เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 01:18:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด น้องfink  (อ่าน 3690 ครั้ง)
fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #45 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 11:45:11 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะครับ คุณfink

ไม่เจ็บ ไม่จน คุุณพระคุ้มครองนะครับ

Grin

ขอบคุณมากครับพี่ พระเจ้าอวยพรเช่นเดียวกันครับ Cheesy

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ มีความสุข สุขภาพแข็งแรงนะครับคุณ fink  ไหว้

ขอบคุณมากครับพี่ มีความสุข เช่นเดียวกันครับ Cheesy

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับน้อง fink  Cheesy มีความสุขมากๆครับ สู้ๆครับ... Grin

ขอบคุณครับพี่ตั้ว ขอพระเจ้าดูแลพี่ตั้วและครอบครัวเช่นเดียวกันครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด

ปล เมื่อไหรจะมาเจอกันที่บ้านนอกครับ

ขอบคุณครับพี่นิก ไม่นานคงได้ไปหากันครับ Cheesy

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด fink เพื่อนรัก.........................ฝากความคิดถึงน้องเฟิร์นด้วยนะ

ขอบคุณมากครับพี่แป๋ง เมื่อไหร่จะได้เจอกันครับเนี่ย น้องเฟิร์นบอกว่าคิดถึงเหมือนกันครับ Grin

สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอบคุณครับพี่ซับ พี่ซับรู้ใจผมเสมอ คิดถึง ไม่เจอนานแล้วครับ Grin

สุขสันต์วันเกิด มีความสุขมากๆครับ หลงรัก

ขอบคุณมากครับพี่พล ขอพระเจ้าดูแลพี่ด้วยครับ

Grin สุขสันต์วันเกิดครับตาฟิงค์ ขอให้สุขภาพกายและใจแข็งแรงตลอดไปครับ Grin

ขอบคุณครับพี่ใหม่ หาเรื่องไปชิมค๊อกเทลพี่ดีกว่าครับ Grin

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ....

มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง มีแฟนเยอะๆครับ...

ขอบคุณครับพี่อ้วน Cheesy แหะๆ แต่แฟนเยอะๆนี่เห็นจะไม่กล้าครับพี่ โดนชก คิก คิก

HBD หนุ่มฟิงค์  การงานรุ่งเรือง สุขภาพแข็งแรง ... มีข่าวดีเร็วๆนะครับ  Grin

ขอบคุณครับพี่เบิร์ด แหม..............เขินนะคร้าบบบบบบ หลงรัก

fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #46 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 11:46:33 PM »

สุขภาพแข็งแรง

การงานก้าวหน้า

เงินทองไม่ขาดมือ

ครอบครัวอบอุ่น

ขอให้มีความสุขในวันคล้ายวันเกิด

ขอบคุณครับพี่อั้ม ไม่เจอนานแล้วคิดถึงมาก อิ อิ Grin

มีอังเคิล ทอม อยู่ขวดนึงมาช่วยกินด้วยครับ

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #47 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 11:48:30 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด fink เพื่อนรัก.........................ฝากความคิดถึงน้องเฟิร์นด้วยนะ

ขอบคุณมากครับพี่แป๋ง เมื่อไหร่จะได้เจอกันครับเนี่ย น้องเฟิร์นบอกว่าคิดถึงเหมือนกันครับ Grin

ว่างๆนัดแถวหนองจอกสักครั้ง  น้าซับอาสานำทางแต่ขากลับปล่อยแกขึ้นแท๊กซี่กลับเอง

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #48 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 12:09:26 AM »

ว่างๆนัดแถวหนองจอกสักครั้ง  น้าซับอาสานำทางแต่ขากลับปล่อยแกขึ้นแท๊กซี่กลับเอง

อิ อิ ครับพี่
แล้วแท๊กซี่จะปลอดภัยใช่มั้ยครับ

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #49 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 12:35:24 AM »

แท๊กซี่เข้าคงไม่ปล้นฆ่าข่มขืนน้าซับหรอกมั่ง ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #50 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 01:22:06 AM »

ผมเป็นห่วงครับ เห็นอวบๆอยู่ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์