เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 01:30:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย แบร์ คอมมานเช่ ไปเอา ไนท์ ดีเฟนเดอร์ ดีมั้ยครับ  (อ่าน 2442 ครั้ง)
Skydiver_รักในหลวง
คารมเป็นต่อ รูปหล่อเป็นรอง
Hero Member

คะแนน 1275

ไร้สาระโดยสิ้นเชิง

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 03:33:31 PM »

ถ้าเป็นผมผมเอาหมีไว้น่ะครับ

จงยิ้มสู้เมื่อความตายมาเยือน...
Steel90
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 153

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 03:53:08 PM »

ตามครูดำ ว่าไว้ ใช่ เลยครับ

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริง นะจ๊ะจุ๊บๆ
wariswong
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 09:33:56 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่แนะนำครับ รู้สึกซาบซึ้งใจจริงๆ

อ่านคำแนะนำของพี่ๆหลายๆท่านแล้ว รู้สึกเสียดายขึ้นมาแล้วครับ  กิ๊วก๊าว

คิดว่าอีกหน่อยจะมีปืนอีกหรือเปล่าครับ  หรือว่าจะมีแค่ ตัวเดียวไว้ใช้งานเท่านั้น

ถ้าคิดว่ามีแค่นี้เพื่อใช้งานจริงๆ  ก็เลือกให้ตรงกับความต้องการของท่านจขกท. เอง  คนอื่นเขามีความรักชอบและเงื่อนไขไม่เหมือนท่านฯนะครับ

อย่างผมชอบปืนลำประมาณ 4 นิ้ว  แต่ถ้าพกประจำผมก็เอาตัวเบากว่านี้ อย่าง Sig P220 ซึ่งไม่เล็ก  แต่บางและเบา

ถ้าท่านฯว่า ดีเฟนเด้อร์ เหมาะกับท่านมากกว่าก็ปล่อยตัวนี้  ไปซื้อหรือแลกตัวที่ท่านฯจะใช้

แต่ถ้าคิดว่าอีกหน่อยก็คงซื้ออีก  ก็เก็บตัวนี้ไว่แล้วค่อยซื้อ ดีเฟนเด้อร์เป็นตัวต่อไป 

ทนแบบนน. หน่อย  เดี๋ยวก็ชินครับ  อาจจะไม่อยากซื้อ ดีเฟนเด้อร์เลยก็ได้
คงไม่จบแค่กระบอกนี้ครับพี่ chew  ไหว้ เก็บตังค์กันต่อไป  Grin
พี่ๆคิดว่าดีมั้ยครับ (ถามแปลกๆ) แต่กำลังลังเลอยู่ครับ แบร์มันหนักครับ พกหน้าก็อึดอัด

พกหลังก็ไม่เนียน ใส่กระเป๋าก็รู้สึกว่าต้องสะภายกระเป๋าตลอดเวลา รู้สึกว่าเป็นภาระครับ   อ๋อย

งบหมดครับ ต้องเลือกครับ ได้อย่าง เสียอย่าง  ไหว้  ไหว้  ไหว้

คอมมานเช่เหนือกว่าทุกอย่าง นอกจากว่าจะซื้อดีเฟนเดอร์แล้วเหลือตังค์สัก 5 หมื่น อย่างนี้ OK ครับ
เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
หมีอ้วน
Full Member

คะแนน 15

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2011, 02:36:43 PM »

ถ้าจะพกก็ขายครับ แล้วไปซื้อปืนที่เหมาะสมกว่านี้ครับ  ส่วนแบร์เหมาะสำหรับยิงเป้ากระดาษมากกว่า ยิ่งเกิดมีรอยที่ปืนจะรู้สึกเสียดายปืนครับ

เฟืองจักรรวมปีกสมอ นชท34 , KMIT'NB ,  SPD12
TORHED محمدطاهر
Jr. Member
**

คะแนน 14

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 04:36:31 AM »

ถ้าต้องการใช้เงินละก็น่าเปลี่ยนถ้าไม่มีค่าน้ำชา ป.3 แต่ถ้ามีค่าใบด้วยเปลี่ยนไปขาดทุนเยอะครับแถมแบร์รอปืนกว่าจะได้น้ำหนักดูแล้วต่างกันไม่เท่าไหร่หรอกครับถ้าต้องการเบาๆพกง่ายเล่นกล็อคดีกว่า
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์