เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 09:47:29 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 10
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บินลาเดน ตายแล้ว!! จริงหรือ?  (อ่าน 21079 ครั้ง)
SigPro-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 10:38:21 PM »

เอ........
หรือว่าน้ำมันในอัฟกาฯหมดแล้ว เลยจะย้ายฐานการผลิต ตกใจ
   Afghan never has OIL...... แบร่ ขำก๊าก แบร่

แจกโคมใส ใว้ให้ครอบแทนกะลา
เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
billy the kid @ Love The King @
A Promise Is Promise
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 10:40:26 PM »

อีกไม่นานเราจะได้ดูการปฏิบัติการครั้งนี้อย่างใกล้ชิดครับ   ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

เพราะเรื่องนี้ Hollywood ต้องนำไปทำหนังแน่ๆครับ   งอน

ทุกคนมีอิสระอย่างเต็มที่ในการดำเนินชีวิต และเป็นผู้รับผลแห่งการกระทำของตน ตามเงื่อนไขปัจจัยต่างๆ
*อนุช  อาภาภิรม*
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 10:54:06 PM »

ตายได้ก็ดี  แต่ ห่วง สมุน ของมันจะเหิมเกริม  สงครามศาสนาเฮงซวย  บู่
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 11:05:22 PM »

เอ........
หรือว่าน้ำมันในอัฟกาฯหมดแล้ว เลยจะย้ายฐานการผลิต ตกใจ
   Afghan never has OIL...... แบร่ ขำก๊าก แบร่

Grin Grin Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
BalTaZA
อนาถจิตตลอด ศก.
Sr. Member

คะแนน 84

ปืนเมียเท่านั้น กำ...

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 11:51:37 PM »

แล้วเมื่อไหร่  พูโล  ,  บีอาร์เอ็น ,  บีเอ็นพี , อาร์เคเค  , เบอร์ซาตู  ที่ก่อความไม่สงบในชายแดนภาคใต้ไทย
จะจัดการได้บ้างซะที          หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #50 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 10:21:03 AM »

คงต้องเชื่อคนระดับ ปธ.เมกาครับ อย่างที่พี่Ro@d ว่าเพราะถ้าโกหก ผมว่างามใส้คนเมกาได้ด่ากันจมหูแน่  ๆ Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
nitrogen
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 10:24:36 AM »

เอ........

โดนชก
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #52 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 11:12:56 AM »

คงต้องเชื่อคนระดับ ปธ.เมกาครับ อย่างที่พี่Ro@d ว่าเพราะถ้าโกหก ผมว่างามใส้คนเมกาได้ด่ากันจมหูแน่  ๆ Grin
ก็ บินลาเดน ตายมากี่รอบแล้วหละท่านเลขาฯ คิก คิก

Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #53 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 11:20:37 AM »

ก็ บินลาเดน ตายมากี่รอบแล้วหละท่านเลขาฯ คิก คิก

.......   คิก คิก   คิก คิก 

สาระนั้น อยู่ที่ ใครให้ข่าว ..  ที่แล้วมา เปรอะเลอะ ไปหมด.. เลยครับ.  และ ปธ.เมกา ไม่เคยออกมาให้ข่าว แบบนี้ มาก่อน
ผู้นำเมกา คำไหน คำนั้น และต้องไม่พูดเท็จ ไม่อย่างนั้น มันจะย้อนเข้าตัว ถึงตกจากตำแหน่ง

ทั้งหมดอยู่ที่ตัวเราเอง มีหลักคิดที่ช่วยในการมอง ในการพิจารณา แต่ละข่่าวนั้น.. หรือเปล่า..   Cheesy

Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #54 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 11:33:56 AM »

ตาคนนี้มันหลายเรื่องนา....ตั้งกะเรื่องใบเกิด เรื่องนโยบาย แล้วก็มาเรื่องนายบิน
  มันดูพิกลๆ  ทุกอย่างทำกันแบบลับๆ อย่างรวดเร็ว  ยิงทิ้ง พิสูจน์ DNA ได้ในชั่วข้ามคืน
  ล้างศพ.....แล้วทิ้งทะเล  ทั้งหมดทำได้ภายใน ​24 ชม.

เบื่อเสียงหมา หาว่ากูไม่ใช่ไทย
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #55 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 11:36:33 AM »

ตาคนนี้มันหลายเรื่องนา....ตั้งกะเรื่องใบเกิด เรื่องนโยบาย แล้วก็มาเรื่องนายบิน
  มันดูพิกลๆ  ทุกอย่างทำกันแบบลับๆ อย่างรวดเร็ว  ยิงทิ้ง พิสูจน์ DNA ได้ในชั่วข้ามคืน
  ล้างศพ.....แล้วทิ้งทะเล  ทั้งหมดทำได้ภายใน ​24 ชม.
คราวหน้าก็เลือกเผิ่นอีกซิ อิอิ
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #56 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 11:40:45 AM »

โอ๊ยย....ผม บ่ได้เลือกเผิ่นนะ....ไปดูรูปศพตาบินสิครับ
 เครายังดำขลับ ไม่มีหงอกขาวเลย ทั้งๆที่เวลาผ่านมาสิบปีแล้ว
 จริงแล้วอยากจะเชื่ออยู่นะครับ....แต่ทำใจไม่ได้
  ผมติดตามเรื่องเอเลี่ยนที่ ​Area 51 ดีก่า

แอบดูที่รูเดิม
เกิดเป็นคน ควรรู้จักกตัญญู
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 622

ปลวกน้อยกัดกินบ้าน..นักการเมืองคอรัปชั่นกัดกินชาติ

« ตอบ #57 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 11:47:17 AM »

เรื่องนี้คงไม่จบแค่ความตายของบินลาดินหรอกครับ

อาจจะสะใจอเมริกันชน

แต่ความแค้นมันคงตามกลับมากรรมใดใครก่อ ก็รับกันไป ผลัดกันไปมาเป็นวัฐจักร
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #58 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 11:49:07 AM »

โอ๊ยย....ผม บ่ได้เลือกเผิ่นนะ....ไปดูรูปศพตาบินสิครับ
 เครายังดำขลับ ไม่มีหงอกขาวเลย ทั้งๆที่เวลาผ่านมาสิบปีแล้ว
 จริงแล้วอยากจะเชื่ออยู่นะครับ....แต่ทำใจไม่ได้
  ผมติดตามเรื่องเอเลี่ยนที่ ​Area 51 ดีก่า
5555 conspiracy theory
Hero Member

คะแนน 177

« ตอบ #59 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 11:50:00 AM »

ooppss Lips Sealed

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 10
  พิมพ์