เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 04:19:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแต่งงาน  (อ่าน 2409 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 09:36:47 PM »

อยากขอ แต่ยังไม่คนให้ขอครับ  คิก คิก

เลือกมากรึเปล่า Grin Grin Grin ถึงเวลาก็เลิกเลือกเอง

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 09:38:21 PM »

เอ้ออออ.........ถ้ายายจะ  “จัด”  งาน   อย่างนี้บ้าง  ฮา
“หนึ่งล้าน” เหรียญ  พอมั้ยคร๊า  ฮา  555555555

ฮ่า  555555   ฮา 

พวกกิน “น้ำใต้ศอก”  กะพวก    “วิวาห์เหาะ”   
อย่า   “อิจฉา”  ยาย  น๊ะคร๊า  ฮา

555555555555555555555555

Thanks  พี่  Car  น๊ะคร๊า  ฮา

พี่แกอาจเหลือเยอะก็ได้ครับ อลังการงานสร้าง Grin Grin Grin ไม่ถูกแน่นอน

แต่หญิงเจ้าอาจเป็น บิลเลี่ยนแนร์ก็ได้นะ 55555

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 10:20:22 PM »

เป็นเจ้าสาวที่ตัวใหญ่มากครับ...

ชุดคงต้องตัดพิเศษ... คิก คิก
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 10:30:08 PM »

เป็นเจ้าสาวที่ตัวใหญ่มากครับ...

ชุดคงต้องตัดพิเศษ... คิก คิก

ชุดสวมยังติดไม่ลงเลยครับ เพื่อนเจ้าสาวก็ไซด์เดียวกันเลย Grin Grin Grin รักไม่มีพรหม์แดน

ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 11:53:35 PM »

กริ๊ด.......................อยากมีสาวมาขอบ้างงงงงงงงงงงง เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 12:04:24 AM »

กริ๊ด.......................อยากมีสาวมาขอบ้างงงงงงงงงงงง เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ตอนเค้าไปขอล่ะวิ่งหนี 5555555 งอน คิก คิก

ขอบคุณพี่คาร์มากครับ Grin

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 12:07:30 AM »

อยากขอ แต่ยังไม่คนให้ขอครับ  คิก คิก

เลือกมากรึเปล่า Grin Grin Grin ถึงเวลาก็เลิกเลือกเอง

ไม่เลือกมากหรอกครับ แต่ชอบเด็กๆครับ  ยิ้มีเลศนัย

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 01:06:50 AM »

ตอนเค้าไปขอล่ะวิ่งหนี 5555555 งอน คิก คิก

ขอบคุณพี่คาร์มากครับ Grin
เค้าไม่ได้รักใครง่ายๆๆอย่างที่ตะเองคิดนะ  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 09:34:17 AM »

ไม่เลือกมากหรอกครับ แต่ชอบเด็กๆครับ  ยิ้มีเลศนัย

ผมก็ยังชอบเด็กๆอยู่ครับ Grin Grin Grin

steam.รักในหลวง
รวดเร็วดั่งสายลม สงบนิ่งดั่งแนวป่า ร้อนแรงดั่งเปลวเพลิง มั่นคงดั่งขุนเขา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2579

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 09:36:53 AM »

อยากมีวันนั้นบ้างจังเลย  Grin Grin Grin
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 09:39:21 AM »

อยากมีวันนั้นบ้างจังเลย  Grin Grin Grin

ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15856

No justice No peace

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 10:06:05 AM »

Ha Ha  ฮา   พี่จ๊างซ์ขร๊า  ลองยื่นหน้า  wxให้ “สาว ชุดสีทอง”  หลังแหวน ดูอ่ะจิคร๊า
เผื่อ  จะมีสาว  “เหลือน้อย”   มาขอแต่งงานบ้าง  อ่ะ  ฮา

พี่แกอาจเหลือเยอะก็ได้ครับ อลังการงานสร้าง Grin Grin Grin ไม่ถูกแน่นอน

แต่หญิงเจ้าอาจเป็น บิลเลี่ยนแนร์ก็ได้นะ 55555

ยายคิดว่าพวกเขา   น่าจะ  “ตั่งตั๋ง”  พอๆกันน๊ะคร๊า
และแน่นอนอ่ะคร๊า  น่าจะอยู่ในก๊วน   “มิลเลี่ยนแนร์”   ฮา
คงหาแบบ  “นางซิล”  ไม่ได้หรอกคร๊า   ฮา

สามสาว ตุ้ยนุ้ย   “She the best friend from Chicago” ฮา
ยายคิดว่า  พวกเขา  น่าจะเป็นสมาคม  “คนน้ำหนักเกิน”  น๊ะอ่ะคร๊า  ฮา

ยายเชียร์  พวกเธออ่ะคร๊า  “สมาคม คนน้ำหนักเกิน”   น่ารัก น๊ะคร๊า  ฮา

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 10:48:02 AM »

Ha Ha  ฮา   พี่จ๊างซ์ขร๊า  ลองยื่นหน้า  wxให้ “สาว ชุดสีทอง”  หลังแหวน ดูอ่ะจิคร๊า
เผื่อ  จะมีสาว  “เหลือน้อย”   มาขอแต่งงานบ้าง  อ่ะ  ฮา

ยายคิดว่าพวกเขา   น่าจะ  “ตั่งตั๋ง”  พอๆกันน๊ะคร๊า
และแน่นอนอ่ะคร๊า  น่าจะอยู่ในก๊วน   “มิลเลี่ยนแนร์”   ฮา
คงหาแบบ  “นางซิล”  ไม่ได้หรอกคร๊า   ฮา

สามสาว ตุ้ยนุ้ย   “She the best friend from Chicago” ฮา
ยายคิดว่า  พวกเขา  น่าจะเป็นสมาคม  “คนน้ำหนักเกิน”  น๊ะอ่ะคร๊า  ฮา

ยายเชียร์  พวกเธออ่ะคร๊า  “สมาคม คนน้ำหนักเกิน”   น่ารัก น๊ะคร๊า  ฮา

นิ่มดีนี่ครับยายบาบาร่า จับตรงไหน ย้วยไปหมด  โดนชก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์