เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 12:26:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จริงหรือ ที่แว่น ESS กันรอยได้  (อ่าน 9789 ครั้ง)
ban.cha
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #60 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 11:02:46 PM »

การโฆษณา  เพื่อการตลาด   หวังทำยอดการขาย   อะไรก็ทำได้ทั้งนั้น ขำก๊าก
Glock Jumper
... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 100

... ข้าพเจ้ารักในหลวงที่สุดในจักรวาล ...

« ตอบ #61 เมื่อ: เมษายน 02, 2011, 03:51:21 PM »

การใช้วัสดุที่มีความยืดยุ่นสูงของแว่น และน่าจะผลิตมาเพื่อให้แตกหักยากขึ้น มากกว่ากันรอยครับ ถ้าจะผลิตเพื่อกันรอยน่าจะใช้กระจกซัฟฟรายเหมือนนาฬิกา

... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ... จงมีสติ จงมีสมาธิ จงมีความถูกต้องก่อนที่จะครอบครองศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธที่มีอำนาจทำลายล้างเช่นนี้ "จงอย่าคิดว่ามีปืนแล้วเราคือพระเจ้า" จงจำไว้ว่า... มีสติ มีสมาธิ มีความถูกต้อง สำคัญเสมอ! ... จงรักผู้อื่นก่อนแล้วผู้อื่นก็จะรักเรา จงรักษ์ปืน แล้ว ปืนก็จะรักษ์เรา ...
Soraphong-รักในหลวง
คุณภาพเยาวชน คือเครื่องยืนยัน ศักยภาพของประเทศ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 14

อย่าเนรคุณแผ่นดิน

« ตอบ #62 เมื่อ: เมษายน 02, 2011, 04:09:09 PM »

ใช้มา ขาแว่นไปก่อนเลนส์...
ขาชุดที่สองที่ซื้อมาใช้นี่ ลวดในขาแว่นทำท่าจะ ออกมายิ้มให้โลกอีกแล้ว อ๋อย

กูมีกูหมดอันใดกูหาใหม่กูได้  กูจนกูแก้กูเอง  กูจักก่อเกียรติกูให้กึกก้องเกรียงไกรก่อนตาย
โก๋ต่อ วังเดิม
*****.40 CLUB ***** HS7UHN
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #63 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2011, 01:52:32 PM »

ดูจากที่เค้าทดสอบใน VDO นี้  ก็กันรอยได้ด้วยจริงๆนะครับ  พี่เค้าเล่นใช้ฝอยขัดหม้อเลย

http://www.youtube.com/watch?v=NI8BWR1mEZ8&list=HL1323413328&feature=mh_lolz

ส่วนผมซื้อในหน้าซื้อขายเรานี่แหล่ะ  สองพันกว่าบาท  ใช้แค่สก็อตไบร์ทลูบเบาๆ  ไปเรียบร้อยซะแล้วครับย  ทั้งเลนส์ใส/เลนส์ดำ  เศร้าโคตร...

แสดงว่าโดนของปลอมใช่มั๊ยเนี่ย....

ฉลามวัยสะรุ่น COUNTER TERRORIST 

เกียรติยศ...เป็นของชาติ ภารกิจ...เป็นของข้าฯ

รู้จัก โก๋ต่อ วังเดิม

MAIL ถึง HS7UHN[/EM
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #64 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2011, 02:28:30 PM »

ดูจากที่เค้าทดสอบใน VDO นี้  ก็กันรอยได้ด้วยจริงๆนะครับ  พี่เค้าเล่นใช้ฝอยขัดหม้อเลย

http://www.youtube.com/watch?v=NI8BWR1mEZ8&list=HL1323413328&feature=mh_lolz

ส่วนผมซื้อในหน้าซื้อขายเรานี่แหล่ะ  สองพันกว่าบาท  ใช้แค่สก็อตไบร์ทลูบเบาๆ  ไปเรียบร้อยซะแล้วครับย  ทั้งเลนส์ใส/เลนส์ดำ  เศร้าโคตร...

