เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 10:18:35 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ดูกันหรือยังครับ  (อ่าน 2389 ครั้ง)
ko_kloy212
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 148

คนพ่นไฟ

« เมื่อ: มีนาคม 30, 2011, 11:00:26 PM »

ก้องเกียรติ โชว์ศิลป เล่นทรายแล้วเลื่อน ทำเอาหลายคนแอบน้ำตาซึม Thailand's Got Talent : Audition

Thailand's Got Talent : เล่นทราย ทำเอาน้ำตาซึม 27 Mar 11

วุธ อุดร -รักในหลวง~
เชื่อเขา เราเจริญ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 198

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 30, 2011, 11:12:00 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ลูกต้นแม่น้ำเจ้าพระยา  มาติดปลาร้าอยู่อุดร
^-^ภูพาน~รักพ่อหลวง^-^
มีภัย มีเรา biw199
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 30, 2011, 11:20:26 PM »

ไหว้

พายุยิ่งพัดอื้อ....................ราวป่าหรือราบทั้งแดน
อิศานนับแสนแสน..............สิจะพ่ายผู้ใดเหนอ?
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 30, 2011, 11:22:52 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม ไหว้
อิติปิโสธงชัย รักในหลวง
The best it yet to be......
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 30, 2011, 11:54:03 PM »

ภปร. ไหว้ ไหว้ ไหว้ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ผมก็คือส่วนหนึ่งของความไม่เป็นกลาง เพราะผมอยู่ข้างในหลวง
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 04:18:24 AM »

เคยดูจากคลิปนอกที่มีสาวสวยเล่นศิลปแบบนี้เมื่อนานมาแล้ว  น่าทึ่งครับ   เยี่ยม

max rc hobby//รักในหลวง
ขอเป็นข้า รองพระบาท ทุกชาติไป
Full Member

คะแนน 14

m16a2....

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 09:25:14 AM »

ผมขอยอมรับนะครับว่า ผมน้ำตาซึมนิดๆ แรกๆที่พี่เค้าเอาทรายมาเทก็ไม่ค่อยเข้าใจเท่าไหร่ พอดูไปซักพักและต่อไปจนจบถึงได้เข้าใจ แต่ที่มากกว่าคงเห็นจะเป็นภรรยาของผมครับ น้ำตาไหลเป็นแนวเลยครับ  หัวเราะร่าน้ำตารินผมว่าคนไทยทั้งประเทศที่ได้ดูคงคิดแบบเดียวกันอย่างที่เห็นในการนำเสนอจากเจ้าของโชว์นี้ และคงคิดในใจลึกๆว่าประเทศเราเป็นแบบนี้จริงๆ ถ้าคนไทยยังหั่มหั่นกันเอง ถ้าไม่ได้บารมีปกเกล้าปกกระหม่อมของ ในหลวง  ไหว้ ไหว้ ประเทศไทยคงจะเป็นไปในทางที่ทุกคนไม่อยากให้เป็น..... ไหว้ ไหว้

***กว๊านพะเยาแหล่งชีวิต ศักดิ์สิทธิ์พระเจ้าตนหลวง บวงสรวงพ่อขุนงำเมือง งามลือเลื่องดอยบุษราคำ***
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 09:41:57 AM »

เคยดูของฝรั่งแล้วพอมาเทียบกับของคนไทยดูแล้วมีสะดุดเล็กน้อยพัฒนาไปเรื่อยดีเองครับ เยี่ยม

TheGhost
Jr. Member
**

คะแนน 7

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 01:03:07 PM »

ผมได้ดูทาง tv เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมานี่เอง พี่เค้าเก่งมากครับ
Glock Jumper
... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 100

... ข้าพเจ้ารักในหลวงที่สุดในจักรวาล ...

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 01:17:04 PM »

เป็นสะท้อนมุมมองจากเรื่องราวของไทย ดีมากครับ ฝึกต่อไปอีกความต่อเนื่องการผูกเรื่องราวจะดีกว่านี้สู้ประเทศอื่นได้แน่ครับ

... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ... จงมีสติ จงมีสมาธิ จงมีความถูกต้องก่อนที่จะครอบครองศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธที่มีอำนาจทำลายล้างเช่นนี้ "จงอย่าคิดว่ามีปืนแล้วเราคือพระเจ้า" จงจำไว้ว่า... มีสติ มีสมาธิ มีความถูกต้อง สำคัญเสมอ! ... จงรักผู้อื่นก่อนแล้วผู้อื่นก็จะรักเรา จงรักษ์ปืน แล้ว ปืนก็จะรักษ์เรา ...
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 02:27:52 PM »

ผูกเรื่อง และถ่ายทอดออกมา ได้ดีครับ
อยากดูต่อไปว่า คุณคนนี้จะนำเสนอเรื่องราวอะไรอีก ครับ :
:002::

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 02:53:24 PM »

..เยี่ยมครับ..
..น่าจะไปเล่นผ่านจอมอนิเตอร์สภาผู้ทรงเกียรติให้ได้สำนึกในหน้าที่ตนเองบ้าง..
..น่าจะดี..

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 03:31:27 PM »

..เยี่ยมครับ..
..น่าจะไปเล่นผ่านจอมอนิเตอร์สภาผู้ทรงเกียรติให้ได้สำนึกในหน้าที่ตนเองบ้าง..
..น่าจะดี..
ไม่อยากให้กระทู้ที่สวยงามนี้สกปรกไปด้วยคำว่า สภาผู้ทรงเกียติครับ แต่ก็อดไม่ได้ที่จะต้องตอบ คิก คิก
บางคนนั้นเกรงว่าให้ดูคงไม่ซีมซาบ ครับ บางคนต้องเจาะกะโหลก แล้วเอาทรายที่ใช้แสดงยัดลงไปแทน ถึงจะสำนึกครับ บางคนอาจต้องเอาตัวไปฝั่งทำเป็นวัตถุดิบในวันข้างหน้าครับ ยิ้มีเลศนัย

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
ฅนบ้านนอก
นำแหน่พ่ออ่าว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 401

หากินซามฮ้อดมื้อตาย

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 03:32:41 PM »

ชอบครับ  ไม่ค่อยได้ดูทีวี  กลับดึกทุกวันดูข่าวภาคดึกแล้วก็หลับ......ขอบคุณครับ ไหว้

แนวนาม เขียดอีโม่นาหน้าต่ำ มันบ่สมส่ำเซื้อเครือเจ่าซาติหงส์ ดอกตี๋
I Love My King (AkNaRiN~*)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 129

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 03:46:23 PM »

เยี่ยมมากครับ...แต่ยังขาดความต่อเนื่องเล็กน้อย...
ฝึกฝนเรือ่ยๆ กับมิกซ์เพลงดีๆให้ต่อเนื่อง

จะสุดยอดมากครับ
(อาจเพราะเคยดูคลิประดับโลกมาแล้ว เลยอดนำมาเทียบกันไม่ได้)
หน้า: [1] 2
  พิมพ์