เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 11:27:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเหล่าเซียนเรื่องการยิงปั้น X กับ .45 ครับ  (อ่าน 7996 ครั้ง)
Adrenaline-รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #45 เมื่อ: เมษายน 26, 2011, 04:57:30 AM »

ไม่ได้เก่งหรอกครับ แต่เห็นบ่อยๆ พวกใช้ปืนแพงๆดีๆยี่ห้อดังๆ แต่ไปยืนยิง 10 M เห็นแล้วมัน...... 

หนังสติกก็ได้แล้วรูเดิม

เห็นแล้วมัน......... อะไรครับ อยากรู้จริงๆ ด้วยความเคารพ ไหว้

ธ ประสงค์ใด จงสฤษดิ์ดัง
วังวรหฤทัย ดุจจะถวายชัย
ชโย ชโย ชโย
* ตุ้งแช่ *
Full Member

คะแนน 42

« ตอบ #46 เมื่อ: เมษายน 26, 2011, 08:29:57 AM »

ผมตามมาดูเซียน  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เห็นบ้างหรือยัง

เจออยู่คนนึงครับอาผู้การสุพินท์   Grin Grin Grin
ดูให้ดี ๆ นะครับ
ถ้าเขาไม่มีนกกระเรียน ก็ไม่ใช่เซียนตัวจริง  เยี่ยม

เกียรติยศ ชื่อเสียง คนอื่นเขาให้มา   แต่หน้า...........เราขายเอง
Supakij Kaw
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #47 เมื่อ: เมษายน 26, 2011, 09:07:23 AM »

ผมเองชอบยิงในระยะ 15-25 เมตรครับ ถ้า 7-10 เมตร จะฝึกยิงระดับแนวอก แล้วยกปืนขึ้นซัด ดับเบิ้ลแท็บ ฝึกความไวแทน
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #48 เมื่อ: เมษายน 26, 2011, 09:12:39 AM »

ผมตามมาดูเซียน  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เจออยู่คนนึงครับอาผู้การสุพินท์   Grin Grin Grin

เซียนเรื่องฝีมือหรือเปล่าครับ
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

ขาย-อัพเกรด คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่อพ่วง

« ตอบ #49 เมื่อ: เมษายน 26, 2011, 10:07:12 AM »

เซียนเรื่องฝีมือหรือเปล่าครับ

โนคอมเมนท์ครับอา  Grin Grin

ผมนับถืออาผู้การ และพี่ๆในบอร์ดนี้ในเรื่องความรู้ความชำนาญ ไม่ใช่เฉพาะเรื่องอาวุธปืนแต่ในหลายๆเรื่องอยู่แล้วครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้
ส่วนในกระทู้ผมเข้ามาอ่านเอาฮาเฉพาะบางโพสเพราะมีเพื่อนชวนเข้ามาอ่าน  Grin Grin Grin
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #50 เมื่อ: เมษายน 26, 2011, 10:20:33 AM »

ผมเลิกปั้น XYZ นานแล้วครับ

ปกติยิงปืนสั้นถ้าจะฝึกยิงเร็ว  5-15 เมตร(เป็นระยะที่มีโอกาสได้ใช้สูงครับ) ให้สมองจำศูนย์เวลาที่ยิงถูกเป้าครับ

แต่ถ้าจะเพิ่มความมั่นใจในตัวเอง  ลองตั้งแต่ 25-100 ม ใช้เป้าที่มีอาการตอนโดนลูกปืน  อย่าง กระป๋องเครื่องดื่ม  ขวดน้ำ  หรือที่ผมชอบมากคือ แผ่นเหล็ก แขวนให้หันหน้าลงนิดหน่อยเวลาถูกลูกจะได้ลงดินครับ

ไกลกว่านั้น  ศูนย์บังเป้ามิดแล้ว  ยิงแล้วเหนื่อยเกินครับ

จริงๆฝีมือยิงได้.....แต่ตามองไม่เห็นแล้ววววววว.....
บางคนยอมรับได้ว่าแก่แล้วครับ

บางคนไม่ยอมเลยมีแฟนเด็ก  บังหน้า... คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 26, 2011, 01:03:33 PM โดย chew - รักในหลวง » บันทึกการเข้า
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #51 เมื่อ: เมษายน 26, 2011, 10:41:07 AM »

ปกติยิงปืนสั้นถ้าจะฝึกยิงเร็ว  5-15 เมตร(เป็นระยะที่มีโอกาสได้ใช้สูงครับ) ให้สมองจำศูนย์เวลาที่ยิงถูกเป้าครับ

แต่ถ้าจะเพิ่มความมั่นใจในตัวเอง  ลองตั้งแต่ 25-100 ม ใช้เป้าที่มีอาการตอนโดนลูกปืน  อย่าง กระป๋องเครื่องดื่ม  ขวดน้ำ  หรือที่ผมชอบมากคือ แผ่นเหล็ก แขวนให้หันหน้าลงนิดหน่อยเวลาถูกลูกจะได้ลงดินครับ

ไกลกว่านั้น  ศูนย์บังเป้ามิดแล้ว  ยิงแล้วเหนื่อยเกินครับ

จริงๆฝีมือยิงได้.....แต่ตามองไม่เห็นแล้ววววววว.....

