เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 04:26:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ราชนาวีบางนาออกกฎใหม่ ห้ามรองเท้าแตะ ขาสั้น ใส่เข้าสนามยืง  (อ่าน 9400 ครั้ง)
ธำรง
Hero Member

คะแนน 1727

.....รักในหลวง.....

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2011, 08:31:53 AM »

........ Grin เห็นด้วยกับรองเท้าแตะอย่างแรง..........  แต่ขาสั้นนี้ พูดยาก  เพราะนักกีฬา หลายๆท่านชอบใส่กัน ผมเห็นว่าไม่ควรห้าม  คิก คิก

ใส่ขาสั้นนี่ กรณีนักกีฬาหรือผู้ติดตาม(สตรี)  ถ้าขาสวย น่าจะอนุโลมนะครับ   Grin
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2011, 09:40:31 AM »

........ Grin เห็นด้วยกับรองเท้าแตะอย่างแรง..........  แต่ขาสั้นนี้ พูดยาก  เพราะนักกีฬา หลายๆท่านชอบใส่กัน ผมเห็นว่าไม่ควรห้าม  คิก คิก

ใส่ขาสั้นนี่ กรณีนักกีฬาหรือผู้ติดตาม(สตรี)  ถ้าขาสวย น่าจะอนุโลมนะครับ   Grin

อย่างนี้จะทำลายสมาธิคนยิงเสีย หรือหนักเข้าอาจทำปืนลั่น ครับ 555

อเสวนา จะ พาลานัง
tirayus
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2011, 11:16:03 AM »

ขาสั้นพอเข้าใจนะ แต่รองเท้าแตะนี่ไม่ค่อยชอบเท่าไหร
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2011, 12:07:44 PM »

ภาพจากคุณ1885carrera

ขาสั้นไม่สุภาพนี่ออกจะแปลก ๆ  ครับ   แข่งขันระดับโลก   ทีมชาติยังใส่ขาสั้นวิ่งกันเลยครับ   Cheesy

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
นายบุญ.๙
Sr. Member

คะแนน 109

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2011, 12:18:41 PM »

น่าจะห้ามเฉพาะ  เเตะ   นะครับ... เยี่ยม
Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #50 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2011, 01:56:58 PM »

Smiley

ในความคิด  ของ  ผม  นะ  ..........

กางเกงขาสั้น  ลายดอก ๆ   แบบบาน ๆ   เหมือนที่   หนุ่มแว๊นซ์ / สาวสะก๊อยซ์   นิยมใส่  นั้น   ....  ดูไม่สวย  อยู่ในตัวมันเอง  อยู่แล้วครับ

แต่  กางเกงขาสั้น  แบบ  3  ส่วน 5  ส่วน  ......  น่าจะ  อนุโลม  บ้าง

ส่วน  เรื่อง  รองเท้าแตะ  ก็  สมควรห้าม   ...... 

ส่วน  เสื้อกล้าม  โชว์จักกะแร้  สำหรับ  ผู้ชาย  เนี่ย  ....  ก็  ห้ามไปเถอะ   

แต่  เรื่องเสื้อกล้าม / กางเกงขาสั้น  ตามสมัยนิยม  บรรยากาศ  summer  ของ  ผู้หญิงรูปร่างดี ๆ  นี่   ....   ก็  น่าจะอนุโลม  บ้าง

การไปยิงปืน  มันก็  โหด ๆ ร้อน ๆ  อยู่แล้ว  .......  ขอ  กำลังใจ  ให้  สดชื่น  สักหน่อย
     Smiley

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #51 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2011, 02:42:20 PM »

Smiley

ในความคิด  ของ  ผม  นะ  ..........

กางเกงขาสั้น  ลายดอก ๆ   แบบบาน ๆ   เหมือนที่   หนุ่มแว๊นซ์ / สาวสะก๊อยซ์   นิยมใส่  นั้น   ....  ดูไม่สวย  อยู่ในตัวมันเอง  อยู่แล้วครับ

แต่  กางเกงขาสั้น  แบบ  3  ส่วน 5  ส่วน  ......  น่าจะ  อนุโลม  บ้าง

ส่วน  เรื่อง  รองเท้าแตะ  ก็  สมควรห้าม   ...... 

