เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 02:17:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หวยเสียว ซื้อกันหรือยังครับ  (อ่าน 5536 ครั้ง)
รักปืน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -68

« เมื่อ: มีนาคม 30, 2011, 10:28:37 PM »

ไปอ่านเจอครับ

“หวยเสียว”ลุ้นอึบสาวระบาด

หนุ่มกรุงเก่าฮือฮา "หวยเสียว" ระบาดหนักแห่ซื้อลุ้นระทึก ใครโชคดีถูก 2 ตัว จะได้หญิงสาววัยรุ่นหน้าตาดีไปนอนฟรี

วันนี้ ( 30 มี.ค.) ผู้สื่อข่าวรายงานว่า ขณะนี้ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยา กำลังเป็นที่ฮือฮาในหมู่หนุ่มโรงงานทั้งหลาย เกี่ยวกับการระบาดของ "หวยเสียว" ซึ่งเหมือนกับการเสี่ยงโชคซื้อหวยทั่วไป โดยตามปกติถ้าใครถูกรางวัลจะได้เงิน แต่หวยเสียวใครถูกรางวัลจะได้หญิงสาวหน้าตาดีไปนอนแทนฟรี 1 ครั้ง โดยนายหนุ่ย นามสมมุติ หนุ่มโรงงานแห่งหนึ่งที่เคยซื้อหวยเสียวเล่าให้ฟังว่า แต่ละงวดจะมีคนถูกรางวัลอย่างน้อย 2-4 คน แล้วแต่เจ้ามือจะลงทุนงวดนั้นมากน้อยแค่ไหน โดยฉลากจะใช้บัตรจอดรถแทน ซึ่งจะขายกันใบละ 30 บาท แม้แต่ตนที่มีครอบครัวแล้ว ทุกงวดจะซื้อเพื่อเก็บไว้ลุ้นเช่นกัน เคยมีเพื่อนตนคนหนึ่งซื้อแค่ใบเดียวแล้วถูก ได้ผู้หญิงไปนอนฟรี 1 ครั้งตามที่ระบุไว้ แถมค่าโรงแรมทางเจ้ามือออกเงินให้อีกด้วย
หนุ่มโรงงานที่เคยเสียวเล่าต่อว่า แต่ละงวดจะมี 2 ตัวบนกับ 2 ตัวล่างเหมือนหวยใต้ดินทั่วไป หากใครที่ถูกรางวัลคนขายจะเอารูปถ่ายผู้หญิงที่ทำเป็นแคทตาล็อกอย่างดีกว่า 10 คน มาให้คนถูกหวยเลือก โดยผู้หญิงแต่ละคนจะมีอายุราว 18-25 ปี บางคนเป็นสาวโรงงานในย่านนั้น จากนั้นหนุ่มผู้โชคดีที่ถูกหวย จะได้หญิงสาวไปนอนฟรี 1 คน ทว่ามีกำหนดถ้าถูกรางวัลแล้ว ภายใน 3-7 วัน ถ้าไม่มาติดต่อรับของรางวัลจะถือว่าสละสิทธิ์ โดยแต่ละงวดหนุ่มโรงงานแต่ละคน จะแห่ซื้อหวยเสียวกันคนละ 3-10 ใบ ขณะเดียวกันยังมีบัตรระดับวีไอพีขายใบละ 100 บาทอีกด้วย โดยผู้หญิงจะเป็นนักศึกษาหน้าตาดี

ขณะที่นายภูมิธัช มีแก้ว เจ้าหน้าที่พัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์ (พม.) จ.พระนครศรีอยุธยาเปิดเผยว่า พฤติกรรมเช่นนี้เข้าข่าการค้าประเวณี ไม่น่าเชื่อว่าจะเกิดขึ้น ถือว่าเป็นการหากินแบบง่าย ๆ ที่ทำให้สังคมเสื่อมทรามลง ตนไม่ได้มีหน้าที่การกวดขันเรื่องการค้าประเวณี อย่างไรก็ตามจะประสานไปทางตำรวจ เพื่อให้ดำเนินการเรื่องนี้โดยด่วน เพราะหากระบาดออกไปมากกว่านี้ อาจเกิดปัญหาตามมาอีกมากมาย.

