เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 07:30:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านเห็นด้วยหรือไม่กับสถิตินี้หรือไม่  (อ่าน 5820 ครั้ง)
super x
Sr. Member

คะแนน 60

เฮฮา

« ตอบ #75 เมื่อ: เมษายน 12, 2011, 06:55:57 PM »

สถิตินี้ เชื่อหรือเปล่าไม่รู้
แต่ผมยังอยากให้ครูหมู ตากวาง อีตาแขก(ไม่รู้หายไปไหน)
หาที่ดินแถวผาหำหดให้หน่อย ว่าจะไปปลูกบ้านอยู่
เพื่อดูแลสุขภาพ ให้เหมือนคนอื่นเขาสักที......
ไม่ต้องไปถึงโน้หรอกครับน้าซับ
แค่เรียกชื่อคำนำหน้าเมียผม จากปกติ  คุณ เมย์ เปลี่ยนเป็น อีเมย์
หรือเรียก ชื่อเมียผิดเป็น น้อง กิ๊บ  ก็ไม่รู้จะหดเหลือซักเท่าไหร่  อ๋อย อ๋อย

อาจจะขาดเชียวนะครับ  ไม่ใช่แค่หด 5555    อาจหมดโอกาสได้ใช้งานเลยก็ได้นะครับ  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก
ผมว่านะครับ น้อยคนที่จะกล้าทุบหม้อข้าวตัวเอง ครับ   คิก คิก คิก คิก

แต่ก็ชอบกินข้าวนอกบ้านในบางครั้งบางคราว  น้ำลายหก  น้ำลายหก  น้ำลายหก  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

คิดก่อนเล็ง
Manus รักในหลวง
Full Member

คะแนน 36

^^ไอยะะละกะ^^

« ตอบ #76 เมื่อ: เมษายน 12, 2011, 07:51:53 PM »

ขอตอบเลยว่า ไม่เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ....กับสถิติ อันนี้   แลบลิ้น แลบลิ้น คิก คิก คิก คิก
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #77 เมื่อ: เมษายน 13, 2011, 09:43:02 PM »

จำผิดไปหน่อย....  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ว่าแต่... พี่ซับฯ จะทำธุรกิจอะไรดีครับ... ผมจะลงหุ้นด้วยคน... แบบว่าไม่กล้าออกนอกเขตจังหวัด... กลัวเดือดร้อนต้องพึ่งพารถเครนมายก... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #78 เมื่อ: เมษายน 13, 2011, 09:57:56 PM »

บ่ ไป๋เด็ดขาด
ย่านกลับมาแล้ว หด... ตกใจ ตกใจ เศร้า

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1204

« ตอบ #79 เมื่อ: เมษายน 13, 2011, 10:06:40 PM »

บ่ ไป๋เด็ดขาด
ย่านกลับมาแล้ว หด... ตกใจ ตกใจ เศร้า

เอ้า... ดูรูปแล้ว... ผมก็นึกว่าครูหมูไปมาแล้วซะอีก... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #80 เมื่อ: เมษายน 13, 2011, 10:15:16 PM »

เคยปั่นขึ้นควนไข่หด
เสียวแทบตาย................ ขำก๊าก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
JUNGLE
Hero Member

คะแนน 1204

« ตอบ #81 เมื่อ: เมษายน 13, 2011, 10:40:20 PM »

เคยปั่นขึ้นควนไข่หด
เสียวแทบตาย................ ขำก๊าก

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ไหว้

Skeleton_King
ถูกเพิกถอนสมาชิกภาพ
Hero Member
*

คะแนน -3340

คนต่ำๆ ก็จะคิดได้แค่ต่ำๆ

« ตอบ #82 เมื่อ: เมษายน 15, 2011, 10:28:51 PM »

ต้องเปลี่ยนใหม่นะครับ  ของผมสั้นกว่า หนุ่มเกาหลีอีก  5555+

รู้จักกันมากขึ้นได้ที่ http://www.facebook.com/profile.php?id=100001818524287
                               ^
                               ^
ถ้าคุณไม่เชื่อว่าคนที่คุณเกลียดก็มีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็น
นั่นก็หมายความว่าคุณไม่เชื่อในการมีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็นเลย  -Noam Chompsky-
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6]
  พิมพ์