เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 04:35:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ราชนาวีบางนาออกกฎใหม่ ห้ามรองเท้าแตะ ขาสั้น ใส่เข้าสนามยืง  (อ่าน 9414 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2011, 11:40:03 AM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

โอ้ย  ดอกนี้ขอ+ท่านสุพินท์ครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

DeputySheriff
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2011, 11:40:22 AM »

ผมจะไปตั้งโต๊ะหน้าสนาม ให้เช่ากางเกงขายาว ตัวละ 20 บาท  (กางเกงขาก๊วยได้มั้ยครับ)(เหมือนตามวัดที่ห้ามสตรีสวมกางเกงขาสั้น)
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2011, 11:54:23 AM »

ที่แปลกคือคนอื่นที่วิ่งออกกำลังกายในนั้นใส่กางเกงวอร์ม เสื้อยืด ทุกคนครับ(ผมอาจจะผิดจริง ๆ ก็ได้) ไอ้ผมก็กวน_Teenตามประสา แต่ก็ถือว่าเป็นสิทธิของเขาที่จะห้ามเรา ไปวิ่งที่อื่นก็ได้.........
ปล.ย้ายออกจากพื้นที่นั้นแล้วครับ ไหว้

เรื่องกวน_Teenตามประสา    พอจะเห็นภาพอยู่ครับ
หัวเราะร่าน้ำตาริน ผมออกจะเรียบร้อยนะครับผู้การ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ภรรยาคุณสน ก็มักจะยืนยันแบบนี้ละครับ
หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

โอ้ย  ดอกนี้ขอ+ท่านสุพินท์ครับ

แลบลิ้น
ผมมีเมียให้ผู้การแซวครับ ว่าแต่พี่ซับฯไม่คิดจะให้ผู้การแซวมั่งหรือครับ คิก คิก

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2011, 12:07:02 PM »

ครั้งสุดท้ายที่เข้าไปผมโดนเต็มๆ  ส่วนใหญ่ผมจะนุ่งกางเกงขาสั้นของทหารที่มีกระเป๋าหลายๆใบ  ใส่รองเท้ารัดส้น  เสื้อยืดคอกลมแต่เเขนกุดที่ผมชอบใส่แบบนี้เพราะว่าในสนามนั้นร้อนมากอากาศไม่ค่อยจะเย็นสบายนัก   หลังจากที่ยิงปืนเสร็จแล้วออกมานั่งข้างนอกใต้ต้นไม้นั้น  สักครู่มีพี่ผู้หญิงท่านหนึงเดินมาบอกเบาๆว่า  พี่ๆ พี่ผู้ชายที่ใส่เสื้อแขนกุดนะค่ะ  คราวหน้าแต่งตัวให้สุภาพเรียบร้อยด้วยนะคะ  เดียวผู้ใหญ่จะตำหนิพี่ได้นะคะ  ผมเลยตอบไปว่าครับๆว่าแต่ในสนามมันร้อนจริงๆนะครับ....พี่ผู้หญิงแกยิ้มให้แล้วก็เดินจากไป  ตกลงที่ผมโดนเรื่องใส่เสื้อแขนกุดครับ Grin
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2011, 12:09:55 PM »

ที่แปลกคือคนอื่นที่วิ่งออกกำลังกายในนั้นใส่กางเกงวอร์ม เสื้อยืด ทุกคนครับ(ผมอาจจะผิดจริง ๆ ก็ได้) ไอ้ผมก็กวน_Teenตามประสา แต่ก็ถือว่าเป็นสิทธิของเขาที่จะห้ามเรา ไปวิ่งที่อื่นก็ได้.........
ปล.ย้ายออกจากพื้นที่นั้นแล้วครับ ไหว้

เรื่องกวน_Teenตามประสา    พอจะเห็นภาพอยู่ครับ
หัวเราะร่าน้ำตาริน ผมออกจะเรียบร้อยนะครับผู้การ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ภรรยาคุณสน ก็มักจะยืนยันแบบนี้ละครับ

ยืนยันตามผู้การอีกคนครับ เจอกันทีไรเจ้แกก็ว่าอย่างนั้นกะผมเหมือนกัน... เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

แลบลิ้น
ผมมีเมียให้ผู้การแซวครับ ว่าแต่พี่ซับฯไม่คิดจะให้ผู้การแซวมั่งหรือครับ คิก คิก

555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2011, 12:19:29 PM »

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2011, 12:21:29 PM »

สนามราชนาวีนี่อยู่ใกล้ทะเล แน่ ๆ ครับ คิก คิก

Uploaded with ImageShack.us

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
youngboy
Full Member

คะแนน 12

เกิดมาต้องตอบแทนบุญคุณแผ่นดิน

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2011, 10:01:16 PM »

ดีครับ

สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็น
สิบตาเห็นไม่สู้มือคลำ
สิบมือเพื่อนคลำ 
สู้มือเราคลำเองไม่ได้
noibmw
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2011, 07:18:19 AM »

