เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 12:27:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ชีวิตจริงของ พวกเกรียน พวกป่วนบอร์ด  (อ่าน 4043 ครั้ง)
romeo_play-boy
Full Member

คะแนน 86

« ตอบ #30 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 03:49:09 AM »

เยี่ยมคะแนนกำลังสวย จะกด+ให้ก็เสียดาย หัวเราะร่าน้ำตาริน ใครก็ได้+ให้พี่เขาที่ครับ ไหว้

เป้าหมายของผู้ตามคือการเป็นผู้นำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 375

อาวุธประจำตัว: หลวงพ่อโกย อิอิอิ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 30, 2011, 03:53:00 AM โดย romeo_play-boy » บันทึกการเข้า
Glock Jumper
... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 100

... ข้าพเจ้ารักในหลวงที่สุดในจักรวาล ...

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 05:15:01 PM »

ตรงๆชอบครับ +1 ให้นะครับ

34 ลักษณะพิเศษของ เกรียน

... ศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธ ... จงมีสติ จงมีสมาธิ จงมีความถูกต้องก่อนที่จะครอบครองศาสตร์และศิลป์แห่งอาวุธที่มีอำนาจทำลายล้างเช่นนี้ "จงอย่าคิดว่ามีปืนแล้วเราคือพระเจ้า" จงจำไว้ว่า... มีสติ มีสมาธิ มีความถูกต้อง สำคัญเสมอ! ... จงรักผู้อื่นก่อนแล้วผู้อื่นก็จะรักเรา จงรักษ์ปืน แล้ว ปืนก็จะรักษ์เรา ...
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 05:33:11 PM »

+1 ครับ
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 06:15:58 PM »

+1 จขกท. กับ พี่จ้าว ครับ... เยี่ยม Cheesy

คิดได้ไงเนี่ย.. คิก คิก คิก คิก

SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 06:17:05 PM »

ส่วนที่ผมเล่า ผมไม่ได้คิดครับ เรื่องจริง  Wink

What man is a man , who does not make the world better?
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 06:19:25 PM »

ส่วนที่ผมเล่า ผมไม่ได้คิดครับ เรื่องจริง  Wink
Cheesy Grin

ฅนบ้านนอก
นำแหน่พ่ออ่าว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 401

หากินซามฮ้อดมื้อตาย

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 07:50:40 PM »

ไหว้  ยอมรับ  อย่างลูกผู้ชายครับมีอยู่ข้อหนึ่งที่ตรงกับผมเป๊ะเลย คือฐานะความยากจน    เศร้า เศร้า

แนวนาม เขียดอีโม่นาหน้าต่ำ มันบ่สมส่ำเซื้อเครือเจ่าซาติหงส์ ดอกตี๋
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 07:56:08 PM »

ไหว้  ยอมรับ  อย่างลูกผู้ชายครับมีอยู่ข้อหนึ่งที่ตรงกับผมเป๊ะเลย คือฐานะความยากจน    เศร้า เศร้า

ผมไม่เคยคิดว่าตัวเองจน ครับ ถึงแม้ว่า ในกระเป๋าไม่มีตังค์
ผมขอได้มั้ย ครับ ไหว้ ในฐานะพี่น้องแห่งเวป อวป  Cheesy
เราจะไม่มีทางรวยเลย หากว่า  เราคิดว่า เราจน   Cheesy

Skeleton_King
ถูกเพิกถอนสมาชิกภาพ
Hero Member
*

คะแนน -3340

คนต่ำๆ ก็จะคิดได้แค่ต่ำๆ

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 08:01:07 PM »

ต่อยกัน ตบเกรียนแตก ( Part 1 )

ต่อยกัน ตบเกรียนแตก ( Part 2 )

เห็นว่าคลิปนี้ตรงกับเนื้อหาของกระทู้  เลยนำมาให้ชมครับ

รู้จักกันมากขึ้นได้ที่ http://www.facebook.com/profile.php?id=100001818524287
                               ^
                               ^
ถ้าคุณไม่เชื่อว่าคนที่คุณเกลียดก็มีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็น
นั่นก็หมายความว่าคุณไม่เชื่อในการมีเสรีภาพในการแสดงความคิดเห็นเลย  -Noam Chompsky-
ฅนบ้านนอก
นำแหน่พ่ออ่าว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 401

หากินซามฮ้อดมื้อตาย

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 09:55:22 PM »

ไหว้  ยอมรับ  อย่างลูกผู้ชายครับมีอยู่ข้อหนึ่งที่ตรงกับผมเป๊ะเลย คือฐานะความยากจน    เศร้า เศร้า

ผมไม่เคยคิดว่าตัวเองจน ครับ ถึงแม้ว่า ในกระเป๋าไม่มีตังค์
                                ผมขอได้มั้ย ครับ ไหว้ ในฐานะพี่น้องแห่งเวป อวป  Cheesy
                                เราจะไม่มีทางรวยเลย หากว่า  เราคิดว่า เราจน   Cheesy

ครับบังต่อไปผมจะไม่คิดอีก  ผมจะทรนงและสู้เหมือนบัง  ขอบคุณครับ หลงรัก  ไหว้

แนวนาม เขียดอีโม่นาหน้าต่ำ มันบ่สมส่ำเซื้อเครือเจ่าซาติหงส์ ดอกตี๋
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 10:15:35 PM »

ครับบังต่อไปผมจะไม่คิดอีก  ผมจะทรนงและสู้เหมือนบัง  ขอบคุณครับ หลงรัก  ไหว้

เยี่ยม เยี่ยม  หากคิดว่าตัว จน จะจน  จนตาย ครับ
อย่ามองคนที่สูงกว่า อยากให้มองคนที่ต่ำกว่า ถ้าคิดจะถอดใจ       แต่ถ้าคิดจะสู้ให้มองคนที่เหนือกว่า  แล้ว เหยียบให้เต็มตีน ครับ  ไหว้ เยี่ยม
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 10:27:57 PM »

จริงๆเลยนะ  เอาชีวิตจริงของผมมาเปิดเผย  ยิ้มีเลศนัย

....ตามล่า...อีตอแหล
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์