เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 05:47:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หนุ่มหาดใหญ่นำเข้าอาวุธปืนโดยสำแดงเท็จ  (อ่าน 5735 ครั้ง)
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 10:11:20 PM »

สอบสวน นายสุรกิจ ให้การว่า ทำการซื้อขายเสื้อผ้าทหารผ่านเว็บไซต์เท่านั้น

อืม....
        หวังว่า คงไม่ใช่บ้านเรา นะ ครับ เศร้า

ใช่ครับ   Smiley
        ห๊า า  า เป็นสมาชิกบ้านเราด้วยเหรอ ครับ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
nitrogen
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 10:23:38 PM »

สอบสวน นายสุรกิจ ให้การว่า ทำการซื้อขายเสื้อผ้าทหารผ่านเว็บไซต์เท่านั้น

อืม....
        หวังว่า คงไม่ใช่บ้านเรา นะ ครับ เศร้า

ใช่ครับ   Smiley
        ห๊า า  า เป็นสมาชิกบ้านเราด้วยเหรอ ครับ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

อ๋อย อ๋อย อ๋อย
Marcuechio
Full Member

คะแนน 23

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 10:33:12 PM »

ระดับนายตำรวจเอาปืนมาเล็งแบบนี้....ไม่รู้กฏแห่งความปลอดภัยเลย...
นิ้ว เข้าไป โก่ง ไกปืน อีก ด้วย
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 11:26:55 PM »

เขาสั่งปืนส่งกันเข้ามาเป็นกร ะบอกเลยหรือครับ เดี๋ยวนี้  ตกใจหน้าซีด

ถ้าดูจากเนื้อข่าว...แม็กกาซีนครับ

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
eazycompany
Full Member

คะแนน 35

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 04:00:03 AM »

ระดับนายตำรวจเอาปืนมาเล็งแบบนี้....ไม่รู้กฏแห่งความปลอดภัยเลย...
นิ้ว เข้าไป โก่ง ไกปืน อีก ด้วย

อย่าพูดอย่างนั้นครับ    วิชาสำนักใครสำนักมัน   เรียนมาไม่เหมือนกันวิธีปฏิบัติก็อาจจะต่างกันไปบ้าง     ลองดุรูปนี้ครับ   ตำรวจไทยสาธิตวิธีการยิงจรวดต่อสู้รถถังที่ถูกต้องให้สื่อมวลชนไทยได้ชม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 23, 2011, 04:02:44 AM โดย eazycompany » บันทึกการเข้า
Desperado - รักในหลวง
แก่ ขี้บ่น อ้วน นิสัยไม่ดี งี่เง่า ปทุมธานี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #20 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 04:09:04 AM »

Grin    แหม น่าให้พี่หนวดงามท่านนี้สอนให้ซักนิด
ดูนิ้วสิครับ ดูแว่นสิครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 23, 2011, 04:30:17 AM โดย Desperado - รักในหลวง » บันทึกการเข้า

เหม็นขี้หน้า นักการเมือง และสุนัขรับใช้นักการเมือง
สาละวิน_รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 51

« ตอบ #21 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 06:19:50 AM »

กรรม..โดนซะแล้ว

3'SF TRAINING COMPANY.
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #22 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 06:43:54 AM »

หวังว่า คงไม่ใช่บ้านเรา นะ ครับ

ใช่ครับ    

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 10:06:09 AM »

เหอะๆๆๆ  เตือนยังไม่ทันขาดคำเลย เหอะๆๆ
เตือนแล้วบ่ฟัง บ่ฟังล่ะอีนางขวัญอ่อน.....
A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #24 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 10:16:11 AM »

คงจะโดนจับกันอีกหลายคนครับ
ตอนนี้ทางเมกา ปล่อยให้ส่งมาก่อน  แล้วแจ้งตำรวจไทยจับในเมืองไทย

ตกใจ

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #25 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 11:56:26 AM »

ท่านคงจะเผลอเรอ หน่ะ ครับ
หรือไม่ก็ตรวจเช็คแล้วมั่นใจว่าไม่มีกระสุน
แต่ก็ยังดูไม่ดีอยู่ดี ครับ
        วรรคหลัง ถ้าเปลี่ยนเป็น
"ไม่ทำตามกฏแห่งความปลอดภัย"
จะฟังดูดีกว่าครับ  ผมไม่เชื่อว่านายตำรวจระดับนี้
จากกองปราบ ท่านจะไม่รู้กฏแห่งความปลอดภัย ตามที่คุณ ว่า ครับ ไหว้
        ขอดึงมาอีกที ครับ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
อดิศักดิ์--รักในหลวง--
เวลากับการเรียนรู้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 463

เพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์

« ตอบ #26 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 05:00:46 PM »

หวังว่า คงไม่ใช่บ้านเรา นะ ครับ

ใช่ครับ   

ทำผิดก็คงต้องยอมรับกรรมนั้นครับ   Smiley 

"ล้างบางจัญไรแผ่นดิน"
g_abac
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #27 เมื่อ: เมษายน 25, 2011, 11:46:13 PM »

คงจะโดนจับกันอีกหลายคนครับ
ตอนนี้ทางเมกา ปล่อยให้ส่งมาก่อน  แล้วแจ้งตำรวจไทยจับในเมืองไทย

ท่านผู้การครับ แบบนี้คือส่งมาทั้งกระบอกเลยหรอครับ งงๆ หรือว่าเป็นปืนหลวงครับ
Pol.Sgt.Thongphet
Full Member

คะแนน 25

"ปั้น X ไม่เก่ง เน้นความไว"

« ตอบ #28 เมื่อ: เมษายน 26, 2011, 12:30:55 AM »

เต็ม เต็ม จะไปรบที่ไหนเนี่ย
สงสัยจะเอาไปรบกับกัมพูชาครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

Pol.Sgt.Thongphet
Full Member

คะแนน 25

"ปั้น X ไม่เก่ง เน้นความไว"

« ตอบ #29 เมื่อ: เมษายน 26, 2011, 12:32:16 AM »

อย่าพูดอย่างนั้นครับ    วิชาสำนักใครสำนักมัน   เรียนมาไม่เหมือนกันวิธีปฏิบัติก็อาจจะต่างกันไปบ้าง     ลองดุรูปนี้ครับ   ตำรวจไทยสาธิตวิธีการยิงจรวดต่อสู้รถถังที่ถูกต้องให้สื่อมวลชนไทยได้ชม

เห็นด้วยครับ สำนักใครสำนักมัน อย่างน้อยก็ไม่ได้เล็งไปทางที่มีคน+1ครับ ไหว้

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์