เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 01:25:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด น้องfink  (อ่าน 3697 ครั้ง)
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 07:52:11 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะครับ คุณfink

ไม่เจ็บ ไม่จน คุุณพระคุ้มครองนะครับ

Grin

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
kon tung kru 91
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 07:56:57 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ มีความสุข สุขภาพแข็งแรงนะครับคุณ fink  ไหว้
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #32 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2011, 11:41:08 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับน้อง fink  Cheesy มีความสุขมากๆครับ สู้ๆครับ... Grin

nick357 "รักในหลวง"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

no!!! conflict.let'sit and talk!!!!

« ตอบ #33 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 04:54:21 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด

ปล เมื่อไหรจะมาเจอกันที่บ้านนอกครับ
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #34 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 05:05:36 AM »

มีความสุขมากๆนะน้อง Fink ไม่เจ็บ  ไม่จบ และโชคดีตลอดไปครับ
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #35 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 09:21:50 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด fink เพื่อนรัก.........................ฝากความคิดถึงน้องเฟิร์นด้วยนะ

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #36 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 02:24:43 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 10, 2011, 02:33:33 PM โดย submachine -รักในหลวง- » บันทึกการเข้า

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #37 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 10:21:20 PM »

สุขสันต์วันเกิด มีความสุขมากๆครับ หลงรัก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #38 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2011, 12:32:10 AM »

Grin สุขสันต์วันเกิดครับตาฟิงค์ ขอให้สุขภาพกายและใจแข็งแรงตลอดไปครับ Grin

Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #39 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2011, 11:18:15 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ....

มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง มีแฟนเยอะๆครับ...

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
Bird
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 600

Ordinary Man on Earth

« ตอบ #40 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2011, 02:38:30 PM »

HBD หนุ่มฟิงค์  การงานรุ่งเรือง สุขภาพแข็งแรง ... มีข่าวดีเร็วๆนะครับ  Grin

สู้กับผู้อื่นให้น้อยลง ......สู้กับจิตตนให้มากขึ้น
fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #41 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 11:24:30 PM »

เนื่องในโอกาสใกล้ถึงวันคล้ายวันเกิด น้องfink ขอนำอำนาจหลวงปู่ทวดฯ จงบันดาลให้ น้องfink และ ครอบครัว จงมีแต่ความสุข ความเจริญในหน้าที่การ

งาน หวังสิ่งใดขอให้สมปราถณา ไม่เจ็บไม่จน สุขภาพแข็งแรงครับ หลงรัก

Uploaded with ImageShack.us

ขอบคุณพี่จอยมากครับที่อุตส่าห์ตั้งกระทู้อวยพรครับ ไหว้
ขอพระเจ้าอวยพระพรพี่จอยและครอบครัวเช่นเดียวกันครับ Cheesy

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  น้องfink ...

ขอบคุณครับพี่ยอด เค้กก้อนใหญ่มากทานไม่ไหวพี่มาช่วยหน่อยครับ Grin

Happy Birthday ครับพี่ ไหว้

ขอบคุณมากครับพี่

สวัสดีปีใหม่ ครับ เอ้ย!ไม่ใช่  สุขสันตวันเกิดครับพี่ฟิ้ง  ขอให้ ร่ำรวยๆ ขอให้โชคดีตลอดทั้งปี ครับ  รุ่งเรืองๆ  คร้าบ   หลงรัก หลงรัก จูบบบบ จูบบบบ

ขอบคุณมากครับบัง เมื่อไหร่จะขึ้นมาซักทีครับ Grin
ขอพระเจ้าอวยพระพรบังด้วยครับ Cheesy

...ขอให้มีความสุขมากๆครับ น้องฟิ้งค์

สุขภาพแข็งแรง

ขอบคุณครับพี่น่อย ไม่เจอพี่น่อยนานแล้ว คิดถึงครับ Grin

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด
ขอพระเจ้าทรงอวยพรและ คุ้มครอง ครับ ไหว้