ที่มาhttp://news.impaqmsn.com/articles.aspx?id=408095&ch=gn1
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 30, 2011, 10:33:44 PM »

คนเรา ทำอะไร แปลกๆขึ้นทุกวัน  อ๋อย  บู่
มีแคทตาล็อก มั้ย ครับ  Grin
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 30, 2011, 10:36:13 PM »

ระดับ พี่ ศักดา

ยังต้องพึ่ง อีกหรือ............

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
Tanate(รักในหลวง)
Hero Member

คะแนน 243

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 30, 2011, 10:36:47 PM »

อยากเห็นแคตตาล็อคเหมือนกันครับ เอ้ย ...

โดนแล้วครับ นายอำเภอใจกับปลัดขิก เบื่อระบบข้าราชการไทย ของดเล่นปืนไปก่อนนะครับ
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 30, 2011, 10:38:39 PM »

ยังต้องพึ่ง อีกหรือ............

คิก คิก คิก คิก คิก คิก  เบื่อข้าวหมกไก่ หันไป กิน เย็นตาโฟมั้งแหละ ครับ พี่ยอด  คิก คิก คิก คิก
ล้อเล่น ครับ  ผมรักครอบครัว คิก คิก คิก คิก
วุธ อุดร -รักในหลวง~
เชื่อเขา เราเจริญ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 198

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 30, 2011, 10:41:19 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก  เบื่อข้าวหมกไก่ หันไป กิน เย็นตาโฟมั้งแหละ ครับ พี่ยอด  คิก คิก คิก คิก
ล้อเล่น ครับ  ผมรักครอบครัว คิก คิก คิก คิก

พูดซะหรูรักครอบครัว................กลัวเมียก็บอกตรงๆ คิก คิก

ลูกต้นแม่น้ำเจ้าพระยา  มาติดปลาร้าอยู่อุดร
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 30, 2011, 10:45:28 PM »

Grin Grin Grin
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 30, 2011, 10:48:55 PM »

อืม....เย็นตาโฟ  ไม่ได้กินนานแล้ว   น้ำลายหก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
วุธ อุดร -รักในหลวง~
เชื่อเขา เราเจริญ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 198

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 30, 2011, 10:53:40 PM »

อืม....เย็นตาโฟ  ไม่ได้กินนานแล้ว   น้ำลายหก

ไม่อยากกินซูชิบ้างเหรอ Grin

ลูกต้นแม่น้ำเจ้าพระยา  มาติดปลาร้าอยู่อุดร
Pter
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 42

ธมฺโม หเว รกฺขติ ธมฺจาริํ

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 30, 2011, 10:54:05 PM »

รางวัลแจ็กพ็อต คือ น้อง H ติดตัวตลอดชีวิต ครับ  Grin Grin Grin

สังคมสมัยนี้วุ้ย  บู่ บู่ บู่
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 30, 2011, 10:57:39 PM »

ไม่อยากกินซูชิบ้างเหรอ Grin

พูดแบบนี้แสดงว่ากินมาแล้วสิ   คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
cooper_s # รักในหลวง #
Full Member

คะแนน 168

M.T.T.S. 3415153

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 30, 2011, 11:32:31 PM »

เค้าเรียก "หวยรู" หรือเปล่าครับแบบนี้.... Huh

d^_^b รักกันไว้เถิด....เราเกิดร่วมแดนไทย...จะเกิดภาคไหนๆ...ก็ไทยด้วยกัน....d^_^b
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 12:29:50 AM »

เป็นผมคงไม่ซื้อหรอกครับ... เพราะถึงถูกก็คงไม่กล้าไปรับรางวัล... Grin Grin Grin

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 12:36:00 AM »

เป็นผมคงไม่ซื้อหรอกครับ... เพราะถึงถูกก็คงไม่กล้าไปรับรางวัล... Grin Grin Grin

เอาแค๊ทตาล๊อกมาให้เลือกครับครูต้น  หลงรัก นักศึกษาทั้งนั้นเลย ครับ  กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 12:55:14 AM »

นี่มันกระเทยควาย... หรือว่าตุ๊ดทมิฬ...  โดนชก โดนชก โดนชก

...เพิ่งรู้นะครับว่าบังชอบแบบนี้... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์