บางคนไม่ยอมเลยมีแฟนเด้ก  บังหน้า... คิก คิก

อิจฉาเขาละซี
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

ขาย-อัพเกรด คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่อพ่วง

« ตอบ #52 เมื่อ: เมษายน 26, 2011, 10:45:35 AM »

ปกติยิงปืนสั้นถ้าจะฝึกยิงเร็ว  5-15 เมตร(เป็นระยะที่มีโอกาสได้ใช้สูงครับ) ให้สมองจำศูนย์เวลาที่ยิงถูกเป้าครับ

แต่ถ้าจะเพิ่มความมั่นใจในตัวเอง  ลองตั้งแต่ 25-100 ม ใช้เป้าที่มีอาการตอนโดนลูกปืน  อย่าง กระป๋องเครื่องดื่ม  ขวดน้ำ  หรือที่ผมชอบมากคือ แผ่นเหล็ก แขวนให้หันหน้าลงนิดหน่อยเวลาถูกลูกจะได้ลงดินครับ

ไกลกว่านั้น  ศูนย์บังเป้ามิดแล้ว  ยิงแล้วเหนื่อยเกินครับ

บางคนไม่ยอมเลยมีแฟนเด้ก  บังหน้า... คิก คิก

แล้วคนไม่มีแฟนแบบผมล่ะพี่ชิ้ว ทำไงดี  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #53 เมื่อ: เมษายน 26, 2011, 12:06:25 PM »

แล้วคนไม่มีแฟนแบบผมล่ะพี่ชิ้ว ทำไงดี  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หาซียะ Grin Grin Grin

VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #54 เมื่อ: เมษายน 26, 2011, 12:58:00 PM »

ปกติยิงปืนสั้นถ้าจะฝึกยิงเร็ว  5-15 เมตร(เป็นระยะที่มีโอกาสได้ใช้สูงครับ) ให้สมองจำศูนย์เวลาที่ยิงถูกเป้าครับ

แต่ถ้าจะเพิ่มความมั่นใจในตัวเอง  ลองตั้งแต่ 25-100 ม ใช้เป้าที่มีอาการตอนโดนลูกปืน  อย่าง กระป๋องเครื่องดื่ม  ขวดน้ำ  หรือที่ผมชอบมากคือ แผ่นเหล็ก แขวนให้หันหน้าลงนิดหน่อยเวลาถูกลูกจะได้ลงดินครับ

ไกลกว่านั้น  ศูนย์บังเป้ามิดแล้ว  ยิงแล้วเหนื่อยเกินครับ

บางคนไม่ยอมเลยมีแฟนเด็ก  บังหน้า... คิก คิก

อิจฉาเขาละซี
แฮ่ๆ  เริ่มตั้งแต่เขามี SIG 210 แล้วครับพี่   หลงรัก

นี่เห็นว่ามีคนมาจีบแล้ว....  จีบ SIG210  นะครับ    ยิ้มีเลศนัย ไม่ใช่แฟนเด็ก  .... คิก คิก  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 26, 2011, 01:04:03 PM โดย chew - รักในหลวง » บันทึกการเข้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

« ตอบ #55 เมื่อ: เมษายน 26, 2011, 12:59:14 PM »

ก็เลิกดูแต่คอมพ์  หันมาดูคนสาวๆซะบ้างดิ

ให้ fink แนะนำให้บ้างก็ไม่เสียหายนะ... 5 5 5 5 
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

« ตอบ #56 เมื่อ: เมษายน 26, 2011, 02:56:42 PM »

หาซียะ Grin Grin Grin

แฟนดีๆไม่ได้หาได้ตามซูเปอร์มาร์เก็ตนะพ่อคนแฟนสวย  แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

ก็เลิกดูแต่คอมพ์  หันมาดูคนสาวๆซะบ้างดิ

ให้ fink แนะนำให้บ้างก็ไม่เสียหายนะ... 5 5 5 5 

ดูคอมมันได้ตัง  ออกไปหาจีบสาวมันเสียตังสิครับพี่  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

« ตอบ #57 เมื่อ: เมษายน 26, 2011, 03:00:12 PM »

ดูคอมพ์ ได้ตังค์  เยี่ยม

ดูสาว (อาจจะ) ได้แฟน  หลงรัก

ถ้าได้แฟนดี  รวยกว่าเดิมนะ...เพราะหมดโอกาสใช้ตังค์   ถามคนแฟนสวย  หรือ แฟนเด็ก ดูก็ได้  คิก คิก
fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #58 เมื่อ: เมษายน 26, 2011, 03:03:37 PM »

ถ้าได้แฟนดี  รวยกว่าเดิมนะ...เพราะหมดโอกาสใช้ตังค์   ถามคนแฟนสวย  หรือ แฟนเด็ก ดูก็ได้  คิก คิก

เหะ เหะ เหมือนมีเจ้าหนี้มาคอยทุกสิ้นเดือนครับ
ฝากได้ ถอนได้ แต่ไม่มีดอก และอาจจะเสียดอกบ้างเป็นบางเดือนครับ อิ อิ

ทางที่ดีหาแฟนรวยเลี้ยงเราได้ตลอดชีวิตครับ ฮา...... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #59 เมื่อ: เมษายน 26, 2011, 04:57:02 PM »

เหะ เหะ เหมือนมีเจ้าหนี้มาคอยทุกสิ้นเดือนครับ
ฝากได้ ถอนได้ แต่ไม่มีดอก และอาจจะเสียดอกบ้างเป็นบางเดือนครับ อิ อิ

ทางที่ดีหาแฟนรวยเลี้ยงเราได้ตลอดชีวิตครับ ฮา...... คิก คิก คิก คิก คิก คิก
        อารมณ์เดียวกันเลย ครับ::005:: คิก คิก คิก คิก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์