ส่วน  เสื้อกล้าม  โชว์จักกะแร้  สำหรับ  ผู้ชาย  เนี่ย  ....  ก็  ห้ามไปเถอะ   

แต่  เรื่องเสื้อกล้าม / กางเกงขาสั้น  ตามสมัยนิยม  บรรยากาศ  summer  ของ  ผู้หญิงรูปร่างดี ๆ  นี่   ....   ก็  น่าจะอนุโลม  บ้าง

การไปยิงปืน  มันก็  โหด ๆ ร้อน ๆ  อยู่แล้ว  .......  ขอ  กำลังใจ  ให้  สดชื่น  สักหน่อย
     Smiley

กางเกงแบบนี้ใส่แล้วขายาวสวยดีครับ

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #52 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2011, 03:11:16 PM »

กางเกงแบบนี้ใส่แล้วขายาวสวยดีครับ

........... คิก คิก คิก คิก คิก คิก  นี้แหละขายาว... ชื่นใจนักยิงปืน  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
boilerman
Sr. Member

คะแนน 28

« ตอบ #53 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2011, 03:34:32 PM »

ผมว่าดีนะ ที่สนามทำอย่างนั้น นอกจากเรื่องความปลอดภัยแล้ว

ยังทำให้ภาพพจน์คนเล่นปืน ดีขึ้นด้วยในสายตาคนภายนอก คล้ายๆกับการแต่งกายเข้าสนามกอล์ฟ อะไรทำนองนั้น
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #54 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2011, 03:38:56 PM »

ภาพจากคุณ1885carrera

ขาสั้นไม่สุภาพนี่ออกจะแปลก ๆ  ครับ   แข่งขันระดับโลก   ทีมชาติยังใส่ขาสั้นวิ่งกันเลยครับ   Cheesy

รับทราบครับ จะใช้สนามเขาก็ต้อบทำตามกฎจะดีที่สุด Grin Grin Grin เข้ามาพอดี

บ้านเราอากาศมันร้อนนะครับ ขาสั้นช่วยได้มาก  หรือว่าใส่ขายาว แต่เสื้อไม่สุภาพก็ยินดีต้อนรับ

ไม่ทราบว่ามีแบบชุดยิงปืนรึเปล่า จะได้เข้าใจทั่วกันไปเลย ชัดเจน

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #55 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2011, 03:43:15 PM »

ขายาวอย่างพิธีกรนี่พอใช้ได้ไหมครับพี่บุญ Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #56 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2011, 03:57:58 PM »

^
^
^

Grin    ถ้า  ผมเป็น  คนคุม  สนามฯ  นะ  ........  อย่างนี้  ก็  โอเค  เหมือนกัน  !

น่ารักดีออก   ......  ดู  ทะมัดทะแมง  Healthy  ๆ 

ผม  ชอบ .........

Cheesy 

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
tanunrat
Jr. Member
**

คะแนน 1

เวลาเหลือน้อยให้รีบปฎิบัตินะครับ

« ตอบ #57 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2011, 04:26:05 PM »

เยาะเย้ย คนนี้สู้ได้ไหมล่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 17, 2011, 04:36:55 PM โดย tanunrat » บันทึกการเข้า

เวลาเหลือน้อยให้รีบปฎิบัตินะครับ
mat031
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #58 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2011, 05:20:14 PM »

ใส่ขาสั้นนี่ กรณีนักกีฬาหรือผู้ติดตาม(สตรี)  ถ้าขาสวย น่าจะอนุโลมนะครับ   Grin
เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ Grin

ปืนเป็นอุปกรณ์ ไม่ใช่อาวุธ
ของชิ้นหนึ่งจะเป็นอาวุธหรือไม่ ผู้ใช้เป็นคนกำหนดให้มันเป็น
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์