เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 10:24:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ดู๋ สัญญา และ น้าเน็ค ประลองไรเฟิล(ดูyouTubeได้ที่หน้า2)  (อ่าน 9664 ครั้ง)
neo1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 159

« เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2011, 04:54:32 PM »

เมื่อคืนวันอาทิย์ครับ บังเอิญเปิดูพอดี  (รายการ ที่นี่หมอชิต)
แหม..........เอาปืนรุ่นอื่นๆมาประชันกันด้วย

ผลจบลงที่คุณดู๋ยิงไรเฟิลครั้งแรก ยิงได้ดีกว่าน้าเน็คที่ยิงเคยมาแล้วหลายครั้งอีก เยี่ยม
.....ทราบมาว่าคุณดู๋ เคยเล่น IPSC มาก่อน Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 24, 2011, 04:38:50 PM โดย neo1 » บันทึกการเข้า

นักะติ๊ Club
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2011, 04:57:41 PM »

อ้าว...เคยเห็นคุณสัญญาเดินแถวๆ ศรภ.มาหลายครั้ง
รู้สึกว่า เขาจะเล่นเวบด้วยนะ

ส่วนน้าเน็ก เคยเดินสวนกันแถวออฟฟิศครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

neo1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 159

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2011, 05:04:56 PM »

เสียดาย  เปิดเว๊บฯดูย้อยหลังยังไม่ได้ Grin

พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2011, 05:09:54 PM »

ตลกตรงน้าเน๊กปรับกล้องหลังยิงแล้วกลุ่มกระสุนสูง แกมาปรับตรงอักษรU ซึ่งน้าเน๊กเข้าใจว่าUnder(ต่ำลง)แกก็ปรับซะ จนครูฝึกมาบอกว่าU ไม่ใช่Under แต่เป็น Upper แกอายซะแก้เกี้ยวไม่ออก หุหุ อิอิ  Grin หลงรัก คิก คิก ขำก๊าก

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
neo1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 159

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2011, 05:18:05 PM »

ตลกตรงน้าเน๊กปรับกล้องหลังยิงแล้วกลุ่มกระสุนสูง แกมาปรับตรงอักษรU ซึ่งน้าเน๊กเข้าใจว่าUnder(ต่ำลง)แกก็ปรับซะ จนครูฝึกมาบอกว่าU ไม่ใช่Under แต่เป็น Upper แกอายซะแก้เกี้ยวไม่ออก หุหุ อิอิ  Grin หลงรัก คิก คิก ขำก๊าก
มีการไปสอนคุณดู่ปรับกล้องด้วย ขำก๊าก Grin

Nat_usp
เวลาเหลือน้อยแล้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 708

กรรมใดใครก่อ กรรมนั้นคืนสนอง

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2011, 05:19:33 PM »

เมื่อคืนวันอาทิย์ครับ บังเอิญเปิดูพอดี  (รายการ ที่นี่หมอชิต)
แหม..........เอาปืนรุ่นอื่นๆมาประชันกันด้วย

ผลจบลงที่คุณดู๋ยิงไรเฟิลครั้งแรก ยิงได้ดีกว่าน้าเน็คที่ยิงเคยมาแล้วหลายครั้งอีก เยี่ยม
.....ทราบมาว่าคุณดู๋ เคยเล่น IPSC มาก่อน Grin

แหม  พ่อตาคุณดู๋ เป็นใครเอ่ย จำไม่ได้หรือครับ

อิอิอิ

รักในหลวงที่สุดที่ในโลก

เพียงดาวเบเกอรี่     http://forum.ayutthaya.go.th/index.php?topic=31931.0
quick-รักในหลวง
ตึงไปก็ขาด ย่อนไปก็ยาน คงความเป็นกลางไว้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 48

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2011, 05:31:05 PM »

ได้ดูอยู่เหมือนกันครับ  สนุกดีครับ

ไปยิงไรเฟิลออกรายการแบบนี้ มท.1 ไม่มองค้อนเอาเหรอครับ
Nero Angel01
Hero Member

คะแนน 275

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2011, 05:43:21 PM »

ผมไม่ดูทีวีนานมากแล้วครับ เสียดายเหมือนกัน ผมไม่มีโอกาสได้สัมผัสไรเฟิลเลย ยิงแต่อีแก๊ป
Steel90
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 153

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2011, 05:47:14 PM »

เทปนี้ จะทำให้หลายคนเสียตัง

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริง นะจ๊ะจุ๊บๆ
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2011, 06:54:42 PM »

เสียได้งัย

ไปตกหมึก ดีกว่า

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
neo1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 159

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2011, 08:06:57 PM »

เมื่อคืนวันอาทิย์ครับ บังเอิญเปิดูพอดี  (รายการ ที่นี่หมอชิต)

แหม  พ่อตาคุณดู๋ เป็นใครเอ่ย จำไม่ได้หรือครับ

อิอิอิ

ใครเหรอครับ   ไมทราบจริงๆ Huh

neo1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 159

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2011, 08:08:59 PM »

เสียได้งัย

ไปตกหมึก ดีกว่า

ตกหมึกได้ทั้งที  ไม่กินกัน
สงสัยว่า คงยังอิ่มอึ่งกันอยู่  แกงอึ่ง อึ่งย่าง อึ่งร้าฯ น้ำลายหก

kon tung kru 91
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2011, 08:10:39 PM »

เสียดายไม่ได้ดูครับ เลยตกข่าว แต่ก็พอทราบว่าคุณดู๋ สัญญา ก็นักยิงปืนตัวยงอีกท่านครับ  เยี่ยม เยี่ยม

อีกท่าน คุณต้น จักรกฤษณ์ เดี๋ยวนี้เงียบไปเลยนะครับ  ไหว้
^-^ภูพาน~รักพ่อหลวง^-^
มีภัย มีเรา biw199
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2011, 09:11:18 PM »

อิอิอิ

ใครเหรอครับ   ไมทราบจริงๆ Huh
อยากทราบด้วยคนครับ ไหว้

พายุยิ่งพัดอื้อ....................ราวป่าหรือราบทั้งแดน
อิศานนับแสนแสน..............สิจะพ่ายผู้ใดเหนอ?
gogoh-รักในหลวง-
Sr. Member

คะแนน 39

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2011, 09:17:56 PM »

เมื่อคืนผมก็นั่งดูอยู่เห็นแล้วอยากได้มากและอยากลองยิงไรเฟิลสักครั้งแต่บุญไม่ถึงอิอิอิ
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์