เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 01:28:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เติมน้ำมันปั๊มเชลล์เสียเงิน ไม่ได้น้ำมัน เกือบโดนรุมอีก  (อ่าน 6013 ครั้ง)
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 11:01:27 PM »

ชัดเจนครับท่าน wardog-รักในหลวง ฮอลลี่วู๊ดหลอกอีกแล้ว ไฟใหม้วาบที่ถังขนาดนั้นยังไม่ระเบิดเลย

แต่ก็ไม่ประมาทไว้ก่อนเป็นดีครับจะได้ระวัง

ขอบคุณครับ+ให้ครับ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
kensiro
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 11:18:47 PM »

ถ้าพี่ตัดสินใจ ยิง พยานเต็มไปหมด ครับ  

ยิงคนยิงไม่ยากครับ แต่ยิงอย่างไรไม่ให้เราติดคุกนะครับ

ของ ปตท บัญชีจะเป็นคนปดหัวจ่าย ครับ

เขาจะปดก็ต่อเมื่อเด็กปั้มเดินเอาเงินมาให้

ขอดูได้ครับ เครื่องคอมพิวเตอร์ จะมีสองเครื่อง

เครื่องแรกจะอยู่ที่ เคาเตอร์เก็บเงิน หน้าปั้ม

อีกเครื่องจะ อยู่ ใน office  เก็บข้อมูลทุกอย่าง

ดูได้ครับ ว่าเติมไปเท่าไร
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 13, 2011, 11:29:01 PM โดย โรจน์ คนพิจิตร--รักในหลวง » บันทึกการเข้า
nick357 "รักในหลวง"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

no!!! conflict.let'sit and talk!!!!

« ตอบ #32 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 02:29:45 AM »

ผมไม่เคยเจอปัญหานี้เพราะผมต้อง"เติมเอง"
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #33 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 09:05:01 AM »

ผมไม่เคยเจอปัญหานี้เพราะผมต้อง"เติมเอง"
น้านิคช่วยตัวเองมาตลอด... จูบบบบ จูบบบบ

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
Nat_usp
เวลาเหลือน้อยแล้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 708

กรรมใดใครก่อ กรรมนั้นคืนสนอง

« ตอบ #34 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 09:06:33 AM »

ตอนเติมน้ำมัน จขกท. คุยโทรศัพท์หรือครับ -_-"

รักในหลวงที่สุดที่ในโลก

เพียงดาวเบเกอรี่     http://forum.ayutthaya.go.th/index.php?topic=31931.0
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #35 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 09:11:13 AM »

ตอนเติมน้ำมัน จขกท. คุยโทรศัพท์หรือครับ -_-"
ผิดตั้งแต่แรกแล้ว จริงๆเขาเตือนใว้กลัวถูกป้มโกง ขำก๊าก

ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #36 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 03:28:58 PM »

ตอนเติมน้ำมัน ผมว่าลงไปดูทุกครั้งดีกว่าครับ เรื่องโดนโกงน้ำมันจะกลายเป็นเรื่องเล็กไปเลย

ถ้าเด็กมันยัดยาบ้าไว้ให้เราแทน...

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #37 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 03:29:56 PM »

ไปกับเมียผมสบายใจ เติมน้ำมัน เมียผมจ้องมิเตอร์เขม็ง... Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
FCUK
Full Member

คะแนน 50

« ตอบ #38 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 03:43:54 PM »

ปั๊มน้ำมัน เป็นแหล่งรวมมิจฉาชีพ ตัวอย่างความบันเทิงที่จะได้รับ อาทิ
๑.เติมน้ำมันขาด
๒.เติมผิดประเภทเพื่อให้รถไปพังกลางทางแล้วลากเข้าอู่"ฟัน"
๓.ประกบจี้ในห้องน้ำ หลบหนีด้วยมอไซด์ย้อนศร  กล้องวงจรปิดเสีย(ตามเคย)
๔.ขับรถติดตามจากปั๊ม เฉี่ยวชนให้หยุดเจรจาก่อนปล้นชิงรถยนต์ แถมปาดคอแต่พองาม
๕."หย่อน"ยาเสพติด (ถ้ายัดหมายถึงอาการใช้กำลังดันเข้าช่องแคบๆ หรือกระทำซึ่งหน้า)ลงในฝาถังน้ำมัน ก่อนให้ตำรวจปลอมหรือตำรวจชั่วเรียกให้หยุดเพื่อตรวจค้น  ตาม ป.วิอาญา กระทำได้เมื่อมีเหตุซึ่งหน้าหรือมีเหตุให้เชื่อได้ว่าเพิ่งกระทำความผิดและหลบหนีมา   แต่ส่วนใหญ่มักอ้างว่า"สายรายงานมา"
tanunrat
Jr. Member
**