แสดงว่าโดนของปลอมใช่มั๊ยเนี่ย....

ถ้าตามที่ดูในคลิป  แสดงว่าโดนของปลอมกันหลายคนเลยครับ   อ๋อย

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #65 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2011, 03:01:49 PM »

ถ้าตามที่ดูในคลิป  แสดงว่าโดนของปลอมกันหลายคนเลยครับ   อ๋อย

ทั้งโมโหทั้งเศร้า  เข้ามาขายในเว็บเรา เราก็ยังโดน....

อยากซื้อชุดใหม่  อีกอย่างละชุด ทั้ง ESS Ice 3.0  ทั้ง CROSSBOW เลย  แต่กลัวโดนอีกทำไงดี,    รวมๆกันเป็น Group buy  สั่งจาก ESS โดยตรงเลยได้มั๊ยเนี่ย...

ฉลามวัยสะรุ่น COUNTER TERRORIST 

เกียรติยศ...เป็นของชาติ ภารกิจ...เป็นของข้าฯ

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #66 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2011, 03:56:57 PM »

Uploaded with ImageShack.us

สวมแว่น ESS ยิงปืนกลมือ ก็ดีครับ ศูนย์ชัด เป้าชัด กันกากเขม่าดินปืนได้ดี..............

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

.40 CLUB

« ตอบ #67 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2011, 04:02:38 PM »

Shocked  Shocked  Shocked

โอ้วววว...  ผมตัดสินใจซื้อ ESS ชุดก่อนนี้ก็เพราะภาพนี้เลยครับพี่มะขิ่น...  สารภาพเลยว่าเลียนแบบพี่ จากภาพนี้แท้ๆเชียว

หลงรัก

เจ็บ
^_^ ไม่รุกรานใคร ^_^
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 162

ไม่พอใจใครจะเตะให้โด่งเลย

« ตอบ #68 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2011, 06:21:48 PM »

ผมก็ใช้อยู่เป็นตัว ICE 3.0 ก็เป็นรอยนะครับ แค่หล่นลงพื้นถนนยังเป็นรอยเลยครับ แต่ตอนนี้จุดที่เป็นส่วนที่ใส่ขาแว่นกำลังฉีก สงสัยใช้โหดไปหน่อย  ไหว้

"  ในปัจจุบันประสบการณ์มีค่ามากกว่าใบปริญญามากมายนัก  "
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #69 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2011, 06:24:31 PM »

ของผมรอยเพียบครับ ตก หล่น เป็นรอยหมดครับ

บางโพ 5
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #70 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2011, 06:28:46 PM »

มีหลายสิ่งที่ผมชอบมากของแว่น นี้ก็คือ  
1. ความเบาสบาย  
2. ไม่หลอกตา
3. ครอบทั้งเบ้าตา แทบสนิท
แต่เรื่อง ทนรอยขูดขีดนั้น ที่ซื้อมา จากเวป กันอิน ไม่เป็นไปตามที่โม้ไว้ครับ
ติดเรื่องเดียวก็คือเวลาใส่นั้น พอคิดถึงคลิปเมื่อไหร่ ผมคิดเสมอว่าเราโดนหลอก สุดท้ายแฟนขอไป  และก็หายไปแล้ว
ถ้าเค้าไม่โม้ไว้แต่แรก ผมก็ซื้อครับสวยดี  แต่นี้ใส่ทีไรเหมือนโดนหลอก ทำใจบ่ได้เด้อ พี่น้อง .. บู่
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #71 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2011, 08:47:19 PM »

บังทราบไหมครับทำไมควรใส่หมวกตอนสวมแว่น  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #72 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2011, 09:16:05 PM »

บังทราบไหมครับทำไมควรใส่หมวกตอนสวมแว่น  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไม่ทราบครับ ทำไมหรอ  Huh
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #73 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2011, 09:17:03 PM »

เหอะๆๆๆ
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #74 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2011, 09:22:13 PM »

เหอะๆๆๆ
แสดงว่าอาเจษรู้  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์