเป็นไงมั่ง
คนอื่นๆเขาจะได้ไม่กลัวง่ะครับ Grin Grin

อยากจะให้เล่าให้ฟังแบบไหนหล่ะฮ๊า...อีตาซับ Angry

ถ้าแบบนัดมีตติ้งเจอคนในเวบครั้งแรกเนี่ยก็...ตื่นเต้นนะ Cry...เลยพกเพื่อนไปด้วยอีกคน เพื่อเป็นการแก้เขิน ตอนนั้นผมยาวแอนด์ตัวอ้วน(แต่ยังไม่อ้วนสุด...อิๆ) เชื่อได้ว่านายใหม่หรือคุณนินจาน่าจะยังมีรูปอยู่ ตอนนั้นหลายๆคนที่ไม่ได้ไป สงสัยกันใหญ่ว่าคุณozeroคือคนไหนหน้าตายังไง วันนั้นก็เลยกลายเป็นวันเปิดตัวผู้หญิงบ้า(ปืน)ไปโดยปริยาย...555 Grin

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #119 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2004, 04:04:31 PM »

เอ่อ.....

อยากจะให้เล่าให้ฟังแบบไหนหล่ะฮ๊า...อีตาซับ Angry

ถ้าแบบนัดมีตติ้งเจอคนในเวบครั้งแรกเนี่ยก็...ตื่นเต้นนะ Cry...เลยพกเพื่อนไปด้วยอีกคน เพื่อเป็นการแก้เขิน ตอนนั้นผมยาวแอนด์ตัวอ้วน(แต่ยังไม่อ้วนสุด...อิๆ) เชื่อได้ว่านายใหม่หรือคุณนินจาน่าจะยังมีรูปอยู่ ตอนนั้นหลายๆคนที่ไม่ได้ไป สงสัยกันใหญ่ว่าคุณozeroคือคนไหนหน้าตายังไง วันนั้นก็เลยกลายเป็นวันเปิดตัวผู้หญิงบ้า(ปืน)ไปโดยปริยาย...555 Grin

Grin ใช่ที่เจอกันโออิชิเมื่อปีกลายป่ะเจ้ ถ้าใช่ก็รูปนี้เลย Grin

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

หน้า: 1 ... 5 6 7 [8] 9 10 11 12
  พิมพ์