เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 09:29:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนหน่อยครับ (นราธิวาส)  (อ่าน 2954 ครั้ง)
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2011, 09:06:10 AM »

ยินดีต้อนรับพร้อมกับดูแล ให้คำแนะนำ อย่างเต็มใจและเต็มที่ครับ  Cheesy
เกือบลืม  ห้ามลง  สนานีปัตตานี .........  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
                       จะคบหากัน  กรุณาสืบข้อมูลทางลับก่อนนะครับ  ....  ผมกลัวว่า   ตกใจหน้าซีด                         Cheesy

ผมเป็นคนดีครับ  ผมอยู่ในศีลในธรรม ที่สำคัญผมหล่อมากครับ  เยาะเย้ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 17, 2011, 09:10:21 AM โดย Feen.. » บันทึกการเข้า
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2011, 09:20:09 AM »

อืมมมมมม....ผมไม่เกี่ยวนี่ครับ ผมเด็กเตป.... คิก คิก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2011, 09:34:21 AM »

อืมมมมมม....ผมไม่เกี่ยวนี่ครับ ผมเด็กเตป.... คิก คิก

เด็กเตป แปลว่าอะไรไม่รู้  แต่ในโลโก้ สามคนนั้น นราฯล้วน ๆ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2011, 10:04:54 AM »

JOYHUNTER และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

เห็นกระทู้นี้เข้า วิ่งแจ้นมาเลยเชียวน่ะ อีพาลุงยามไปไหนเหรอ คิก คิก
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2011, 10:06:24 AM »

เด็กเตป แปลว่าอะไรไม่รู้  แต่ในโลโก้ สามคนนั้น นราฯล้วน ๆ

ถ้าจะความจำสั้น....สงขลาวุ้ย ตัวเองกะอยู่ด้วยนิวันนั้น....ตอนขโมยของลงป้าวฮั้น....

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2011, 10:18:34 AM »

ชายเจษฎ์, ...อภิสิทธิ์ ...รักในหลวงและพระเทพ, krajong และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ชะอุ๋ย......เสียงว่าอยู่ปุ่นหรือครับตอนนี้ เป็นไงบ้าง ความเป็นอยู่เปลี่ยนแปลงบ้างใหมครับ.... Grin

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2011, 10:26:22 AM »

ตกลงที่น่ากลัวคือโหม๋ เราเพ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
wiched
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 137

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2011, 11:02:21 AM »

ขอให้สนุกนะครับ

อยากไปมั่งจัง
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2011, 11:02:40 AM »

ตกลงที่น่ากลัวคือโหม๋ เราเพ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ก่อนไปนราฯแวะนาโหนดก่อนก็ได้ คิก คิก

มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2011, 11:57:04 AM »

ผ่านยะลา(บ้านผม)โบกมือทักทายด้วยน่ะครับ......ตอนนี้ผมอยู่ชล คิก คิก คิก คิก คิก คิก
จริงๆสถานะการณ์ก็ไม่น่ากลัวอย่างที่คิดครับ.....

หลวงปู่ทวดคุ้มครองน่ะครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
เมื่อวานได้ยินข่าวที่ยะลานิ คิก คิก

ข่าวนั้นสร้างภาพครับพี่จอย.....................อิอิอิ
พี่มะเอ็มครับ เอ็ม 79 หมดยังผม ขอ 2ลูกครับ
ได้ครับฝังไว้ข้างบ้านเยอะครับ.... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2011, 11:58:57 AM »

ผ่านยะลา(บ้านผม)โบกมือทักทายด้วยน่ะครับ......ตอนนี้ผมอยู่ชล คิก คิก คิก คิก คิก คิก
จริงๆสถานะการณ์ก็ไม่น่ากลัวอย่างที่คิดครับ.....

หลวงปู่ทวดคุ้มครองน่ะครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
เมื่อวานได้ยินข่าวที่ยะลานิ คิก คิก

ข่าวนั้นสร้างภาพครับพี่จอย.....................อิอิอิ
พี่มะเอ็มครับ เอ็ม 79 หมดยังผม ขอ 2ลูกครับ
ได้ครับฝังไว้ข้างบ้านเยอะครับ.... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

นั้นมันขี้แมว ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
วุธ อุดร -รักในหลวง~
เชื่อเขา เราเจริญ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 198

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2011, 12:48:05 PM »

ถ้ายังไงฝากแวะโคกโพธิ์..เผาร้านมือถือหน้าสถานีรถไฟด้วยครับ Grin

ลูกต้นแม่น้ำเจ้าพระยา  มาติดปลาร้าอยู่อุดร
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2011, 01:37:16 PM »

ก่อนไปนราฯแวะนาโหนดก่อนก็ได้ คิก คิก
        เลยไปหีดด....
แม่ขรี นู๋  มายไช่นาโหนด แลบลิ้น

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2011, 02:25:26 PM »

เลยไปหีดด....
แม่ขรี นู๋  มายไช่นาโหนด แลบลิ้น

เอ...นาโหนด บ้านใครน๊าาา  สงสัยจังเยย....
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2011, 02:31:55 PM »

ของดีนาโหนด  เห็ดทอด  ผักทอด    น้ำลายหก เยี่ยม น้ำลายหก เยี่ยม น้ำลายหก เยี่ยม น้ำลายหก เยี่ยม

ส่วนครูหมู  สอนอยู่  ตะโหมด
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์