เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 04:23:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลูก-หลานใคร เบ็น-เท็นฟีเวอร์บ้างครับ  (อ่าน 11971 ครั้ง)
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 06:23:31 PM »

น้าวรรณทันสมัยเหมือนกันนิ     คิก คิก

อิอิอิ  โดนภาคบังคับ  ..... อิอิอิ 

เมื่อวานผมเพิ่งโดนกระเป๋านักเรียนไป  2  ใบครับพี่ ... สำหรับลูกสาว  2 คน  .....  แถมยังมาแอบกระซิบ ป๊าได้ข่าว มีเบ็นเท็นอัลติเมทภาคใหม่ออกมา ป๊าหาให้หนูหน่อยดิ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

เห็นมะ....  อย่าคิดว่า มีลูกสาวแล้วจะรอดตัว

ร้อยทั้งร้อย ผู้ใหญ่รู้จักไอ้เจ้าตัวประหลาดนี่ ก็อีตอนลูกรบเร้าให้ซื้้อผลิตภัณฑ์ให้ทั้งนั้นแหละ

เด็กเรียนปรับพื้นฐานชั้นประถมปีนี้  อะโห เขียวไปทั้งโรงเรียนเลย  เบ็นเท็นทั้งน้าน

ความจำเด็กเกี่ยวกับการ์ตูนนี่แปลกอย่างครับพี่  แต่ละภาคมี เอเลี่ยน 10 ตัว  พวกจำได้หมดตัวอะไรชื่ออะไรความสามารถพิเศษเช่นไร  ......  หัวเราะร่าน้ำตาริน  วันดีคืนดีก็มานั่งเถียงกันตัวไหนเก่งกว่าตัวไหน  .....  หัวเราะร่าน้ำตาริน

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
อ้วน 008 รักในหลวง
ปืนดี คือปืนที่อยู่ในมือคนดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 120

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 07:04:34 PM »

-ลูกชายผมอายุสิบขวบ เวลาแก้ผ้าอาบน้ำเท่านั้นที่ไม่มีเบ็นเท็นเกี่ยวข้อง พออาบน้ำเสร็จผ้าเช็ดตัวก็เบ็นเท็นอีก
-ส่วนพ่อเขา อายุสี่สิบกว่า เวลาหลับเท่านั้นที่ไม่ยุ่งเกี่ยวกับปืน Grin

สนับสนุนการใช้ชีวิต ตามแนวทางเศรษฐกิจพอเพียง พอกิน พออยู่ พอใช้ พอที่จะแบ่งปัน
indojeen@รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 364

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 07:19:24 PM »

กระทู้ BEN10   คิก คิก

กลายพันธ์เป็น  เป็นกระทู้ เบนโลไปแล้ว   ขำก๊าก คิก คิก
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 07:38:20 PM »

Ben 10 Song (Thai) เพลง เบ็นเท็น

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 07:39:23 PM »

เบนเทนตอนที่ 24.wmv

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #50 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 08:25:31 PM »

จำเรื่องนี้ได้มั้ยครับ
มดเอ็ก ซูปเปอร์วัน  หลอกรุ่นผม

แต่ตอนนี้

คาบูโตะ
หลอกรุ่น ลูก

แล้ว รุ่น หลาน/เหลน ตูล่ะ ไอ้ญี่ปุ่น Angry มรึงกะหลอกทั้ง โค ตะ ระ กูเลยหรือไง ฟ่ะ   บู่
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 364

« ตอบ #51 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 08:30:13 PM »

มดเอ็ก ซูปเปอร์วัน  หลอกรุ่นผม

แต่ตอนนี้

คาบูโตะ

แล้ว รุ่น หลาน/เหลน ตูล่ะ ไอ้ญี่ปุ่น Angry มรึงกะหลอกทั้ง โค ตะ ระ กูเลยหรือไง ฟ่ะ   บู่

อ้าว  อา  พาลข้ามรุ่นแล้ว   ตกใจ คิก คิก

วันนี้ทานข้าว  ลืมกินน้ำรึเปล่าครับ   ยิ้มีเลศนัย
Ultraman Taro #รักในหลวง#
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 195

« ตอบ #52 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 08:32:34 PM »

เบ็นเท็น คือการ์ตูนที่กำลังฮิตอยู่ตอนนี้ใช่ไหม  เพิ่งรู้ว่ามีแบบนี้ด้วย เหอๆ สมัยผมเด็กๆ ผมไม่เคยซื้อพวกกระเป๋า,เสื้อ,พวกชุดกาตูน หรือซุปเปอร์ฮีโร่เลย