ราชนาวีบางนาออกกฎใหม่ ห้ามรองเท้าแตะ ขาสั้น ใส่เข้าสนาม จึงเรียนมาเพื่อทราบ เหนื่อยเลยผม ชอบแตะประจํา
แชมป์ ใส่หุ้มส้นเถอะ พี่ขอร้อง... สำหรับประเด็นขาสั้นนั้นมีความเห็นเหมือนกับหลายๆท่านน่าจะพิจารณาใหม่แต่
1.ถ้าเป็นผู้ชายใส่ขาสั้นเหนือหัวเข่าคืบหนึ่ง แล้วเดินตูดบิดไปบิดมาผมว่าอุบาทว์
2.ถ้าเป็นผู้หญิง คงจะเป็นไปตามแฟชั่นปัจจุบัน ท่านก็ลองพิจารณาดูก็แล้วกัน ถ้าไม่น่าเกลียดจนเกินไปผมว่าน่าจะพอรับได้

bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2011, 08:15:13 AM »

กฏของเขาและต้องเคารพสถานที่  ก็ต้องปฏิบัติ  สงสัยต้องฝึกยิงใหม่กับชุดที่สุภาพขึ้น 555

อเสวนา จะ พาลานัง
Cheetah "รักในหลวง"
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 28

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2011, 08:42:18 AM »

สนาม ทอ. ธูปะเตมีย์ ก็ห้ามครับ

รองเท้าแตะ ส่วนกางเกงขาสั้นนี่ เขาห้ามจำพวกกางเกงกีฬา,กางเกงฟุตบอล

พวกกางเกงขา 3 ส่วน   หลายกระเป๋า ผมก็เห็นใส่เข้าได้ครับ
ทีวีแชมป์เปี้ยน
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2011, 10:08:13 AM »

ราชนาวีบางนาออกกฎใหม่ ห้ามรองเท้าแตะ ขาสั้น ใส่เข้าสนาม จึงเรียนมาเพื่อทราบ เหนื่อยเลยผม ชอบแตะประจํา
แชมป์ ใส่หุ้มส้นเถอะ พี่ขอร้อง... สำหรับประเด็นขาสั้นนั้นมีความเห็นเหมือนกับหลายๆท่านน่าจะพิจารณาใหม่แต่
1.ถ้าเป็นผู้ชายใส่ขาสั้นเหนือหัวเข่าคืบหนึ่ง แล้วเดินตูดบิดไปบิดมาผมว่าอุบาทว์
2.ถ้าเป็นผู้หญิง คงจะเป็นไปตามแฟชั่นปัจจุบัน ท่านก็ลองพิจารณาดูก็แล้วกัน ถ้าไม่น่าเกลียดจนเกินไปผมว่าน่าจะพอรับได้

ครับพี่ ผมใส่บ้างไม่ใส่บ้าง มานานมาก พึ่งจะถูกเตือนวันสองวันนี้  เองเลย งงแต่ก็ไม่ได้ติดใจ แค่มาบกสมาชิกที่จะไปใช้สนามให้ระวังจุดนี้ครับ ขอบคุณพี่หน่อย ไหว้
T1
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 113

« ตอบ #42 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2011, 05:45:56 PM »

ประเด็นเรื่องรองเท้าแตะ คงไม่มีใครเห็นแย้ง
แต่เรื่องกางเกงขาสั้น คงได้คุยกันอีกยาวครับ
เท่าที่ผมเห็น ขาสั้นของผู้ชายที่นุ่งเข้าไป ก็ไม่มีอะไรเสียหาย
แต่ถ้าเป็นกางเกงขาสั้นจู๋ของผู้หญิง แม้ผมจะชอบมอง แต่ถ้าสนามจะไม่ยอม ผมก็ไม่ว่ากระไรค
ผู้บริหารสนามบางนา กรุณาทบทวนเรื่องกางเกงขาสั้นใหม่ด้วยครับ
ผมก็ว่ากางเกงขาสั้นของผู้หญิงนี่มันสั้นเกินไป  น่าเกลียดครับ
ผมว่าน่าดูนะ ยิ้มีเลศนัย

สีอำพันเข้ม ล้อมความเยือกเย็น
I Love My King (AkNaRiN~*)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 129

« ตอบ #43 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2011, 11:01:47 PM »

สนามไม่บังคับชุดนี้ไปยิงพร้อมเสื้อสูทตัวนอกก็ดีแค่ไหนแล้ว... คิก คิก
หรือใครจะประชดก็เชิญครับ เจ้าของเค้าคงไม่สงวนสิทธิ์ คิก คิก

ปล.รูปจาก http://www.thailandoutdoor.com/Gun/GunTest/RugerMKII/rugermkii.html
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #44 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2011, 12:53:39 AM »

........ Grin เห็นด้วยกับรองเท้าแตะอย่างแรง..........  แต่ขาสั้นนี้ พูดยาก  เพราะนักกีฬา หลายๆท่านชอบใส่กัน ผมเห็นว่าไม่ควรห้าม  คิก คิก

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์