คะแนน 1

เวลาเหลือน้อยให้รีบปฎิบัตินะครับ

« ตอบ #39 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 03:59:56 PM »

พี่ครับ ถือว่าโชคยังเข้าข้างพี่นะครับถ้าเปรี้ยงป้างไป น.ช ...อ่ะ แต่ที่ กทม มียังงี้ด้วยเหรอครับพี่

เวลาเหลือน้อยให้รีบปฎิบัตินะครับ
พญาจงอาง +รักในหลวง+
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1870

« ตอบ #40 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 04:01:46 PM »

เข้ามาอ่านเอาประสบการณ์ชีวิตครับ Grin เยี่ยม ไหว้

..The only thing neccessary for the triump of evil is for the good man to do nothing..
"สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ คือการที่คนดีๆนิ่งดูดาย "
krajong
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 453

« ตอบ #41 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 09:11:04 PM »

เมื่อก่อน ผมขับแลนด์ครุยเซอร์ VX80 ผมบอกเด็กปั๊มว่าดีเซลเต็มถังแล้วมันก็เติมเบ็นซินให้ ผมสตาร์ทรถ ควันขาว อย่างกะเผาหญ้า ผมถามว่าเมื่อครู่เติมไรเข้าไปมันบอกเบ็นซิน ผมบอกว่าผมสั่งดิเซลใช่ไหม เจ้าของปั้มเดินมาดูด้วย ผมบอกว่า สั่งดีเซลแล้วเติมเบ็นซินทำไม
เด็กมันบอกว่ารุ่นนี้มันเคยเติมเบ็นซินทุกคัน แล้วคันนี้เติมดิเซลได้ยังไง.......
สรุปเจ้าของปั๊มถ่ายถังให้เติมไหม่ให้ครับ ทางทีดีเราควรยืนเฝ้าเองอะดีแล้วครับ

ความจริงไม่มีวันตาย แต่คนพูดความจริงตายไปหลายแล้ว
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #42 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 09:41:27 PM »

เมื่อก่อน ผมขับแลนด์ครุยเซอร์ VX80 ผมบอกเด็กปั๊มว่าดีเซลเต็มถังแล้วมันก็เติมเบ็นซินให้ ผมสตาร์ทรถ ควันขาว อย่างกะเผาหญ้า ผมถามว่าเมื่อครู่เติมไรเข้าไปมันบอกเบ็นซิน ผมบอกว่าผมสั่งดิเซลใช่ไหม เจ้าของปั้มเดินมาดูด้วย ผมบอกว่า สั่งดีเซลแล้วเติมเบ็นซินทำไม
เด็กมันบอกว่ารุ่นนี้มันเคยเติมเบ็นซินทุกคัน แล้วคันนี้เติมดิเซลได้ยังไง.......
สรุปเจ้าของปั๊มถ่ายถังให้เติมไหม่ให้ครับ ทางทีดีเราควรยืนเฝ้าเองอะดีแล้วครับ
เจอพวกเด็กอวดฉลาดแบบนี้ แย่เลยนะครับ
J_D
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 82

« ตอบ #43 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 11:32:12 PM »

เจอพวกเด็กอวดฉลาดแบบนี้ แย่เลยนะครับ

ยังดีที่เครื่องไม่พัง

ชาติ         = บึง
คนในชาติ = ปลาในบึง

ปลามาแล้วก็ไปแต่บึงอยู่มาก่อนและต้องอยู่ต่อไป  บึงสำคัญกับปลาทุกตัวและสำคัญกว่าปลาทุกตัว  อย่างเอาแต่กินแล้วก็ขี้ใส่บึงอย่างเดียว
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #44 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 11:46:06 PM »

ตั้งสติแก้ปัญหาได้ถูกต้องแล้วครับ .. เป็นความเลวของคนที่อยู่ในสถานที่ ที่น่าจะเชื่อถือและไว้วางใจ  .. โทษตัวเราเองว่าเราประมาทไม่ได้ดู ก็ทำให้ไม่เกิดเรื่องครับ .. ขอบคุณที่นำมาเ๊ล่าสู่กันฟังครับ ถ้ามีโอกาสไม่เข้าแน่ปั๊มนี้ครับ

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์