เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 02:18:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หวยเสียว ซื้อกันหรือยังครับ  (อ่าน 5541 ครั้ง)
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 04:15:57 AM »

หากินได้อุบาทว์แท้   แบร่

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 07:56:49 AM »

หากินได้อุบาทว์แท้   แบร่

แล้วพี่ปูซื้อกี่ใบล่ะ งวดนี้

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

แอบดูที่รูเดิม
เกิดเป็นคน ควรรู้จักกตัญญู
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 622

ปลวกน้อยกัดกินบ้าน..นักการเมืองคอรัปชั่นกัดกินชาติ

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 08:09:33 AM »

ที่โรงงานผมเห็นหาซื้อกันอยู่ครับ
คาดว่าพอเป็นข่าว ราคาน่าจะถีบตัวสูง ตามความต้องการของตลาด

- -" นับวันยิ่งเสื่อมครับสังคมไทยเรา
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 09:52:03 AM »

หากินได้อุบาทว์แท้   แบร่
รับสักใบมั้ยครับ คิก คิก

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 10:13:17 AM »

งอน                                                                เยี่ยม  Wink

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 10:19:10 AM »

นี่มันกระเทยควาย... หรือว่าตุ๊ดทมิฬ...  โดนชก โดนชก โดนชก

...เพิ่งรู้นะครับว่าบังชอบแบบนี้... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ตกใจ ตกใจ ผมไม่เอา ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
รักปืน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -68

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 10:25:00 AM »

เป็นผมคงไม่ซื้อหรอกครับ... เพราะถึงถูกก็คงไม่กล้าไปรับรางวัล... Grin Grin Grin

เอาแค๊ทตาล๊อกมาให้เลือกครับครูต้น  หลงรัก นักศึกษาทั้งนั้นเลย ครับ  กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

โอ้...........พระเจ้า นี้ถ้าไปนอนด้วยสักคือมีหวังไม่ได้เป็นผัวมันแน่ๆ  แต่เราคงได้เป็นเมียมันแทน ตกใจ ตกใจ ตกใจ  ขนานผ่าตัดแล้วนะ เหลือไว้ฉี่ คื้บกว่าๆ Shocked Shocked Shocked

เป็นผมคงไม่ซื้อหรอกครับ... เพราะถึงถูกก็คงไม่กล้าไปรับรางวัล... Grin Grin Grin

ทำไม่กล้าไปครับ ไห้ผมไปแทนก็ได้           น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

คนเรา ทำอะไร แปลกๆขึ้นทุกวัน  อ๋อย  บู่
มีแคทตาล็อก มั้ย ครับ  Grin

นี้ถาแคลตาล็อกเป็นชายหนุ่มรูปหล่อๆ  มีหวัง บัง ซื้อทุกทุกงวดแน่นอน  เอ๊ะ บัง  ชอบของแปลกก็ไม่บอก Grin
TheGhost
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 01:01:53 PM »

เพิ่งเคยได้ยินเป็นครั้งแรก กิ๊วก๊าว
Glock Jumper
... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 100

... ข้าพเจ้ารักในหลวงที่สุดในจักรวาล ...

« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 01:19:20 PM »

สังคมไม่เสื่อมโทรม แต่จิตใจคนเสื่อมโทรมลงทุกที

... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ... จงมีสติ จงมีสมาธิ จงมีความถูกต้องก่อนที่จะครอบครองศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธที่มีอำนาจทำลายล้างเช่นนี้ "จงอย่าคิดว่ามีปืนแล้วเราคือพระเจ้า" จงจำไว้ว่า... มีสติ มีสมาธิ มีความถูกต้อง สำคัญเสมอ! ... จงรักผู้อื่นก่อนแล้วผู้อื่นก็จะรักเรา จงรักษ์ปืน แล้ว ปืนก็จะรักษ์เรา ...
EAK1980 รักในหลวง
ชาติใดไร้รักสมัครสมาน จะทำการสิ่งใดก็ไร้ผล แม้ชาติย่อยยับอับจน บุคคลจะสุขอย่างไร
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 68

ไปได้ทุกที่.....ที่มีทาง ฅ.ฅนสร้างทาง

« ตอบ #24 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 12:22:43 PM »

