เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 07:39:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านเห็นด้วยหรือไม่กับสถิตินี้หรือไม่  (อ่าน 5859 ครั้ง)
MoHo
Jr. Member
**

คะแนน 5

« ตอบ #60 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 10:47:32 PM »

คิก คิก คิก คิก
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #61 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 11:25:54 PM »

เขียนอะไรไปก็ไม่เห็นภาพ...... งอน

เอาว่า.......เวลาเราดูกุ๊กที่ทําอาหารอร่อย.....หลายๆคนใช้กระทะกับตะหลิวเล็กๆเก่าๆ... Grin

อยากบอกว่า........กระทะใหญ่ๆตะหลิวๆใหญ่ๆไม่มีความหมายเฟ้ย.....ถ้าไม่รู้จักปรุงดีๆ...เอิ้กๆ  Wink Wink น้ำลายหก น้ำลายหก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 11, 2011, 11:54:54 PM โดย Daimyo<ผมรักในหลวง> » บันทึกการเข้า

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #62 เมื่อ: เมษายน 11, 2011, 11:37:54 PM »

โหย.....กะทู้นี้เพิ่งอ่าน ช่างน่าเกร็งขามทั้งนั้นเลย  ตกใจหน้าซีด

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #63 เมื่อ: เมษายน 12, 2011, 02:00:58 AM »

พี่อ้วนกับคุณเบิ้มก็นึกมุกมาหยอดมั่งดิ หนุกออก  Grin

What man is a man , who does not make the world better?
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #64 เมื่อ: เมษายน 12, 2011, 08:24:45 AM »

สถิตินี้ เชื่อหรือเปล่าไม่รู้
แต่ผมยังอยากให้ครูหมู ตากวาง อีตาแขก(ไม่รู้หายไปไหน)
หาที่ดินแถวผาหำหดให้หน่อย ว่าจะไปปลูกบ้านอยู่
เพื่อดูแลสุขภาพ ให้เหมือนคนอื่นเขาสักที......

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

YIMTHANOM
Hero Member

คะแนน 466

« ตอบ #65 เมื่อ: เมษายน 12, 2011, 08:34:12 AM »

แต่ผมยังอยากให้ครูหมู ตากวาง อีตาแขก(ไม่รู้หายไปไหน)
หาที่ดินแถวผาหำหดให้หน่อย ว่าจะไปปลูกบ้านอยู่
เพื่อดูแลสุขภาพ ให้เหมือนคนอื่นเขาสักที......

ว้าว..........แสดงว่าพี่ตอนนี้อยู่หมู่บ้านเดียวกับผมนะครับนี่........... ต.บ้านโด่ไม้รู้ล้ม...... ยิ้มีเลศนัย

ถ้าที่แถวผาหำหดราคาถูกก็บอกกันมั่งนะครับ............จะได้ตามไปอยู่ด้วย....... คิก คิก ไหว้

ปัญหาบางอย่าง แก้ได้ด้วยการนิ่งเฉย
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #66 เมื่อ: เมษายน 12, 2011, 08:41:50 AM »

หาที่ดินแถวผา  "หำหด" ให้หน่อย ว่าจะไปปลูกบ้านอยู่

Ha ha  ฮา  ยายดีใจน๊ะคร๊า  ฮา

ที่พี่ซับ กลับมาใช้ชีวิต เป็น "ปรกติ"  เหมือน ชายไทย  ทั่วไป อ่ะคร๊า  ฮา

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
ธนัท รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 373

« ตอบ #67 เมื่อ: เมษายน 12, 2011, 10:05:25 AM »

เข้ามาฮาครับ
กระทู้คุยใหญ่คุยโต.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ขำก๊าก

ถึงขู่ฆ่าล้างโคตรก็ไม่หวั่น จะสู้กันไม่หลบหนีหาย สู้ตรงนี้สู้ที่นี่สู้จนตาย ถึงเป็นคนสุดท้ายก็ลองดู บ้านเมืองเราเราต้องรักษา อยากทำลายเชิญมาเราสู้ เกียรติศักดิ์ของเราเราเชิดชู เราสู้ไม่ถอยจนก้าวเดียว
jane1
Full Member

คะแนน 42

« ตอบ #68 เมื่อ: เมษายน 12, 2011, 10:08:16 AM »

สวัสดีครับ พี่ๆชาวเกาหลีทุกท่าน  คิก คิก

ตึกยังรู้พัง
สตางค์ยังรู้หมด
แต่ไมตรีอันสวยสด
ไม่มีหมดเหมือนสตางค์
sig_surath7171
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #69 เมื่อ: เมษายน 12, 2011, 12:41:49 PM »

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด แหม่มยุโรปมาหลงหนุ่มไืทยก็หลายคนนะ
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #70 เมื่อ: เมษายน 12, 2011, 12:50:52 PM »

ครูหมูอยู่บุรีรัมครับ  แถวนั้นคงไม่มีผำหำหด   D; D; D;
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #71 เมื่อ: เมษายน 12, 2011, 01:41:30 PM »

จำผิดไปหน่อย....  หัวเราะร่าน้ำตาริน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #72 เมื่อ: เมษายน 12, 2011, 06:26:45 PM »

ไม่ต้องไปถึงโน้หรอกครับน้าซับ
แค่เรียกชื่อคำนำหน้าเมียผม จากปกติ  คุณ เมย์ เปลี่ยนเป็น อีเมย์
หรือเรียก ชื่อเมียผิดเป็น น้อง กิ๊บ  ก็ไม่รู้จะหดเหลือซักเท่าไหร่  อ๋อย อ๋อย
super x
Sr. Member

คะแนน 60

เฮฮา

« ตอบ #73 เมื่อ: เมษายน 12, 2011, 06:40:54 PM »

แค่เรียกชื่อคำนำหน้าเมียผม จากปกติ  คุณ เมย์ เปลี่ยนเป็น อีเมย์
หรือเรียก ชื่อเมียผิดเป็น น้อง กิ๊บ  ก็ไม่รู้จะหดเหลือซักเท่าไหร่  อ๋อย อ๋อย

อาจจะขาดเชียวนะครับ  ไม่ใช่แค่หด 5555    อาจหมดโอกาสได้ใช้งานเลยก็ได้นะครับ  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

คิดก่อนเล็ง
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #74 เมื่อ: เมษายน 12, 2011, 06:51:42 PM »

อาจจะขาดเชียวนะครับ  ไม่ใช่แค่หด 5555    อาจหมดโอกาสได้ใช้งานเลยก็ได้นะครับ  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก
ผมว่านะครับ น้อยคนที่จะกล้าทุบหม้อข้าวตัวเอง ครับ   คิก คิก คิก คิก
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์