เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 29, 2024, 03:29:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทดสอบชุด .22 Marvel Match Conversion  (อ่าน 13538 ครั้ง)
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2005, 05:22:57 PM »

นี่ขนาดตาไม่ดีนะครับ..............

เยี่ยมครับ

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2005, 05:35:52 PM »

นี่ขนาดตาไม่ดีนะครับ..............

เยี่ยมครับ
ตาไม่ดีจริงๆครับ ยิงไป5-60นัดแล้วยังไม่รู้เลยว่าโดนเป้าหรือเปล่า ศูนย์ก็มองเห็นไม่ชัด อาศัยจับปืนได้ดีกว่าเก่า
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2005, 05:47:40 PM »

ผมไปเจอการทดสอบชุดลูกกรดรุ่นนี้ในเวปหนึ่งเหมือนกัน................. :Smiley

ใส่ในปืน Colt s70 Cheesy

เขาบอกว่า ยิงด้วยกระสุน .22 CCI ระยะ 15 เมตร ............กลุ่มเท่าที่เห็น มีแว่บไปนัดหนึ่ง Wink

อีกภาพเป็นการยิงระยะ 20 เมตร .................แบบตั้งใจยิงประณีต 5 นัด...........

ที่เหลือ ยิงเร็ว 10 นัด

Grin Grin Grin

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2005, 06:24:27 PM »

...เจอทดสอบที่ไหนครับ Grinอยากดูมั๊ง Grin Grin Grin

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2005, 06:47:15 PM »

...เจอทดสอบที่ไหนครับ Grinอยากดูมั๊ง Grin Grin Grin
อยากดูต้องมาที่นี่สิครับ จะให้ยิงทดสอบด้วย บ้านเราคงเข้าไปยากสักหน่อยกฎหมายไม่ค่อยอำนวยเหมือนที่นี่
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #20 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2005, 07:29:18 PM »

อยากดูต้องมาที่นี่สิครับ จะให้ยิงทดสอบด้วย บ้านเราคงเข้าไปยากสักหน่อยกฎหมายไม่ค่อยอำนวยเหมือนที่นี่
...ได้ครับพี่.....ไว้มีบุญได้ไปจะไปขอลองครับ.... Cheesy

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #21 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2005, 01:43:01 AM »

หลงรัก หลงรัก น้ำลายหก น้ำลายหก    ของดีจริง ๆ    เสียดายที่ไม่ได้อยู่เมกา

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #22 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2005, 09:00:27 AM »

Wink 
...ได้ครับพี่.....ไว้มีบุญได้ไปจะไปขอลองครับ.... Cheesy

ไปด้วยครับพี่........ ขอไปลองด้วยคน

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #23 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2005, 10:10:13 PM »

อิจฉาพี่ boon นะครับ
Ruggun
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #24 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2005, 10:17:18 PM »

ถ้าไม่ใด้ใส่กาวกันเกลียวคลายตัว  ก็ต้องยิงไปสักพักแล้วลองตรวจน็อตหกเหลี่ยมเล็กๆ สองตัวด้านบนว่าคลายตัวออกหรือเปล่า(ต้องคอยขันให้แน่นอยู่บ่อยๆ)ของผมจะเป็นอะไรประมาณนี้  กลุ่มกระสุนเค้าติดมาให้ดูระยะ 50หลาทดสอบ  พี่มะขิ่นยิงใด้ดีครับ เชื่อหรือไม่เพื่อนผมใช้สองๆ Glock  Conversion ยิงปอกสี่ห้ากระเด็นในระยะเกินสิบสองเมตร ตกใจ ตกใจ ไม่ใด้ฟลุ๊ก  ฝีมือครับ ใครท้าประลอง เสร็จเพื่อนทุกที แต่ก่อนเพื่อนชอบยิงตามบ่อลูกรังตอนนี้ผมชวนลงแข่งตามรายการต่างๆ ผ่านมาสามรายการใด้ถ้วยมาเกินห้าใบครับ  ย้ำ 3 สนามถ้วยเกิน 5ใบ เยาะเย้ย เยาะเย้ย
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

« ตอบ #25 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2005, 03:05:06 PM »

รูปการยิงชุดลูกกรด ผมไปเจอในเวปหนึ่งครับ.....................เลยเอามาลงให้ชมกัน ไม่ได้ยิงเอง และไม่มีด้วยครับ(ไม่รู้จะซื้อที่ไหน?)..............

ผมยังอยากได้เลยชุดลูกกรดชุดนี้

ทุเรียนกวน
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2005, 05:27:31 PM »

ปืนสวยครับ  กลุ่มดีมากครับ
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #27 เมื่อ: มกราคม 07, 2006, 10:25:45 AM »

พี่บุญยิงได้ดีมากครับ...... BZ   Wink
น่าอิจฉามากครับทั้งชุดคอนเวอร์ชั่นและห้องทดสอบปืน Wink

bbgun
speak boldly, freely, and plainly
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #28 เมื่อ: มกราคม 08, 2006, 03:42:07 PM »

พี่บุญยิงได้ดีมากครับ...... BZ Wink
น่าอิจฉามากครับทั้งชุดคอนเวอร์ชั่นและห้องทดสอบปืน Wink

ใช่ครับผม...

SEK
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: มกราคม 10, 2006, 09:55:47 AM »

พี่บุญจะรับเด็กเสริพเพิ่มอีกซักคนมั้ยครับ Grin
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์