เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 26, 2024, 02:29:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 14
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่รายงานตัวครับ CZ75 SP-01 SHADOW  (อ่าน 46479 ครั้ง)
Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #45 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2011, 11:50:38 PM »

มีนาคมปีหน้า มาให้ได้นะ.....น้อง

หรือจะมาลอง ชาวเขื่อนก่อนก็ได้

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #46 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2011, 04:25:51 AM »

Grin บ๊ะ เผลอหน่อยเดียวซื้อปืนใหม่อีกแล้ว 555 เยาะเย้ย

gogoh-รักในหลวง-
Sr. Member

คะแนน 39

« ตอบ #47 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2011, 08:27:52 PM »

ยินดีด้วยครับพี่ผมก็จองตัวนี้เหมือนกันปืนมากแล้วแต่ ป.3 ยังไม่ได้เลย
น้ำลายหก ของผมมี ป.๓ แต่ขาดกะตังค์ครับ เศร้า
แม้เรา2คนนี้ต่างกันจิงๆผมเงินพร้อม ปืนพร้อม แต่ป.3 ยังไม่ได้
5555+
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #48 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2011, 11:51:20 PM »

มีนาคมปีหน้า มาให้ได้นะ.....น้อง

หรือจะมาลอง ชาวเขื่อนก่อนก็ได้

พูดซะไกลเลยนะครับเฮีย มีนาปีหน้า... ไปได้ไปอยู่แล้วครับ แมทช์ใกล้สุดเดือนไหนครับเฮีย...ชาวเขื่อนเนี่ย กฟผ.หรือเปล่าครับ  Cheesy

Grin บ๊ะ เผลอหน่อยเดียวซื้อปืนใหม่อีกแล้ว 555 เยาะเย้ย

ก็ปืนรุ่นนี้เห็นคุณใหม่ใช้มานานหลายปี คิดว่าต้องเป็นปืนที่ดีแน่ ๆ ก็เลยซื้อตามคุณใหม่แหล่ะครับ  คิก คิก

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #49 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 12:42:15 AM »

ก็ปืนรุ่นนี้เห็นคุณใหม่ใช้มานานหลายปี คิดว่าต้องเป็นปืนที่ดีแน่ ๆ ก็เลยซื้อตามคุณใหม่แหล่ะครับ  คิก คิก

คุณใหม่ผิดหวังจาก ทานโฟกิลโอ ต่างหากละ  คิก คิก คิก คิก

....ตามล่า...อีตอแหล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #50 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 01:02:32 AM »

พูดซะไกลเลยนะครับเฮีย มีนาปีหน้า... ไปได้ไปอยู่แล้วครับ แมทช์ใกล้สุดเดือนไหนครับเฮีย...ชาวเขื่อนเนี่ย กฟผ.หรือเปล่าครับ  Cheesy

ตอนนี้ก็ค่อย ๆ ต่อโซ่ไปก่อนนะ  คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก

อย่าให้ถึงเวลาแล้ว โซ่สั้น ซะละ ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
Lady smile
Jr. Member
**

คะแนน 5

" ..รักในสิ่งที่ทำ ทำในสิ่งที่รัก.. "

« ตอบ #51 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 01:03:49 AM »

ไหว้ สมาชิกใหม่ขอรายงานตัวด้วยคนค่ะ!! ได้ปืนมา 27 พ.ค.54 จากวันนั้นจนถึงวันนี้ก็ยังเห่อ คุณ CZ อยู่เล้ย.. ลูบ.. ลูบ คลำ.. คลำ  หลงรัก ทั้งวัน.. ทั้งคืน นอนหลับมือยังจับคุณ CZ อยู่เล้ย แล้วยังงี้เค้าจะเรียกว่าไรน้อ..?   ขำก๊าก 555  อิ อิ อิ (เบอร์ห้า..บ้าเห่อ) 

Happiness is near your heart .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

« ตอบ #52 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 01:42:02 AM »

ไหว้ สมาชิกใหม่ขอรายงานตัวด้วยคนค่ะ!! ได้ปืนมา 27 พ.ค.54 จากวันนั้นจนถึงวันนี้ก็ยังเห่อ คุณ CZ อยู่เล้ย.. ลูบ.. ลูบ คลำ.. คลำ  หลงรัก ทั้งวัน.. ทั้งคืน นอนหลับมือยังจับคุณ CZ อยู่เล้ย แล้วยังงี้เค้าจะเรียกว่าไรน้อ..?   ขำก๊าก 555  อิ อิ อิ (เบอร์ห้า..บ้าเห่อ) 

