เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 05:27:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Meeting เสาร์ที่ 9 ตุลาคมเจ้าค่ะ  (อ่าน 22439 ครั้ง)
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #60 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2004, 09:42:45 AM »

ไปด้วยคนครับผม หนึ่งที่เป็นอย่างน้อย สองที่เป็นอยากมากสุด

ไปกับพี่เสือ...

เพิ่มให้แล้วนะเจ้าค่ะ Cheesy

I am dying... -*-

libra
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #61 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2004, 09:44:14 AM »

มายืนยันครับว่า ไปหนึ่งที่ Grin
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #62 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2004, 09:46:51 AM »

Shocked พี่ Naja  รูปเก่า ๆ พวกนี้เป็นความหลังบาดใจบางคนบนโต๊ะอยู่นะจ๊ะ   Tongue Lips Sealed   

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #63 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2004, 09:54:20 AM »

"เบอร์" 16 ยืนยันครับ เหตุผลเหมือนคนรินเบียร์;)

เลื่อนอันดับผมไปแนคุณ O ดีกว่าครับ เพราะผมว่าคุณ O ไม่มาคนเดียวเปล่าเปลี่ยวหรอกครับ Grin

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #64 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2004, 10:03:06 AM »

ยืนยันว่าไปคร้าบบบบบบ

แต่พี่นาจาขอรับบางรูปเอาออกไปเหอะ มันเก่าแล้ววววววววววววววววววว

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #65 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2004, 10:03:27 AM »

Shocked พี่ Naja  รูปเก่า ๆ พวกนี้เป็นความหลังบาดใจบางคนบนโต๊ะอยู่นะจ๊ะ   Tongue Lips Sealed   

ไม่ได้บาดคนเดียวด้วยสิ... Lips Sealed Tongue

"เบอร์" 16 ยืนยันครับ เหตุผลเหมือนคนรินเบียร์;)

เลื่อนอันดับผมไปแนคุณ O ดีกว่าครับ เพราะผมว่าคุณ O ไม่มาคนเดียวเปล่าเปลี่ยวหรอกครับ Grin

เอาไงกันแน่เจ๊...ที่เดียว หรือสองที่?? Grin

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #66 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2004, 10:05:07 AM »

ยืนยันว่าไปคร้าบบบบบบ

แต่พี่นาจาขอรับบางรูปเอาออกไปเหอะ มันเก่าแล้ววววววววววววววววววว

จะโพสแซวซะหน่อย ดันโพสช้าไปเพียงเสี้ยววินาที 5555

งั้นเอาคนใหม่มาถ่ายเป็นรูปใหม่แล้วกันนะท่านทัดฯ
Grin

Polar_Ploy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #67 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2004, 12:12:16 PM »

Go Go Meeting !!  Grin Cheesy Cool
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #68 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2004, 12:44:14 PM »

Go Go Meeting !!  Grin Cheesy Cool

ไปด้วยหรือเปล่าเจ้าค่ะ ได้นับที่นั่งเพิ่มเจ้าคะ Cheesy

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #69 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2004, 01:10:05 PM »

ไม่ได้บาดคนเดียวด้วยสิ... Lips Sealed Tongue

เอาไงกันแน่เจ๊...ที่เดียว หรือสองที่?? Grin

ยังไงๆชั้นก็ไปคนเดียว...โสดอยู่ย่ะ Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #70 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2004, 01:12:18 PM »

แหม...รูปเนี่ยมันบาดใจสะเทือนใจจริงจริ๊ง Grin
แถมดันเป็นรูปเราที่ทำท่าอึ่งอ่างพองลมซะด้วย Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #71 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2004, 01:50:51 PM »

แสดงว่าครั้งนี้คุณ O ปล่อยลมหมดแล้วซี

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #72 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2004, 02:59:55 PM »

ตัดหน้าผมค้าบ..บ..บ...
ท่านประธานที่เคารพ ท่าอ๋องตัดหน้าผมอ่ะ

อ้าว.... ดูอีกที มีท่านทัดมาลาอีกคน

ว่าแต่ท่านโอเถอะ งานนี้หวังว่าคงไม่โดนเพื่อนกระหน่ำอีกหล่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 04, 2004, 03:01:28 PM โดย submachine » บันทึกการเข้า

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #73 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2004, 03:07:37 PM »

...ผมลบภาพไม่เป็น ทำไงดี Grin

แหม๋ วันที่ 9 นี้ ก็ไม่มีภาพนั้นแล้วล่ะ ถือเสียว่า ผมโพสท์ให้ดูคนอื่นต่างหาก Grin ค้างไว้สักวัน เดี๋ยวค่อยลบ5555

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #74 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2004, 03:21:49 PM »

ตัดหน้าผมค้าบ..บ..บ...
ท่านประธานที่เคารพ ท่าอ๋องตัดหน้าผมอ่ะ

อ้าว.... ดูอีกที มีท่านทัดมาลาอีกคน

ว่าแต่ท่านโอเถอะ งานนี้หวังว่าคงไม่โดนเพื่อนกระหน่ำอีกหล่ะ

ระวังตัวเองไว้ดีกว่าเจ้าค่ะ คนที่โดนเพื่อนกระหน่ำไม่น่าจะเป็นเจ๊โอหรอกเจ้าคะ :Smiley

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 11
  พิมพ์