เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 10:33:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จ.สงขลา มีการฟ้องนายทะเบียนบ้างแล้วยังครับ  (อ่าน 2407 ครั้ง)
cz_dee *รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 236

« เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 01:19:32 PM »

ตามหัวข้อเลยครับ ไม่กล้าฟ้องนายทะเบียนครับ  ทางบ้านห้ามเด็ดขาด *จะฟ้องนาย อยากมีปัญหาเหรอไง* เศร้า ไหว้
หญ้าเจ้าชู้ # รักในหลวง #
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 51

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 01:49:44 PM »

มีเหตุอะไรหรือครับ

ผมเสียภาษีนะครับ ทำอะไรเกรงใจกันบ้าง
zombiejung
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 03:51:16 PM »

จังหวัดสงขลา อำเภอไรครับ  สาเหตุที่จะฟ้องคืออะไรครับ
ธำรง
Hero Member

คะแนน 1727

.....รักในหลวง.....

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 08:04:11 PM »

เคยมีฟ้องนอภ. อ.เมือง อ.สะบ้าย้อย ครับ
พ่อค้าภูธร- รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 202

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 08:32:48 PM »

ตามหัวข้อเลยครับ ไม่กล้าฟ้องนายทะเบียนครับ  ทางบ้านห้ามเด็ดขาด *จะฟ้องนาย อยากมีปัญหาเหรอไง* เศร้า ไหว้
เมื่อเรื่องถึงสุดทางที่จะคุยกัน.......ถามใจตัวเองดูจะสู้หรือจะถอย ไหว้
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 09:20:37 PM »

เคยมีฟ้องนอภ. อ.เมือง อ.สะบ้าย้อย ครับ

นายคนนี้เป็นเด็กของ ขุนพลคนนึงของพรรค ประชาธิปัตย์
เคยฉะกับ ผกก ในพื้น ที่กิน กันไม่ลง จะเล่นกับ นาย คนนี้  ไม่ง่าย ครับ ชื่อผม อยู่ในบัญชีหนังหมา แล้ว ครับ ไหว้ อ๋อย
นายคนนี้ เกรงใจ คน คนนึง ก็คือ อดีต สจ เล็ก สิกะ   เคยมีกรณี  นายไม่ยอมเซ็น ป.3 ให้แต่โดน น้าเล็ก เรียก ต้อง รีบมาเซ็นถึงบ้าน น้าเล็ก   คิก คิก คิก คิก
ยัง จำได้ ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 10, 2011, 09:25:29 PM โดย ศักดา. » บันทึกการเข้า
ธำรง
Hero Member

คะแนน 1727

.....รักในหลวง.....

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 09:26:44 PM »

นายคนนี้เป็นเด็กของ ขุนพลคนนึงของพรรค ประชาธิปัตย์
เคยฉะกับ ผกก ในพื้น ที่กิน กันไม่ลง จะเล่นกับ นาย คนนี้  ไม่ง่าย ครับ ชื่อผม อยู่ในบัญชีหนังหมา แล้ว ครับ ไหว้ อ๋อย

นอภ.ช่วงปี 2546 ครับ
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2011, 09:28:36 PM »

เคยฉะกับ ผกก ในพื้น ที่กิน กันไม่ลง จะเล่นกับ นาย คนนี้  ไม่ง่าย ครับ ชื่อผม อยู่ในบัญชีหนังหมา แล้ว ครับ ไหว้ อ๋อย

นอภ.ช่วงปี 2546 ครับ
ครับ  ไหว้ ขอโทษครับเข้าใจผิดครับ พี่ธำรง  ไหว้ นึกว่า คนปัจจุบัน  คิก คิก คิก คิก
 ไหว้
cz_dee *รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 236

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2011, 02:39:06 PM »

จะขอป.3ครับ
จังหวัดสงขลา อำเภอไรครับ  สาเหตุที่จะฟ้องคืออะไรครับ

อำเภอย่ารู้เลยครับว่าชายแดน

ทำไมที่อื่นเช่น กทม หรือเมืองที่เจริญแล้ว มีคณสมบัติครับได้ป.3ครับ
ที่ผมแ.....งขั้นตำ8000ลูกซองนะครับ 11 357 20000 คุณสมบัติไม่เกี่ยว ยี๊
บ้านนอกเมืองเถื่อนแบบนี้ใครจะกล้าหือกับนายครับ  กลัวได้ลูกปืนแทนปืน เหนือ่ยจริงๆ
เมือ่ไหร่ที่ผมมันจะพัฒนาเหมือนกันท่อื่นบ้าง เศร้า
tirayus
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2011, 03:07:43 PM »

