เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 11:26:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดท่าน "คมขวาน รักในหลวง" หรือ "ครูหมู" 29 มิถุนายน 2554  (อ่าน 5590 ครั้ง)
sig_surath7171
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 02:48:44 PM »

สุขสันต์วันครบรอบวันเกิดครับ   
JJ-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 386

« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 06:30:12 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ
ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #32 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 10:42:33 PM »

สุขสันต์วันเกิด  HAPPY BIRTHDAY ครับ ไหว้
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #33 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 11:38:32 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ท่าน "คมขวาน รักในหลวง" หรือ "ครูหมู" 

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #34 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2011, 08:59:06 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ไหว้

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2011, 09:46:26 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
soveat ชุมไพร
มือสังหารคันคากหมุ่น พรานปลาวัด พราน28k สมช. เลขที่ 1475
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3429

เลือดกรุ๊ป โอละนออออออออออออ

« ตอบ #36 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2011, 09:47:39 AM »

แหบปี่เบิ้ดเด่ทูยู้.... ไหว้ Grin

จะปิดทอง หลังองค์ พระปฏิมา
dignitua-รักในหลวง
เราจะสู้เพื่อในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1414

จะมีพรุ่งนี้ ได้อีกกี่วัน...

« ตอบ #37 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2011, 03:13:04 AM »

เป่าเค๊กไปรึยังครับ... สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ... Cheesy

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #38 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2011, 09:32:31 AM »

มาช้า ดีกว่าไม่มา

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #39 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2011, 10:39:57 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดที่จะมาถึงในอีกไม่กี่วัน (29 มิถุนายน...คนอะไรเกิดวันเดียวกัน,เดือนเดียวกัน,ปีเดียวกันกับผม)  คิก คิก

ขออำนาจคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักสิทธิ์ทั้งหลาย ..จงช่วยปกป้องคุ้มครองให้   "สหายหมู" หรือท่าน "คมขวาน รักในหลวง" ครูอีสานพลัดถิ่น..มาหากินพัทลุง...จงแคล้วคลาดปลอดภัยจากภยันตรายทั้งปวงและขอให้พบแต่ความสุขความเจริญ มีสุขภาพพลานามัยที่สมบูรณ์แข็งแรงตลอดไปครับ   ไหว้
        ขอบคุณ ครับเพื่อนเสก ไหว้
คนจังหวัดเดียวกัน เกิดวัน/เดือน/ปี เดียวกัน

มีความสุขมากๆครับครูหมู  ......  ขอให้ร่ำรวยน้ำใจ มั่งคั่งทรัยพ์สิน ก้าวหน้าในอาชีพตลอดไป

ขอบคุณ ครับพี่ปู ไหว้
ขอให้มีความสุขสบายกายสบายใจครับ ร่ำรวยเงินทอง คิดหวังสมปราถนาทุกประการครับ   ไหว้     
        ขอบคุณ ครับ น้าหม่อง คนบ้านเดียวกัน ไหว้
ขอให้แข็งแรงและรวยให้สะใจไปเลยนะครับ
        ขอบคุณครับสี่ยเล็ก ไหว้
สุขสันต์คล้ายวันเกิดครับ หวังสิ่งใคขอให้สมหวัง ไม่เจ็บไม่จน ขอให้แข็งๆรวยๆ Grin
        ขอบคุณ ครับพี่จอย ไหว้
สุขสันต์คล้ายวันเกิดครับ

ขอให้ครูหมู มีสุขภาพแข็งแรง  มีเงินทองใช้มากๆ ถูกหวย ทุกงวด    ครับ  ไหว้  หลงรัก หลงรัก

เอ้า...... ฉลอง

ขอบคุณ ครับ ฟีน ไหว้
ข้าวต้มแหลกละเอียดเลย เพราะเป็น "ตำนาน" เศร้า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
สุขสันต์คล้ายวันเกิดครับ  ขอให้แข็งแรง  ไม่เจ็บไม่จนครับ ไหว้ ไหว้
        ขอบคุณ ครับ ไหว้
ไหว้    ไหว้    ไหว้

ไหว้ สุขสันต์วันเกิดครับพี่หมู
                ขอบคุณ ครับ น้าอรรถ ไหว้
ขอให้มีความสุขสมหวังครับ. ไหว้
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ ไหว้
อยู่แดงมีฮี...อยู่ดีมีแฮง... เด้อครับเด้อ... ขอให้ร่ำรวย... มีเงินให้น้องๆ หยิบยืม... สุขภาพแข็งแรง... จะได้ปั่นจักรยานมาชนแก้วกับผมได้... ไหว้

ขอบคุณ ครับน้องต้น ศิษย์ผู้น้อง ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด สุขภาพกาย สุขภาพใจ แข็งแรงครับพี่หมู Cheesy
                ขอบคุณ ครับน้องไข่เบิ้ล  พัทลุง ไหว้
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับครูหมู  ขอให้มีความสุขมาก ๆ ครับ   ไหว้

ข้าวต้มบังฟีนให้ไปแล้ว  ผมให้ผ้าเย็นล่ะกันนะครับ   หลงรัก
        ขอบคุณ ครับ ลุงพงษ์  ไหว้
ผ้าเย็นก็แหลกละเอียดเช่นกันเพราะเป็น "ตำนาน" ขำก๊าก เศร้า หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับครูหมู คิดอะไร ขอให้ทำแล้วได้สิ่งนั้น อายุวัณโน สุขขัง พลัง
คิดอะไรสมปราถนา ทำอะไรอย่าให้เมียจับได้
        ขอบคุณ ครับพี่ดุลย์  ไหว้
โดยเฉพาะวรรคสุดท้าย พวกคีย์เดียวกันย่อมรู้ใจกัน เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #40 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2011, 10:56:16 AM »

