เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 03:20:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Meeting เสาร์ที่ 9 ตุลาคมเจ้าค่ะ  (อ่าน 22348 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #75 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2004, 03:53:42 PM »

แฮ่ะๆๆๆ
น่าน..น...ดิ
ทำห่วงคนอื่น เรารึ เอาตัวไม่รอด

ว่าแต่ว่า เรื่องยิง.22ล่ะ จะยิงกันก่อนมั้ย
ถ้ายิง เอางี้ ผมขอนัดที่สนามยิงปืน ของ ร.1 รอ. ถนนวิภาวดี ตรงข้าม ม.หอการค้าไทยก็แล้วกัน
เวลาตั้งแต่12.00น.เป็นต้นไป
(ผมเลิกงานเที่ยง กว่าจะถึงก็คงบ่ายโมง)

อ้อ..ใครมีกระสุน.22 เยลโล่ว์ แจ็กเก็ต เอาไปเผื่อผมด้วย ซัก1กล่องนะครับ
(ตอนนี้ผมเองเหลืออยู่1กล่อง กับเศษอีกราวๆ10นัด)
ไม่อยากใช้ลูกสนามมอ่ะครับ..(เคยใช้แล้วเข็ด..)
ใครว่ายังไง.....กรุณาแจ้งด้วยครับ

ส่วนน้องโอ๋ ไดอะมอนด์ ไปถูกรึไม่ กรุณาแจ้งด้วยครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #76 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2004, 04:20:59 PM »

แฮ่ะๆๆๆ
น่าน..น...ดิ
ทำห่วงคนอื่น เรารึ เอาตัวไม่รอด

อ้อ..ใครมีกระสุน.22 เยลโล่ว์ แจ็กเก็ต เอาไปเผื่อผมด้วย ซัก1กล่องนะครับ

(ตอนนี้ผมเองเหลืออยู่1กล่อง กับเศษอีกราวๆ10นัด)

ไม่อยากใช้ลูกสนามอ่ะครับ..(เคยใช้แล้วเข็ด..)

ใครว่ายังไง.....กรุณาแจ้งด้วยครับ

ส่วนน้องโอ๋ ไดอะมอนด์ ไปถูกรึไม่ กรุณาแจ้งด้วยครับ

หลบลูกปราย....ให้ดีเฮอะ....อิ อิ

ผมเกรงว่า....น้อง ๆ ร่วมกตัญญูฯ จะไปถูกฝ่ายเดียวซิครับ....อิ อิ

พี่มะขิ่น...คร้าบบบบ.....

กาแฟ...ชงเสร็จแย้ว....คร้าบบบบ.......

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 04, 2004, 04:24:41 PM โดย 51 » บันทึกการเข้า
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #77 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2004, 04:43:34 PM »

ผมจาพา...คริกโก้...ไปครับ
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #78 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2004, 04:52:20 PM »

คริกโก้ตัวนี้ครับ........หรือจาเป็น...ลูกซอง...ของคนอื่น Grin Grin

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #79 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2004, 06:16:44 PM »

Go Go Meeting !!  Grin Cheesy Cool
เหอเหอเหอ  งานนี้อ้ายกล็อกแกล็กไม่เหงาละ  Wink   มีเพื่อนคุยละ  Grin

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #80 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2004, 06:37:15 PM »

อีตามะเอ็ม มาไม่ได้แล้วมาทำป่วน
กิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอให้ทำโอทียันเช้า........ ไม่ต้องเมาเหล้า
ขอให้เมางาน...ให้อ้วกไปเล้ย....

จาก ทีมงาน ซึมเศร้า......เหงา...เพราะ..เมาค้าง........
 Grin Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #81 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2004, 06:41:27 PM »

Go Go Meeting !!  Grin Cheesy Cool
เหอเหอเหอ  งานนี้อ้ายกล็อกแกล็กไม่เหงาละ  Wink   มีเพื่อนคุยละ  Grin
อ่ะเจ้ยย Tongue......ทั่นเจ้าสังกัดแสดงตัวซะแล้ววุ้ย Wink
...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #82 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2004, 06:56:10 PM »

อ่ะเจ้ยย Tongue......ทั่นเจ้าสังกัดแสดงตัวซะแล้ววุ้ย Wink
Grin  Grin  Grin

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #83 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2004, 07:57:18 PM »

ถ้าไม่มีท่านใดอาสาจอง ขอเบอร์ของโออิชิ ข้าน้อยจองให้ก็ได้เจ้าค่ะ Cheesy

คุณ Polar_Ploy ไปด้วยหรือเปล่าเจ้าค่ะ

I am dying... -*-

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #84 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2004, 09:51:46 PM »

แสดงว่าครั้งนี้คุณ O ปล่อยลมหมดแล้วซี

เล่นใช้คำว่าปล่อยลมเลยเหรอ เป็นอึ่งอ่างนะ ไม่ใช่ลูกโป่ง...เอ๊ยคนนะไม่ใช่ลูกโป่ง(แต่ก็ยังดีกว่าใช้คำว่าผายลมนะ...คิกๆ Grin)

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #85 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2004, 09:54:23 PM »

Shocked พี่ Naja  รูปเก่า ๆ พวกนี้เป็นความหลังบาดใจบางคนบนโต๊ะอยู่นะจ๊ะ   Tongue Lips Sealed   

ตัดหน้าผมค้าบ..บ..บ...
ท่านประธานที่เคารพ ท่าอ๋องตัดหน้าผมอ่ะ

อ้าว.... ดูอีกที มีท่านทัดมาลาอีกคน

ว่าแต่ท่านโอเถอะ งานนี้หวังว่าคงไม่โดนเพื่อนกระหน่ำอีกหล่ะ

ระวังตัวเองไว้ดีกว่าเจ้าค่ะ คนที่โดนเพื่อนกระหน่ำไม่น่าจะเป็นเจ๊โอหรอกเจ้าคะ :Smiley

โอยๆ...ค่อยยังชั่วที่เรารอดตัว Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
PPP
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #86 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2004, 10:03:48 PM »

อยากไปด้วย  ไม่รู้จะว่างไปรึป่าวน้ออออออออออ    จะพยายามเคลียร์คิวให้ว่างเพื่อจะไปพบปะพี่น้องชาวปืนครับ Cry Cry
poojar
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #87 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2004, 11:04:51 PM »

ถ้าไม่มีท่านใดอาสาจอง ขอเบอร์ของโออิชิ ข้าน้อยจองให้ก็ได้เจ้าค่ะ Cheesy

[/quote

เบอร์โออิชิ 0 2712 3456 ค่ะ

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #88 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2004, 11:08:38 PM »

เบอร์โออิชิ 0 2712 3456 ค่ะ

ขอบคุณเจ้าค่ะ...ข้าน้อยจะจองไว้สามสิบที่นั่ง วันเสาร์ที่ 9 ตุลาคม ตั้งแต่เวลา 18.00 น. เป็นต้นไปนะเจ้าค่ะ Cheesy

ใครมีบัตรลดช่วยนำมาด้วยนะเจ้าค่ะ ฟรีค่าห้องก็ยังดี
Grin

I am dying... -*-

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #89 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2004, 12:44:10 AM »

Wink ตกลงจะมีรายการอุ่นเครื่อง ก่อนกินกันอย่างที่ตาซับบอกหรือเปล่าคับ...

ถ้าหากว่ามีที่สนามร. ๑ รอ.ตั้งแต่ช่วงเที่ยงผมอาจพอไปได้...

แต่มื้อเย็นติดธุระคับคงอดไปกินด้วย...  Wink
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 11
  พิมพ์