เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 02:23:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นกกระจอกไม่ทันกินน้ำ  (อ่าน 7563 ครั้ง)
pet-tho
Jr. Member
**

คะแนน 12

« เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 01:48:01 PM »

ใครเป็นโรคนี้บ้างช่วยแนะนำวิธีรักษาหน่อยครับ (ไม่เหมาะสมลบได้)  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 01:50:49 PM »

เอ่ออออออ........แบ๊ะ  แบ๊ะ  แบ๊ะ......เลยครับ ไม่รู้จะตอบยังไง  เดี๋ยวรอบังฟีนดีกว่าครับ น่าจะมีคำตอบที่ดีได้..... บู่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 02:22:09 PM »

ภาพจากคุณ chairau

เรื่องนี้ต้องให้บังฟีนมาอธิบายครับ   คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
telekbook - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1124

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 02:26:22 PM »

เหล้า เบียร์ ช่วยได้ครับ ทำให้ประสาทตื่นตัวช้าลงบ้าง  Grin
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 02:28:20 PM »

เอ่ออออออ........แบ๊ะ  แบ๊ะ  แบ๊ะ......เลยครับ ไม่รู้จะตอบยังไง  เดี๋ยวรอบังฟีนดีกว่าครับ น่าจะมีคำตอบที่ดีได้..... บู่

ภาพจากคุณ chairau

เรื่องนี้ต้องให้บังฟีนมาอธิบายครับ   คิก คิก

อย่า มา ปล้ำ หล๋าว ตะ  เอาตัวไม่รอดอยู่ เด้   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 02:33:11 PM »

โว้วววววว   ........    มีเพื่อนแล้ว    
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 28, 2011, 02:34:43 PM โดย PU45™ » บันทึกการเข้า

Skydiver_รักในหลวง
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
Hero Member

คะแนน 1275

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 02:36:34 PM »

โว้วววววว   ........    มีเพื่อนแล้ว   

ไม่จริงมั้งครับลุงปู Grin

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 02:42:22 PM »

หมด หมด  หมด  บู่ บู่ บู่
น้าชายเจษฎ์  ยิงนำพี่พงซ้ำ  ลุงปู เชียร์ ออกเลหล่าว   ภาพพจน์ผม หมดกัน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน แบร่ แบร่ แบร่

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 02:43:11 PM »

เรียน เจ้าของกระทู้ครับ  ปัญหานี้ เคยมีคนโพสมาแล้ว 1 ครั้งและผมก็ได้แนะนำไปทางพีเอ็ม และอาการก็ดีขึ้น เค้าคนนั้นบอกมา
 สุดท้ายก็มี ด่าสาดเสียเทเสีย ผมเลยไม่กล้า ตอบครับ  กระทู้ลักษณะนี้ไม่นานก็ ติดเรท R ถึงขั้นเรท X   และจะเป็นที่สนใจ ของสมาชิก ผมกลัวโดนลบ น่ะครับ

เจตนาของน้าชายเจษฎ์ พี่พง ลุงปู และ พี่ Skydiver  มิได้ จะ เย๊าะเย้ยแต่อย่างใด แต่เป็นการแซว ผมเท่านั้น  ขอให้เจ้าของกระทู้เข้าใจไว้ด้วย ครับผมกลัวจะเข้าใจผิดกัน  ไหว้ Grin ไหว้
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 02:43:37 PM »

Cheesy ที่นี่ครับ จะทำอย่างไรถ้าเขา...หลั่งเร็ว

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 02:49:05 PM »

พี่ศักดาเป็นคนหนึ่งครับ  ที่มีการพัฒนาจาก ๓-๕ นาที เป็น ๑๐ นาทีแล้ว 

หลังจากได้รับคำแนะนำจากสมาชิกกระทู้งูครับ   หลงรัก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 02:51:37 PM »

ฝึกขมิบก้นครับ
ขมิบได้บ่อย เท่าที่เราต้องการ
และ ควรเล้าโลมฝ่ายหญิง ให้นานก่อนครับ
เพราะว่า ฝ่ายหญิง เครื่องติดช้า

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 02:53:45 PM »

พี่ศักดาเป็นคนหนึ่งครับ  ที่มีการพัฒนาจาก ๓-๕ นาที เป็น ๑๐ นาทีแล้ว  

หลังจากได้รับคำแนะนำจากสมาชิกกระทู้งูครับ   หลงรัก
โดนชก โดนชก โดนชก
 หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  ถามผมซักคำมั้ยว่าจะให้ความร่วมมือ มั้ย  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  เอามาขาย  เฉยเลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 02:55:30 PM »

พี่ศักดาเป็นคนหนึ่งครับ  ที่มีการพัฒนาจาก ๓-๕ นาที เป็น ๑๐ นาทีแล้ว 

หลังจากได้รับคำแนะนำจากสมาชิกกระทู้งูครับ   หลงรัก
โดนชก โดนชก โดนชก
 หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  ถามผมซักคำมั้ยว่าจะให้ความร่วมมือ มั้ย  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  เอามาขาย  เฉยเลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน

เป็นประโยชน์ต่อคนอื่น  ได้บุญนะ   หลงรัก

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2011, 03:20:00 PM »

ใครเป็นโรคนี้บ้างช่วยแนะนำวิธีรักษาหน่อยครับ (ไม่เหมาะสมลบได้)  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมว่ารักษาง่ายกว่าไม่สู้นะครับ  ใจเย็นๆมันคงมีทางออกที่ดี   

หน้า: [1] 2 3 4 ... 7
  พิมพ์