เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 26, 2024, 04:21:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 14
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่รายงานตัวครับ CZ75 SP-01 SHADOW  (อ่าน 46514 ครั้ง)
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #75 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 02:42:57 AM »

Grin บ๊ะ เผลอหน่อยเดียวซื้อปืนใหม่อีกแล้ว 555 เยาะเย้ย
ก็ปืนรุ่นนี้เห็นคุณใหม่ใช้มานานหลายปี คิดว่าต้องเป็นปืนที่ดีแน่ ๆ ก็เลยซื้อตามคุณใหม่แหล่ะครับ  คิก คิก
..อย่าีลืมให้นายใหม่แนะนำวิธีพกตัวนี้วิ่งออกกำลัง... คิก คิก คิก คิก

ไม่ไหวมั๊งครับพี่... เดี๋ยวกางเกงหลุดตูด Grin

เยาะเย้ย ไม่หลุด ๆ รับประกัน 555 เยาะเย้ย

Grin บ๊ะ เผลอหน่อยเดียวซื้อปืนใหม่อีกแล้ว 555 เยาะเย้ย

ก็ปืนรุ่นนี้เห็นคุณใหม่ใช้มานานหลายปี คิดว่าต้องเป็นปืนที่ดีแน่ ๆ ก็เลยซื้อตามคุณใหม่แหล่ะครับ  คิก คิก

คุณใหม่ผิดหวังจาก ทานโฟกิลโอ ต่างหากละ  คิก คิก คิก คิก

เออ...จริงแฮะ...นั่นมันก็หลายปีแล้วนะครับ นึกถึงตอนนั้น เป็นกระทู้ร้อนเชียว Grin

หัวเราะร่าน้ำตาริน ยังอุตส่าห์จะจำกันเนาะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

yongpayne
Full Member

คะแนน 12

« ตอบ #76 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 01:57:20 PM »

เรื่องซองปืนอะสิยังจำได้อิอิ
chongkasem
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #77 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2011, 06:50:28 PM »

shadow ดูดีไปหมด 1 เสียงครับ หลงรัก

ยุบหนอ พองหนอ.....สติ ควบคุมอารมณ์
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #78 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2011, 06:54:24 PM »

Grin Grin ... ยิงมันส์ดีครับ

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
moog-รักในหลวง-รักแผ่นดินไทย
ขอรักในหลวงตลอดไป
Full Member

คะแนน 12

CZ 75 SP-01 SHADOW ปืนเทพฯ.

« ตอบ #79 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2011, 09:17:20 PM »

เศร้า แย่เลยครับคุณต้น ร้านไทยเนชั่นฯ บอกรอบนี้ไม่มีเข้ามา โทรไปเช็คที่นครบาลกันล์ มีของครับแต่แถมแม็กแค่ 1 อันรวมที่ติดตัวเป็นสองอันครับ ของคุณต้นรับมาจากร้านไหนครับ นครบาลกันล์เสนอราคา 64,900 ฿ นัดจะไปรับวันศุกร์นี้ครับ  เศร้า

ฉันไม่เคยเห็นนกสงสารตัวเอง จนถึงวันที่มันล่วงจากกิ่งไม้ลงมาตาย ทำดีที่สุดเท่าที่ชีวิตคนคนหนึงจะทำได้ เพื่อรับใช้สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #80 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2011, 07:56:37 PM »

ของผมรับที่ร้านมานี พิษณุโลกครับ ... แม็ก 3 อัน ได้ลดอีก 4% นะครับ Cheesy

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
Full Member

คะแนน 12

« ตอบ #81 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 09:10:30 PM »

ของผมรับที่ร้านมานี พิษณุโลกครับ ... แม็ก 3 อัน ได้ลดอีก 4% นะครับ Cheesy

หัวเราะร่าน้ำตาริน โอ้! เสียดายจัง ผมต้องไปรับที่ กทม. ถ้ารู้ว่าคุณต้นอยู่พิษณุโลกจะไปเอาที่นั้นครับ พอดีน้องชายย้ายไปอยู่ที่นั้นครับ  เศร้า

ฉันไม่เคยเห็นนกสงสารตัวเอง จนถึงวันที่มันล่วงจากกิ่งไม้ลงมาตาย ทำดีที่สุดเท่าที่ชีวิตคนคนหนึงจะทำได้ เพื่อรับใช้สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

« ตอบ #82 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 10:05:59 PM »

ผมอยู่อุดรธานีครับ ...ต้องขับรถไปเอา อันที่จริงให้ทางร้านส่งให้ก็ได้ครับ แต่ผมอยากไปเที่ยวด้วย... Cheesy

Full Member

คะแนน 12

« ตอบ #83 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 12:12:32 PM »

น้ำลายหก มาแล้วครับมาแล้ว สดๆร้อนๆครับ แต่มีคราบสนิมที่ปากลำกล้องและรังเพลิงครับ  ยี๊

Full Member

คะแนน 12

« ตอบ #84 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 03:43:26 PM »

ยิ้มีเลศนัย ปะกับด้ามวัสดุเป็นอะไรครับ(ของคุณต้นที่เปลี่ยนมาน่ะครับ)ผมอยากได้มั่งจัง พอดีรีบไปรับและรีบกลับเลยไม่มีเวลาไปหามาเปลี่ยนน่ะครับ ถ้าคุณต้นพอจะจัดหาให้ได้ก็จะดีเลยครับ เดี๋ยวโอนตังค์ไปให้ครับ(ขอทราบราคาก่อนนะครับเพื่อตังค์ไม่พอ)

TWC - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 93

เลือดสีเทา SATIT 9 KKU

« ตอบ #85 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 05:10:18 PM »

ฮั่นแน่ Grin Grin

สบายดี.........
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

« ตอบ #86 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 11:31:26 PM »

น้ำลายหก มาแล้วครับมาแล้ว สดๆร้อนๆครับ แต่มีคราบสนิมที่ปากลำกล้องและรังเพลิงครับ  ยี๊

ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับท่าน moog Cheesy

ยิงแล้วถ่ายรูปมาอวดบ้างนะครับ ...

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

« ตอบ #87 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 11:33:20 PM »

ฮั่นแน่ Grin Grin

วันหลังไปลองยิงด้วยกันครับพี่ ...ของเค้าดีจริง ๆ Grin Grin

BIG BERETTA
Sr. Member

คะแนน 154

Just relax

« ตอบ #88 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2011, 12:07:04 AM »

Grin ยินดีด้วยนะครับคุณวายุ ปืนสวยมากครับ พรีเซนต์อีกครับมากๆหน่อย จะได้กระตุ้นต่อมอยากของเพื่อนๆอีกหลายๆคน  ที่ยังลังเล ลังเล  คิก คิก

ทำผิดคือมนุษย์   แต่ให้อภัยคือเทวดา       มนุษย์เราต่างเคยผิดพลาด ทุกคนควรได้โอกาสแก้ตัว
Firing Pin
Full Member

คะแนน 27

« ตอบ #89 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2011, 08:24:24 AM »

รายงานตัวด้วยคนครับ Grin
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 14
  พิมพ์