ยินดีกับปืนกระบอกใหม่ที่ถูกใจ

อย่ามัวแต่ลูบคลำอย่างเดียว

ต้องนำมาฝึกใช้ให้คล่องด้วยครับ

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #53 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 04:31:03 AM »

ก็ปืนรุ่นนี้เห็นคุณใหม่ใช้มานานหลายปี คิดว่าต้องเป็นปืนที่ดีแน่ ๆ ก็เลยซื้อตามคุณใหม่แหล่ะครับ  คิก คิก

คุณใหม่ผิดหวังจาก ทานโฟกิลโอ ต่างหากละ  คิก คิก คิก คิก

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #54 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 09:07:10 AM »

ก็ปืนรุ่นนี้เห็นคุณใหม่ใช้มานานหลายปี คิดว่าต้องเป็นปืนที่ดีแน่ ๆ ก็เลยซื้อตามคุณใหม่แหล่ะครับ  คิก คิก

..อย่าีลืมให้นายใหม่แนะนำวิธีพกตัวนี้วิ่งออกกำลัง... คิก คิก คิก คิก

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #55 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 09:16:57 AM »

ไหว้ สมาชิกใหม่ขอรายงานตัวด้วยคนค่ะ!! ได้ปืนมา 27 พ.ค.54 จากวันนั้นจนถึงวันนี้ก็ยังเห่อ คุณ CZ อยู่เล้ย.. ลูบ.. ลูบ คลำ.. คลำ  หลงรัก ทั้งวัน.. ทั้งคืน นอนหลับมือยังจับคุณ CZ อยู่เล้ย แล้วยังงี้เค้าจะเรียกว่าไรน้อ..?   ขำก๊าก 555  อิ อิ อิ (เบอร์ห้า..บ้าเห่อ) 

ยินดีด้วยนะครับ... cz รุ่นไหนครับ Cheesy

..อย่าีลืมให้นายใหม่แนะนำวิธีพกตัวนี้วิ่งออกกำลัง... คิก คิก คิก คิก

ไม่ไหวมั๊งครับพี่... เดี๋ยวกางเกงหลุดตูด Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

« ตอบ #56 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 09:19:02 AM »

คุณใหม่ผิดหวังจาก ทานโฟกิลโอ ต่างหากละ  คิก คิก คิก คิก

เออ...จริงแฮะ...นั่นมันก็หลายปีแล้วนะครับ นึกถึงตอนนั้น เป็นกระทู้ร้อนเชียว Grin

gg1911
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #57 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 05:44:33 PM »

แม่นมาก   ตอนนี้มีสวัสดิการ shadow champ ไกทอง น่าซื้อเก็บ? ผมชอบปืนยิงแม่น ยิงไม่บ่อย    รบกวนความเห็น ราคามากกว่ากัน3.5หมื่น
jrs รักในหลวง
อันเพื่อนดี มีเพียงหนึ่งถึงจะน้อย ดีกว่าร้อยเพื่อนคิดริษยา
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 10

คิดดี พูดดี ทำดี ผลที่ได้ย่อมเป็นสิ่งที่ดี

« ตอบ #58 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 06:58:55 PM »

ขอแสดงความยินดี กับปืนดี และใช้ CZ เหมือนกัน 
อยากยิงได้แบบนี้บ้าง จัง น้ำลายหก

เคารพและระลึกถึงบรรพชนผู้สละชีพเพื่อรักษาแผ่นดินนี้...เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

« ตอบ #59 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 08:14:58 PM »

แม่นมาก   ตอนนี้มีสวัสดิการ shadow champ ไกทอง น่าซื้อเก็บ? ผมชอบปืนยิงแม่น ยิงไม่บ่อย    รบกวนความเห็น ราคามากกว่ากัน3.5หมื่น

ซื้อเก็บได้ครับตัวนี้... แต่ถ้าซื้อมาใช้อันนี้ไม่คุ้มครับ Cheesy

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 14
  พิมพ์