เอาแค๊ทตาล๊อกมาให้เลือกครับครูต้น  หลงรัก นักศึกษาทั้งนั้นเลย ครับ  กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

...เห็นแล้วสุดจะทนทานห้ามใจ...คนกลางผมจองนะ...จะจัดลูกซอง5นัดไว้สอย  Grin Grin Grin
ว่าแต่รูปบนท่านพี่ศักดาใช้ป่ะ ไหว้ฟิ้ว...ไปละพี่...ไม่เคยแซวใครแต่เห็นรูปแล้วทนไม่ไหวจริงๆ  Wink

Long Live The King

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 12:31:54 PM »

...เห็นแล้วสุดจะทนทานห้ามใจ...คนกลางผมจองนะ...จะจัดลูกซอง5นัดไว้สอย  Grin Grin Grin
ว่าแต่รูปบนท่านพี่ศักดาใช้ป่ะ ไหว้ฟิ้ว...ไปละพี่...ไม่เคยแซวใครแต่เห็นรูปแล้วทนไม่ไหวจริงๆ  Wink

ไม่ใช่ครับ ผม น่ะหล่อ หุ่นดี แมน ร้อยเปอร์เซนครับ  คิก คิก คิก คิก
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #26 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 12:37:36 PM »

ภาพ ตุ๊ด  จาก FWD มั่นใจซะอย่าง  เห็นแล้ว พูดไม่ถูก.. ถ้าพ่วงด้วยสันดานตุ๊ด ด้วยอีก จะกลายเป็นขนมจีน ผสมน้ำยา
ถ้ามันส์กันในกลุ่ม ไม่มีใครเสียหาย ก็ทำไปเถิด

ส่วน หวยตาม กระทู้ เจ้ามือและผู้เล่น เมื่อถูกจับ กุม จะมีความ ผิด ตาม พรบ.การพนันฯ โทษไม่เท่าไร

ส่วน เจ้ามือ จะพ่วง ด้วย เป็นธุระจัดหาให้มีการค้าประเวณี โทษหนัก มาก ๆ ครับ  พอกับฆ่าคนตาย   ตกใจ

ผู้ที่เกี่ยวข้องอาจไม่ทราบ และคิดสนุก แบบง่าย ๆ เมื่อกล้าทำ ต้องกล้ารับผิดชอบ เมื่อถูกจับกุมได้  แหกปากร้อง อย่าให้ดังนักเชียว  Grin

EAK1980 รักในหลวง
ชาติใดไร้รักสมัครสมาน จะทำการสิ่งใดก็ไร้ผล แม้ชาติย่อยยับอับจน บุคคลจะสุขอย่างไร
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 68

ไปได้ทุกที่.....ที่มีทาง ฅ.ฅนสร้างทาง

« ตอบ #27 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 12:44:39 PM »

...เห็นแล้วสุดจะทนทานห้ามใจ...คนกลางผมจองนะ...จะจัดลูกซอง5นัดไว้สอย  Grin Grin Grin
ว่าแต่รูปบนท่านพี่ศักดาใช้ป่ะ ไหว้ฟิ้ว...ไปละพี่...ไม่เคยแซวใครแต่เห็นรูปแล้วทนไม่ไหวจริงๆ  Wink

ไม่ใช่ครับ ผม น่ะหล่อ หุ่นดี แมน ร้อยเปอร์เซนครับ  คิก คิก คิก คิก
Grin ผมไม่หล่อ หุ่นไม่ดี...แต่แบบรูปด้านบนอับหนทางแค่ไหนก็ไม่หลงไปแน่ๆ ยิ้มีเลศนัย

Long Live The King

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 12:57:58 PM »

Grin ผมไม่หล่อ หุ่นไม่ดี...แต่แบบรูปด้านบนอับหนทางแค่ไหนก็ไม่หลงไปแน่ๆ ยิ้มีเลศนัย

ดูอาแป๊ะ กางเกงสีน้ำเงินซิครับ แกมอง ประมาณว่า  มันแน่จริงๆ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
Yut64
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7665

« ตอบ #29 เมื่อ: เมษายน 01, 2011, 02:13:39 PM »

เออ แล้วจะล่อซื้อได้อย่างไรคงต้องทุ่มแทงเพื่อให้ถูกมั้ง  ตกใจ
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์