เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 26, 2024, 04:26:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 ... 14
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่รายงานตัวครับ CZ75 SP-01 SHADOW  (อ่าน 46532 ครั้ง)
BIG BERETTA
Sr. Member

คะแนน 154

Just relax

« ตอบ #90 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2011, 08:55:59 AM »

รายงานตัวด้วยคนครับ Grin

Shocked  โอ้โห...  ไกเปล่งรัศมีเป็นประกายเลย   นี่ไงค้นพบแล้ว ที่เขาเรียกว่าปืนเทพจำแลงแปลงกายลงมา ไหว้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 03, 2011, 09:03:10 AM โดย BIG BERETTA » บันทึกการเข้า

ทำผิดคือมนุษย์   แต่ให้อภัยคือเทวดา       มนุษย์เราต่างเคยผิดพลาด ทุกคนควรได้โอกาสแก้ตัว
moog-รักในหลวง-รักแผ่นดินไทย
ขอรักในหลวงตลอดไป
Full Member

คะแนน 12

CZ 75 SP-01 SHADOW ปืนเทพฯ.

« ตอบ #91 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2011, 07:40:09 PM »

น้ำลายหก มาแล้วครับมาแล้ว สดๆร้อนๆครับ แต่มีคราบสนิมที่ปากลำกล้องและรังเพลิงครับ  ยี๊

ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับท่าน moog Cheesy

ยิงแล้วถ่ายรูปมาอวดบ้างนะครับ ...
ยิ้มีเลศนัย ตอนนี้แก้ไขเรื่องสนิมที่ติดมาตรงรังเพลิงและปากลำกล้องเป็นที่เรียบร้อยครับ ใช้น้ำยากัดสนิมฉีดทิ้งไว้ซัก 30 นาทีแล้วใช้แปรงทองเหลืองถูเบ่าๆก็เรียบร้อยครับ งามอะไรจะขนาดนั้นเจ้าปืนเทพเนี้ย แบร่

ฉันไม่เคยเห็นนกสงสารตัวเอง จนถึงวันที่มันล่วงจากกิ่งไม้ลงมาตาย ทำดีที่สุดเท่าที่ชีวิตคนคนหนึงจะทำได้ เพื่อรับใช้สังคม
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #92 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2011, 07:50:30 PM »

Grin ยินดีด้วยนะครับคุณวายุ ปืนสวยมากครับ พรีเซนต์อีกครับมากๆหน่อย จะได้กระตุ้นต่อมอยากของเพื่อนๆอีกหลายๆคน  ที่ยังลังเล ลังเล  คิก คิก

ขอบคุณครับท่าน BIG BERETTA  ไหว้ Cheesy

เดี๋ยวให้เพื่อนสมาชิกที่มี Shadow เอารูปมายั่วดีกว่าครับ ... ผมถ่ายรูปไม่สวยครับ  เศร้า คิก คิก

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #93 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2011, 07:51:08 PM »

รายงานตัวด้วยคนครับ Grin

นี่ก็สวยครับ... ยิงดีไม๊ครับ Cheesy

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
Firing Pin
Full Member

คะแนน 27

« ตอบ #94 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2011, 08:40:47 AM »

นี่ก็สวยครับ... ยิงดีไม๊ครับ Cheesy
ยิงดีไกดีรับมาจากพิษณุโลกเหมือนกัน
กำลังสานสัมพันธ์ทำความคุ้นเคยกันอยู่ครับ  Grin
Builderman-รักในหลวง
บางอย่างเอากลับคืนมาได้ แต่บางอย่างเอากลับคืนมาไม่ได้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

แมวจะสีขาวหรือสีดำไม่สำคัญ ตราบใดที่มันยังจับหนู

« ตอบ #95 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2011, 09:11:53 AM »

หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก รอสักครู่ครับพี่ นี่ก็เลือกตั้งเสร็จแล้ว จะได้ไปตามดูวี่แวว ป.3 ว่าเดินทางถึงไหนแล้ว  คิก คิก
รอมาตั้งเกือบเดือนแล้วครับ จะได้ไปรับมานอนกอดบ้างเจ้า Shadow นี่   คิก คิก  คิก คิก

แผ่นดินนี้ ได้มีวีรชนคนรุ่นก่อน ได้ปกป้องรักษาไว้ให้คนรุ่นหลังดังเช่นพวกเราในวันนี้ แล้วเราคนในรุ่นนี้ ที่กำลังจะเป็นคนรุ่นก่อนต่อไป จะทำสิ่งใดไว้ให้คนรุ่นหลัง ตักตวง เห็นแก่ตัว คิดเห็นเพียงผลประโยชน์ของตนเป็นที่ตั้งอย่างนั้นหรือ คำว่า " ไท " เราไม่เคยเป็นทาส ไม่เคยขาดซึ้งความสามัคคี
TWC - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 93

เลือดสีเทา SATIT 9 KKU

« ตอบ #96 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2011, 09:38:41 AM »

ของเค้าดีจริงอันนี้ยืนยันอีกเสียงครับ
ด้ามใหม่จ๊าบมากเดี๋ยวต้องหามาใส่มั่ง อิๆ Grin Grin

สบายดี.........
moog-รักในหลวง-รักแผ่นดินไทย
ขอรักในหลวงตลอดไป
Full Member

คะแนน 12

CZ 75 SP-01 SHADOW ปืนเทพฯ.

