เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 04:21:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดครับน้าซับ ......... submachine -รักในหลวง .........  (อ่าน 5687 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #75 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 08:34:46 AM »

ขอบคุณทุกๆท่าน ทุกๆคำอวยพรอันประเสริฐ
ลลับไปหาตัวท่านและัครอบครัวเช่นกันขอให้พรอันท่านประทานมา
ได้ย้อนกลับไปหาท่านและครอบครัวเฉกเช่นกัน

ขอบคุณครับ

ไหว้
 ไหว้ ไหว้
 ไหว้ ไหว้ ไหว้

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

PsanP_IT.31(ไพศาล ๓)
๑๙๑๑ เลอะโคลน!!
Sr. Member

คะแนน 82

« ตอบ #76 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 09:05:24 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่  ....  ไหว้

จะสร้างสรรค์วันชื่นคืนสุข ม่ายเอาซานุก ปายเพียงวันๆ ! เอิ๊ก^-^
Choro - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #77 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 12:13:42 PM »

สุขสันต์วันเกินนะครับ ขอให้น้าซับมีความสุขมากๆ รวยๆๆๆ สุขภาพแข็งแรงตลอดปีและตลอดไปนะครับ

ถ้าผมเคยพูดไม่ดีหรือล่วงเกินอะไรไปก็ขอกราบอภัยนะที่นี้ด้วยนะครับ สุขสันต์วันเกิดครับ  ไหว้

สุดท้ายชีวิตไม่ขอรวย ขอแค่ไม่ป่วยก็พอแล้ว
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #78 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 01:35:52 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด
ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย
และสิ่งศักสิทธิ์ทั้งหลาย  จงช่วยปกป้องคุ้มครอง
ให้   " น้า ซับฯ "  แคล้วคลาดปลอดภัยจากภยันตรายทั้งปวง
พบแต่ความสุขความเจริญ  และมีสุขภาพสมบูรณ์แข็งแรง  ตลอดไปครับ  ไหว้

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
ban.cha
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 04:21:29 PM »

มีความสุขมากๆ  สุขภาพแข็งแรง  เป็นที่รักใคร่ของชาว อวป. ตลอดไปครับ 
มาร่วมอวยพรคล้ายวันเกิดพี่ซับด้วยคนครับ
                   มาช้าไปนิด  ไม่ค่อยได้เข้าเว็บ ขอให้พี่ซับมีความสุขมากๆครับ ไหว้
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #80 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2011, 08:13:23 PM »

ซีรีย์เกาหลี

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับท่านพี่...จุํ๊๊๊บๆๆ  Grin

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
Biggaju
Hero Member

คะแนน 693

« ตอบ #81 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2011, 08:40:38 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ น้าซับ ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บ ไม่จน ครับ  ไหว้

ธงชาติไทยไกวพัดสะบัดพริ้ว   แลริ้วริ้วสลับงามเป็นสามสี   ผ้าผืนน้อยบางเบาเพียงเท่านี้   แต่เป็นที่รวมชีวิตและจิตใจ

ไทยรุ่นเยาว์ยืนเรียบระเบียบแถว   ดวงตาแน่วนิ่งตรงธงไสว ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย  ฟังคราใดเลือดซ่านแล่นพล่านทรวง
nick357 "รักในหลวง"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

no!!! conflict.let'sit and talk!!!!

« ตอบ #82 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 03:44:56 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #83 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 04:15:30 AM »

Grin สุขสันต์วันเกิดครับตาซับ ขอให้สุขภาพแข็งแรง จิตใจสดใสตลอดไปครับ Grin

น่อย พีที99-รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 606

ดื่มเหล้ากับคนรู้ใจพันจอกไม่เมา

« ตอบ #84 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 09:16:12 AM »

...มีความสุขมากๆครับ น้องซับ

สุขภาพแข็งแรงนะครับ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #85 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 03:02:39 PM »

ขอบคุณทุกท่าน ทุกคำอวยพรครับ
ไหว้
 ไหว้ ไหว้
 ไหว้ ไหว้ ไหว้

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #86 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 04:09:32 PM »

ขออราธนาคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในประเทศไทยและในต่างประเทศ จงดลบันดาลให้คุณซับแมชชีนเจริญด้วยลาภ เจริญด้วยยศ เจริญด้วยสรรเสริญ และเจริญด้วยเมตตามหานิยม ประสบพบหน้าเพศตรงข้าม สามารถเจรจาสิ่งใดประสบผลสำเร็จใน"ทุกเรื่องทุกประการ"เทอญ...
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #87 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2011, 12:31:09 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับท่านซับ...

ขอให้มีความสุขมากมาย...

มีสุขภาพแข็งแรง...

เงินทองไหลมาเทมา ครับ... ไหว้
หนู@เมืองสิงห์™ - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #88 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2011, 05:02:11 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับน้าซับ.. ไหว้  ( มาช้าไปหน่อย.. Grin )
M 60 - 7 รักในหลวง
๗๗๖๙ "จับตาทุกความเคลื่อนไหว เฝ้าฟังทุกคำพูดของผู้คิดร้ายทำลายชาติ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1562

« ตอบ #89 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2011, 07:58:41 PM »

สุขภาพจิตสดใส สุขภาพร่างกายแข็งแกร่ง ตลอดไปนะครับ ไหว้
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์