ของเล่นที่เกี่ยวกับกาตูนก็มีแค่(ป.4)รถทามิย่าคันล่ะไม่ถึง100  กับ(ป.6)เบเบลดอันล่ะ30 กว่าบาท สะสมตังซื้อเองด้วย   หัวเราะร่าน้ำตาริน  อยากได้ปืนอัดลม หรือปืนแก็ปก็ต้องสะสมตังซื้อเอง ปืนลูกซองอัดลมกระบอกแรกในชีวิต จำได้ว่าตอน ป.2 ราคา120 บาท ปืนแก็ปราคาประมาณ30กว่าบาทมั่ง ของเล่นตอนเด็กๆของผมที่พ่อซื้อใหม่ก็เป็นพวกรถตักดิน รถบรรทุกดิน รถดันดิน (พวกเครื่องจักรกลหนักทั้งนั้น)  หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 01, 2011, 08:43:00 PM โดย Ultraman Taro #รักในหลวง# » บันทึกการเข้า

"อย่าแก่เพราะกินข้าว อย่าเฒ่าเพราะอยู่นาน" 
โบราณว่า อย่าถือสาคนบ้า อย่าว่าคนเมา ใจเย็นเข้าไว้
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #53 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 08:37:52 PM »

มดเอ็ก ซูปเปอร์วัน  หลอกรุ่นผม

แต่ตอนนี้

คาบูโตะ

แล้ว รุ่น หลาน/เหลน ตูล่ะ ไอ้ญี่ปุ่น Angry มรึงกะหลอกทั้ง โค ตะ ระ กูเลยหรือไง ฟ่ะ   บู่

อ้าว  อา  พาลข้ามรุ่นแล้ว   ตกใจ คิก คิก

วันนี้ทานข้าว  ลืมกินน้ำรึเปล่าครับ   ยิ้มีเลศนัย

ก็มันเก็บกดนี่ ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  วันก่อน ลูกสาวจะเอาเสื้อ คาบูโตะ ดันเจือกมีแต่ของลิขสิทธิ์ ตัวนึงเกือบ 300 แน่ะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
จะเอาให้ได้  ผลสุดท้ายไปอ้อน ยาย(แม่เมีย)มัน เอาจนได้  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  ผมใส่เสื้อกระสอบตัว  5 บาทเอง  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ก็แค่เสื้อยึด มีรูป คาบูโตะ เนี้ย มัน แพงหูดับตับใหม้เลยนิครับ   อ๋อย

ว่าแต่ เกี่ยวอะไรกับกินน้ำครับ  Huh Grin
พ่อค้าภูธร- รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 202

« ตอบ #54 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 08:38:06 PM »

ผมชอบคนนี้ครับ........แต่ผมเกิดไม่ทัน รุ่นพี่เล่าให้ฟัง

Uploaded with ImageShack.us
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #55 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 08:39:30 PM »

ผมชอบคนนี้ครับ........แต่ผมเกิดไม่ทัน รุ่นพี่เล่าให้ฟัง

มือปราบอวกาศ เกียร์บัน  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ตกใจ ผมจำเค้ามาครับ คิก คิก คิก คิก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 364

« ตอบ #56 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 08:40:53 PM »

ว่าแต่ เกี่ยวอะไรกับกินน้ำครับ       ตกใจ คิก คิก

นึกว่าคอแห้ง  ไม่ได้กินน้ำ  แล้วพาล  นะครับ
 คิก คิก ยี๊
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 364

« ตอบ #57 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 08:41:22 PM »

มือปราบอวกาศ เกียร์บัน  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ตกใจ ผมจำเค้ามาครับ คิก คิก คิก คิก

ถึงว่าครับ  ทุกวันนี้ถึงต้องมาบันเกียร์   คิก คิก
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #58 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 08:41:27 PM »

ใครช่วยลากอิบังไปสถาเสาวภาทีครับเกรียนไปทั่วละ

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 364

« ตอบ #59 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 08:43:01 PM »

ใครช่วยลากอิบังไปสถาเสาวภาทีครับเกรียนไปทั่วละ

สงสังไม่ไปแล้วพี่

อา  แก  จับด้ามขวานไว้แน่นเชียว    ขำก๊าก
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์