ขอบคุณมากครับพี่คมขวาน พระเจ้าอวยพระพรพี่และครอบครัวเช่นเดียวกันครับ Cheesy

สุขสันต์วันเกิด..  ขอให้มีความสุขในชีวิต พบแต่สิ่งที่ดี มาก ๆ  นะ fink  Cheesy

ขอบคุณครับพี่โร๊ด ขอพระเจ้าอวยพระพรพี่โร๊ดและครอบครัวพี่เป็นสิบเท่าครับ Cheesy

ไหว้    ไหว้    ไหว้

ขอบคุณมากครับพี่ พระเจ้าอวยพรครับ

fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #42 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 11:28:38 PM »

สุขสันต์วันเกิด ไม่เจ็บและไม่จน ครับ

ขอบคุณมากครับพี่ พระเจ้าอวยพรพี่และครอบครัวเช่นเดียวกันครับ Cheesy

สุขสันต์วันเกิดนะครับขอให้ไม่เจ็บไม่ทนไม่ทุกข์

ขอบคุณครับพี่ ช่วงหลังๆไม่ค่อยได้คุย พอดีผมนอนเร็วขึ้นครับ Grin

ขอให้มีความสุขมากๆ ครับ... ไหว้

ขอบคุณมากครับพี่ ของขวัญถูกใจครับ Grin

รวยๆๆ  มีความสุขมากๆจ้า... ไหว้ Cheesy

ขอบคุณครับพี่กวาง เมื่อไหร่จะได้เจอเนี่ย เตรียมจัดแล้วนะครับ อิ อิ Grin

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ    ไหว้

fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #43 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 11:37:01 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ   Cheesy

ขอบคุณมากครับพี่แพะ ขอพระเจ้าดูแลพี่และครอบครับตลอดไปครับ Cheesy

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ไหว้

สุขสันต์วันเกิด.......รีบๆแต่งงานซะนะเดี๋ยวเจ้าสาวจะโดนแย่ง........ Grin

ขอบคุณมากครับพี่เสือ กำลังพยายามอยู่พี่ อิ อิ Grin

มีความสุขมาก ๆ สุขภาพดี มีกำลังใจครับ

ขอให้มีความสุขสมหวังครับ. ไหว้

สุขสันต์วันเกิดครับพี่ ไหว้

ขอบคุณมากครับพี่บาร์ท

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ

ขอบคุณครับพี่วัฒน์
  happy birthday to you สุขสันต์วันเกิดครับ ไหว้ ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ........................

ไม่เจ็บ  ไม่จน

ขอบคุณมากครับพี่โหน่ง ขอพระเจ้าอวยพระพพี่โหน่งและครอบครัวด้วยครับ Cheesy

สุขสันต์วันเกิดครับหนุ่มฟิงค์ ขอให้น้องเฟิร์นมีความสุขมากๆนะครับ  คิก คิก

ขอบคุณครับพี่จ้าว หาอีเวนท์เจอพี่จ้าวดีกว่าครับ อิ อิ Grin

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับท่าน fink ขอจงสุข...สมหวัง...ในทุกๆประการครับ....

ขอบคุณมากครับเสี่ยใหญ่ Grin

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับน้อง Fink ไม่เจ็บไม่จนเด้อครับ

ขอบคุณครับอ้าย กึ๊ดเติงหาอ้ายใจจะขาดครับ Grin

...สุขสันต์วันเกิดครับ  Smiley

ขอบคุณมากครับพี่แก้ว

สุขสันต์วันเกิดครับ  Grin

ขอบคุณมากครับพี่ปู

อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

ขาย-อัพเกรด คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่อพ่วง

« ตอบ #44 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 11:40:09 PM »

สุขภาพแข็งแรง

การงานก้าวหน้า

เงินทองไม่ขาดมือ

ครอบครัวอบอุ่น

ขอให้มีความสุขในวันคล้ายวันเกิด
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์