เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 10:20:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมคนไทยสมัยนี้ ไม่ชอบเป็นช่างตัดผมครับ  (อ่าน 10771 ครั้ง)
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 08:58:04 PM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ
เอ่อ...พี่ยอดครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ตามนี้เลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
อ้างถึง
รับสมัครเด็กขายของ (ผู้หญิง) อายุ 20ปีขึ้นไป
การศึกษา ไม่จำกัด อ่านออกเขียนได้  กิน+ที่พัก พร้อม  ไม่เกี่ยงงาน
ถ้าอยู่ อ.ท่าชนะ ยิ่งดีเลย ครับสนใจพีเอ็ม มาหาผม ครับ

ผมว่ามันแปลก ๆ นะ   Huh
แปลกยังไงครับ  แม่ให้ช่วยหาเด็ก ไปขายของกับ แก ครับ แกทำคนเดียวไม่ไหวแล้ว
ไหนต้อง จัดร้านตอนลงของ ขายของ ยิ่งบ้านๆด้วยล่ะก็ จะวุ่นวายครับ กับพวกเด็กๆ
บางที่เด็กๆก็ ขโมย ลูกอมบ้างของเล่นบ้างครับ งานนี้หูตาต้องไว ครับ
ที่ให้พักกับแม่เพราะแกอยู่คนเดียวครับ  ไหว้

อ๋อ.......ถ้าผมรับ จะระบุสัดส่วนด้วยครับ  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 09:00:32 PM »

ผมว่าบังฟีนมีเลศนัยแอบแฝงนะครับ   Cheesy

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 09:01:04 PM »

เอ่อ...พี่ยอดครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ตามนี้เลยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
อ้างถึง
รับสมัครเด็กขายของ (ผู้หญิง) อายุ 20ปีขึ้นไป
การศึกษา ไม่จำกัด อ่านออกเขียนได้  กิน+ที่พัก พร้อม  ไม่เกี่ยงงาน
ถ้าอยู่ อ.ท่าชนะ ยิ่งดีเลย ครับสนใจพีเอ็ม มาหาผม ครับ

ผมว่ามันแปลก ๆ นะ   Huh
แปลกยังไงครับ  แม่ให้ช่วยหาเด็ก ไปขายของกับ แก ครับ แกทำคนเดียวไม่ไหวแล้ว
ไหนต้อง จัดร้านตอนลงของ ขายของ ยิ่งบ้านๆด้วยล่ะก็ จะวุ่นวายครับ กับพวกเด็กๆ
บางที่เด็กๆก็ ขโมย ลูกอมบ้างของเล่นบ้างครับ งานนี้หูตาต้องไว ครับ
ที่ให้พักกับแม่เพราะแกอยู่คนเดียวครับ  ไหว้

อ๋อ.......ถ้าผมรับ จะระบุสัดส่วนด้วยครับ  คิก คิก
ถ้าระบุ สัดส่วนผมขอระบุไปเลยครับ
ร่างกาย กำยำ แข็งแรง แบบล่ำๆ ยิ่งดีครับ หน้าตาไม่เกี่ยง  Grin
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 09:01:30 PM »

บัง...  ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ

The best way to predict the future is to invent it.
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 09:02:57 PM »

ผมว่าบังฟีนมีเลศนัยแอบแฝงนะครับ   Cheesy
เอ่อ....พี่พงษ์ ครับ  คุณเมย์เข้ามาดูอยู่บ่อยๆครับ  ห่วงชีวิตผมด้วยก็ดีครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 09:04:02 PM »

บัง...  ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ
ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  ผมรู้ครับพี่หมายความว่าไง  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ผมเข้าใจคำถามครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #21 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 09:04:37 PM »

เอ่อ...พี่ยอดครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
อ้างถึง
การศึกษา ไม่จำกัด อ่านออกเขียนได้  กิน+ที่พัก พร้อม  ไม่เกี่ยงงาน