อย่าดีกว่าแพ้ขึ้นมาเราจะขอปืนจากเข้ายากมากขึ้นด้วยนะครับ  ตกใจหน้าซีด  (ถ้าจะฟ้องพี่ต้องมีเพื่อนเป็นนายกแล้วครับอันนี้ชนะชัว)  ขำก๊าก
MARK232
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 26

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2011, 04:13:47 PM »

จะขอป.3ครับ

อำเภอย่ารู้เลยครับว่าชายแดน

ทำไมที่อื่นเช่น กทม หรือเมืองที่เจริญแล้ว มีคณสมบัติครับได้ป.3ครับ
ที่ผมแ.....งขั้นตำ8000ลูกซองนะครับ 11 357 20000 คุณสมบัติไม่เกี่ยว ยี๊
บ้านนอกเมืองเถื่อนแบบนี้ใครจะกล้าหือกับนายครับ  กลัวได้ลูกปืนแทนปืน เหนือ่ยจริงๆ
เมือ่ไหร่ที่ผมมันจะพัฒนาเหมือนกันท่อื่นบ้าง เศร้า

ยิงได้ฝ่ายเดียวหรือครับ
ต่อ..วาปี...สารคาม
Jr. Member
**

คะแนน 7

มหาสารคาม คือ บ้านเกิด ...

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2011, 04:42:28 PM »

.......................เป็นกำลังใจให้ สมช.  ถ้างั้นต้องให้ นาย ที่ว่าย้ายไปที่อื่นซะก่อน  ไหว้ ไหว้ ไหว้ ...............

พุทธมณฑลอีสาน ถิ่นฐานอารยธรรม ผ้าใหมล้ำเลอค่า ตักศิลานคร
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2011, 04:45:37 PM »

อย่าดีกว่าแพ้ขึ้นมาเราจะขอปืนจากเข้ายากมากขึ้นด้วยนะครับ  ตกใจหน้าซีด  (ถ้าจะฟ้องพี่ต้องมีเพื่อนเป็นนายกแล้วครับอันนี้ชนะชัว)  ขำก๊าก

ไม่ลองไม่รู้ครับ ครั้งแรกแพ้ครับ เพราะโดนถอนฟ้องเนื่องจากยื่นอุทธรณ์ไม่ทัน   ครั้งที่สองชนะครับฟ้องปืนอัดลมด้วยซ้ำครับ ครั้งที่สามเร็วๆนี้ศาลก็จะออกนั่งบัลลังก์พิจารณาครั้งแรก ปืนขนาดเดียวกับที่ฟ้องครั้งแรกครับ

อยากให้ช่วยกันฟ้องเยอะๆ เพื่อสังคมชาวปืนจะได้พัฒนายิ่งๆขึ้นไปครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

boilerman
Sr. Member

คะแนน 28

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2011, 11:41:45 PM »

ใครสะดวกฟ้อง ก็ฟ้องเถอะครับ ช่วยยกระดับสังคมให้สูงขึ้น แต่ต้องเข้าใจคนที่ไม่พร้อมจะฟ้องด้วย ว่าไม่ใช่เขาไม่สู้ แต่มันเป็นทางออกของแต่ละคนที่ไม่เหมือนกัน

ยังไงผมก็ขอชื่นชมท่านที่ลุกขึ้นสู้

เหมือนม๊อบแนวหน้าที่กล้าทำในสิ่งที่ผมอยากทำแต่ไม่กล้าทำ

ผมคนหนึ่งละที่หาทางออกด้วยการย้ายทะเบียนบ้านเข้ากทม เพื่อซื้อ ลูกกรดยาวแม็กนั่ม , 9 มม. สั้นกระบอกที่ 2 แล้วคอยสะใจนายทะเบียนที่จะกลายเป็นท่านเล็บงามเมื่อเกษียณ
Autumn
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 63

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 02:41:40 AM »

เคยขอ ป 3 ในพื้นที่ตอนบน ๆ ของประเทศ  ใช้เวลา  8  เดือน

วันที่ไปทำ ป 4  ปลัดบอกว่าใช้เวลาราว  ป 3

อะไรจะปานนั้น

อยากฟ้องเหมือนกันนะ
หน้า: [1] 2
  พิมพ์