สุขสันต์วันครบรอบวันเกิดครับ   ไหว้
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับน้าหมู.....ขอจงสุข...สมหวัง....ในทุกๆประการนะครับ.....
        ขอบคุณ ครับ น้องหลุยส์ ไหว้ ไม่ได้กรึ๊บกันนานแล้วนะ หัวเราะร่าน้ำตาริน
สุขภาพแข็งแรง  ไม่เจ็บ  ไม่จนครับ 

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับครูหมู  ขอให้มีความสุขมาก ๆ ครับ   ไหว้

ข้าวต้มบังฟีนให้ไปแล้ว  ผมให้ผ้าเย็นล่ะกันนะครับ   หลงรัก

ส่วนอันนี้  แถมให้  คู่กะเข้าต้ม
        ขอบคุณ ครับน้องจักรฯ  ครับ ไหว้
โอกาสเหมาะ ๆ จะปั่นจักรยานไปกินหวากด้วย แต่ขากลับต้องไปส่งผมนะ ขำก๊าก
ขอให้มีความสุขมากมายครับพี่ครูหมูของน้อง ๆ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก
                ขอบคุณ ครับ น้องวิญญู::014::
ผ่านรอบหน้าจะแวะชั้งน้ำหนัก(คน)ก่อนดื่ม-หลังดื่ม แน่นอน คิก คิก คิก คิก
ขอให้สุขภาพดีตลอดปี.....สุขสันต์วันเกิดครับ  ไหว้
                ขอบคุณ ครับ ท่านเขรางค์ฯ ไหว้
ผ่านปทุมจะแวะล้มทับสักมื้อ ครับ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ไหว้
        ขอบคุณ ครับ พี่แพะ::014::
ผ่านแม่ขรีส่งข่าวบ้างเด้อ
ไหว้สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด เจริญ ก้าวหน้า ไม่เจ็บ ไม่จนครับครู
        ขอบคุณ ครับ  น้าเป้า::014::
สุขสันต์วันเกิดครับ ไหว้
        ขอบคุณ ครับ คุณบาร์ท ไหว้
อวยพรข้ามประเทศรึเปล่า ครับนี่
           สุขสันต์วันเกิดครับผม  ไหว้
        ขอบคุณ ครับ พี่ยงค์::014::
มีตำแหน่งงานวิศวกร ไฟฟ้า ก็กระซิบบ้างเด้อ หลานชายว่างงานอยู่
สุขสันต์วันเกิดครับครู หลงรัก ไหว้
        ขอบคุณ ครับ คุณตึก::014::
สุขสันต์วันคล้าววันเกิดครับ สุขภาพแข็งแรงๆครับ
        ขอบคุณ ครับ น้าดา::014::
แฮะ ๆ ผมเปลี่ยนแผนจากมอเตอร์ใซด์ทัวริ่งเป็นจักรยานทัวริ่ง ซะแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน
สุขสันต์วันเกิดครับ... ขอให้รวยๆยิ่งขึ้น สร้างบ้าน(วิมาน)งดงามยิ่งขึ้น และได้ทายาทตัวน้อยโดยไวครับ...

ปล. คุณครูลองดูที่ลิ้งก์นี้นะครับ... http://www.perfectwomaninstitute.com/
        ขอบคุณ ครับพี่สมชาย ไหว้
เรื่องลูก หมดสิทธิ์แล้วครับ  เหลือวิธีเดียว
แต่ค่อนข้างเสี่ยงอัตราย  อาจถึงกับชีวิต ครับ ตกใจ ตกใจ ตกใจ
ไหว้  สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ  ไหว้
คงมีสักวันที่ปั่นจักรยานกลับบ้าน แล้วจะแวะ ครับ เยี่ยม
แป้บเดียวครบปีอีกแล้ว   สุขสันต์วันเกิดครับ ไหว้
        ขอบคุณ ครับ ท่านแสนสุข::014::
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ไหว้
        ขอบคุณ ครับพี่ มะเอ็ม(อูฐ) ไหว้
ทัวร์ภาคตะวันออกแล้วจะไปล้มทับครับ ผ่านแม่ขรีส่งข่าวบ้างเด้อ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #41 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2011, 11:03:39 AM »

สุขสันต์วันครบรอบวันเกิดครับ   

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ท่าน "คมขวาน รักในหลวง" หรือ "ครูหมู" 
        ขอบคุณ ครับ น้ายอด::014::
        ขอบคุณ ครับ  คุณเล็ก แห่งด้ามขวาน  ไหว้
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
        ขอบคุณ ครับพี่เจษ ไหว้
จากแดนไกล  ตกลงได้ฝึกแซกโซโฟนรึยัง ครับ

แหบปี่เบิ้ดเด่ทูยู้.... ไหว้ Grin
         ขอบคุณ ครับน้ากวาง ไหว้
ลูกอิสานพลัดถิ่นเหมือนกัน

เป่าเค๊กไปรึยังครับ... สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ... Cheesy
        ขอบคุณ ครับ น้าตั้ว  ไหว้
มาช้า ดีกว่าไม่มา

ขอบคุณ ครับ น้าซับฯ  ไหว้
ขึ้นกทม.รอบหน้า ถ้ามีเวลาคงได้เจอ กัน ครับ

Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #42 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2011, 11:05:55 AM »

วันเกิดทุกปีผมไม่เคยมีอะไรพิเศษ
นอกจากทำบุญ  โทรกราบขอบพระคุณแม่และขอพร ครับ ไหว้ 

ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #43 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2011, 01:14:38 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ มีความสุขมากๆ

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
Hero Member

คะแนน 1830

« ตอบ #44 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2011, 04:48:09 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับ มีความสุขมากๆ
         ขอบคุณครับ กัปตัน ไหว้

หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์