ผมว่ามันแปลก ๆ นะ   Huh
แปลกยังไงครับ  แม่ให้ช่วยหาเด็ก ไปขายของกับ แก ครับ แกทำคนเดียวไม่ไหวแล้ว
ที่ให้พักกับแม่เพราะแกอยู่คนเดียวครับ  ไหว้

อ๋อ.......ถ้าผมรับ จะระบุสัดส่วนด้วยครับ  คิก คิก
ถ้าระบุ สัดส่วนผมขอระบุไปเลยครับ
ร่างกาย กำยำ แข็งแรง แบบล่ำๆ ยิ่งดีครับ หน้าตาไม่เกี่ยง  Grin

ผมขอสูงไม่เกิน165 น้ำหนักไม่เกิน50 ผิวขาว สัดส่วนมีผลต่อการพิจารณาเงินเดือน  ประสพการณ์ไม่ต้องช่ำชอง คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 09:10:52 PM »

พี่ยอด จั่วที่เดียว  รับเละเลยครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #23 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 09:11:21 PM »

ผมขอสูงไม่เกิน165 น้ำหนักไม่เกิน50 ผิวขาว สัดส่วนมีผลต่อการพิจารณาเงินเดือน  ประสพการณ์ไม่ต้องช่ำชอง

อ๋อ  เอาพอ อุ้มไหว

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #24 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 09:11:50 PM »

ผมว่าบังฟีนมีเลศนัยแอบแฝงนะครับ   Cheesy
เอ่อ....พี่พงษ์ ครับ  คุณเมย์เข้ามาดูอยู่บ่อยๆครับ  ห่วงชีวิตผมด้วยก็ดีครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

วันนี้เรียกคุณเมย์  วันก่อนยังเรียก....อีนังเมย์   Shocked

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 09:13:14 PM »

ผมว่าบังฟีนมีเลศนัยแอบแฝงนะครับ   Cheesy
เอ่อ....พี่พงษ์ ครับ  คุณเมย์เข้ามาดูอยู่บ่อยๆครับ  ห่วงชีวิตผมด้วยก็ดีครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

วันนี้เรียกคุณเมย์  วันก่อนยังเรียก....อีนังเมย์   Shocked
เอาล่ะว่ะ กระทู้เวป อวป มีเป็น ร้อย อย่าเข้ามากระทู้นี้แล้ว กัน  เจ้าพระคุ้ณ........
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #26 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 09:13:51 PM »

การศึกษา ไม่จำกัด อ่านออกเขียนได้  กิน+ที่พัก พร้อม  ไม่เกี่ยงงาน

๕๕๕
แหม พี่ บัง
ผม อ่าน ผมยังคิด นะครับ
ถ้ามี ระบุ ว่า ไปทำกับคุณแม่
ก็ว่าไปครับ
มาลอย ๆ  แหม ไม่คิดได้งัย

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #27 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 09:15:49 PM »

เอ่อ....พี่พงษ์ ครับ  คุณเมย์เข้ามาดูอยู่บ่อยๆครับ  ห่วงชีวิตผมด้วยก็ดีครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

วันนี้เรียกคุณเมย์  วันก่อนยังเรียก....อีนังเมย์   Shocked
เอาล่ะว่ะ กระทู้เวป อวป มีเป็น ร้อย อย่าเข้ามากระทู้นี้แล้ว กัน  เจ้าพระคุ้ณ........

อยากได้หลักฐานมั๊ยครับ   คิก คิก

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 09:17:43 PM »

อยากได้หลักฐานมั๊ยครับ   คิก คิก
ขอบคุณเป็นอันขาด  แลบลิ้น

๕๕๕
แหม พี่ บัง
ผม อ่าน ผมยังคิด นะครับ
ถ้ามี ระบุ ว่า ไปทำกับคุณแม่
ก็ว่าไปครับ
มาลอย ๆ  แหม ไม่คิดได้งัย

แล้วจะพิมพ์ยังไงดีครับพี่ยอด   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #29 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 09:17:52 PM »

....อีนังเมย์

แค่พิมพ์ ในช่อง ค้น หา

จบ ข่าว

หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์