« ตอบ #97 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2011, 08:59:42 PM »

หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก รอสักครู่ครับพี่ นี่ก็เลือกตั้งเสร็จแล้ว จะได้ไปตามดูวี่แวว ป.3 ว่าเดินทางถึงไหนแล้ว  คิก คิก
รอมาตั้งเกือบเดือนแล้วครับ จะได้ไปรับมานอนกอดบ้างเจ้า Shadow นี่   คิก คิก  คิก คิก
เยี่ยม รีบเลยครับรีบเลย งามแท้แน่นอน ผมยังไม่ได้เอาไปลองเลย กลัวลำกล้องสึกอ่ะครับ นอนกอดทุกคืนเลยเนี้ย ยิ้มีเลศนัย

ฉันไม่เคยเห็นนกสงสารตัวเอง จนถึงวันที่มันล่วงจากกิ่งไม้ลงมาตาย ทำดีที่สุดเท่าที่ชีวิตคนคนหนึงจะทำได้ เพื่อรับใช้สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

« ตอบ #98 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2011, 10:17:34 PM »

เห็น จนท.บอกว่างานค้างเยอะมาก ขนาดเดินเข้าห้องนายฯ ยังมองไม่เห็นหน้านายฯ เลย ...เอกสารกองเต็มโต๊ะ กว่าจะเซ็นเสร็จคาดว่าน่าจะประมาณ 3 เดือน ครับ อิ อิ.... Grin Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

« ตอบ #99 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2011, 10:18:19 PM »

ของเค้าดีจริงอันนี้ยืนยันอีกเสียงครับ
ด้ามใหม่จ๊าบมากเดี๋ยวต้องหามาใส่มั่ง อิๆ Grin Grin

ถ่ายรูปสวย ๆ มาโชว์บ้างนะครับพี่ ... ไม่ได้คุยกันนานเลยนะครับ Cheesy

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

« ตอบ #100 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2011, 10:19:31 PM »

เยี่ยม รีบเลยครับรีบเลย งามแท้แน่นอน ผมยังไม่ได้เอาไปลองเลย กลัวลำกล้องสึกอ่ะครับ นอนกอดทุกคืนเลยเนี้ย ยิ้มีเลศนัย

แม่บ้านไม่ว่าเอาหรือครับ  คิก คิก คิก คิก

kaminii2009
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

« ตอบ #101 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2011, 11:22:45 PM »

ยินดีด้วยคนครับ
Builderman-รักในหลวง
บางอย่างเอากลับคืนมาได้ แต่บางอย่างเอากลับคืนมาไม่ได้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 142

แมวจะสีขาวหรือสีดำไม่สำคัญ ตราบใดที่มันยังจับหนู

« ตอบ #102 เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2011, 11:58:04 PM »

เห็น จนท.บอกว่างานค้างเยอะมาก ขนาดเดินเข้าห้องนายฯ ยังมองไม่เห็นหน้านายฯ เลย ...เอกสารกองเต็มโต๊ะ กว่าจะเซ็นเสร็จคาดว่าน่าจะประมาณ 3 เดือน ครับ อิ อิ.... Grin Grin

วันนี้ไปตามข่าวมาแล้วครับ ท่านก็รับปากเป็นมั่นเป็นเหมาะ ว่าภายในอาทิตย์นี้ เพราะผมบอกท่านไปว่า ปืนใกล้จะหมดแล้วครับ เดี๋ยวไม่ทันแข่ง  Grin
( ไปกับอาตั่วเฮียมาครับ )  เยี่ยม ไม่นานเกินรอแล้วพี่ แต่คงยังไม่กล้านอนกอด เดี๋ยวอดแบร์  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

แผ่นดินนี้ ได้มีวีรชนคนรุ่นก่อน ได้ปกป้องรักษาไว้ให้คนรุ่นหลังดังเช่นพวกเราในวันนี้ แล้วเราคนในรุ่นนี้ ที่กำลังจะเป็นคนรุ่นก่อนต่อไป จะทำสิ่งใดไว้ให้คนรุ่นหลัง ตักตวง เห็นแก่ตัว คิดเห็นเพียงผลประโยชน์ของตนเป็นที่ตั้งอย่างนั้นหรือ คำว่า " ไท " เราไม่เคยเป็นทาส ไม่เคยขาดซึ้งความสามัคคี
thongchais
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #103 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2011, 10:51:36 PM »

ทำไม shadow ตั้งศูนย์ไปแม้นเอาที่ 25 เมตรครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

« ตอบ #104 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2011, 11:13:15 PM »

วันนี้ไปตามข่าวมาแล้วครับ ท่านก็รับปากเป็นมั่นเป็นเหมาะ ว่าภายในอาทิตย์นี้ เพราะผมบอกท่านไปว่า ปืนใกล้จะหมดแล้วครับ เดี๋ยวไม่ทันแข่ง  Grin
( ไปกับอาตั่วเฮียมาครับ )  เยี่ยม ไม่นานเกินรอแล้วพี่ แต่คงยังไม่กล้านอนกอด เดี๋ยวอดแบร์  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คงได้เร็วอยู่หรอกครับ... อิจฉาจัง จะได้ทั้ง Shadow ทั้ง Baer Grin

หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 ... 14
  พิมพ์