เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 02:19:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีการของโจรขโมยรถ  (อ่าน 4152 ครั้ง)
kit ๖๗๖๗ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 122

« เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 12:33:42 PM »

โจรขโมยรถยนต์

มีเพียงสิ่งเดียวในชีวิตที่จะสามารถพิชิตได้โดยไม่ต้องใช้ความพยายามมากมายคือความล้มเหลว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 122

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 12:34:51 PM »

ขโมยรถ ง่ายนิดเดียว

มีเพียงสิ่งเดียวในชีวิตที่จะสามารถพิชิตได้โดยไม่ต้องใช้ความพยายามมากมายคือความล้มเหลว
FCUK
Full Member

คะแนน 50

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 01:23:37 PM »

ขอบคุณครับ  วิธีแรกนี่เกิดขึ้นที่ห้างย่านมีนบุรี ต่อหน้าเจ้าของรถและ รปภ. จอดไว้ที่ลานด้านหน้าห้างเวลาประมาณสามทุ่มกว่า ยังตามจับคนร้ายและนำรถคืนมาไม่ได้
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 02:14:26 PM »

ขอบคุณครับ  วิธีแรกนี่เกิดขึ้นที่ห้างย่านมีนบุรี ต่อหน้าเจ้าของรถและ รปภ. จอดไว้ที่ลานด้านหน้าห้างเวลาประมาณสามทุ่มกว่า ยังตามจับคนร้ายและนำรถคืนมาไม่ได้
อ้าวไม่กลัวเด็กมาเห็นคลิปแล้วจะทำตามอีกหรอ
ที่ ดูดส้วมใครๆก็ซื้อได้ ไอ้ที่ ผูกติดกับรถเอาแระป๋องนมก็ได้ไม่ต้องลงทุน  ไม่กลัว หรอ เดี๋ยวเด็กๆเข้ามาดูแล้วจะเอาเป็นตัวอย่างอ่ะนะ
ไอ้คลิป สอง น่ะน่าลองกว่า กระโดดตึกตั้งเยอะ  ไม่กลัวผู้ปกครองจะเดือดร้อน หรือ   ในเกมอะไรน้า.... มันก็มีนิ ไอ้ขโมยรถ น่ะ

ฝากกระทู้นี้ไว้ด้วย ครับ
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=99328.0
กลัวอ่ะ กลัว เด็กวัยรุ่น มันทำตาม เดี๋ยวนี้ ยาบ้ามันเยอะ นักโทษล้นคุกแล้ว มั่ง เดี๋ยว เด็กมัน คิดถึงสามีที่อยู่ในคุก  อ่านกระทู้นี้แล้วจะทำตาม
 กลัวว่า จะไป   ยิงใคร เพื่อให้ตัวเองติดคุกอ่ะนะ   น่าสงสารเค้า น่ะ    ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 28, 2011, 02:32:48 PM โดย Feen.. » บันทึกการเข้า
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 02:37:16 PM »

คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 02:54:32 PM »

คิก คิก
วิธีแรกนั่นถ้าพกปืนกับตัวจะยอมให้รถเป็นรู  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 03:06:11 PM »

ขอโทษท่าน kit ๖๗๖๗ รักในหลวง  ไว้ ณ.ที่นี้ด้วยนะครับ  ไหว้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 122

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 03:08:06 PM »

ขอโทษท่าน kit ๖๗๖๗ รักในหลวง  ไว้ ณ.ที่นี้ด้วยนะครับ  ไหว้

ไม่ต้องเกรงใจครับ  ไม่ได้ผิดอะไร  ก็เหมือนกับเหรียญที่มี ๒ ด้าน แล้วแต่จะมองครับ

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 03:10:02 PM »

ไม่ต้องเกรงใจครับ  ไม่ได้ผิดอะไร  ก็เหมือนกับเหรียญที่มี ๒ ด้าน แล้วแต่จะมองครับ
ขอบคุณครับ ผมถือว่าเป็นความ เมตตาจากท่าน ครับ ขอ อนุญาตเรียกพี่ นะครับ
ผมขอตอบแทนด้วยการ +5 ครับผม  ไหว้ เยี่ยม
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 03:10:44 PM »

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

อาวุธประจำตัว: 686-3

ครั้งที่ 1 ครับ ไหว้
...อภิสิทธิ์ ...
จะรักและซื่อสัตย์ต่อลูกโม่ S&W ตลอดไปชั่วฟ้าดินสลาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 652

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 03:36:09 PM »

ขอบคุณครับ  วิธีแรกนี่เกิดขึ้นที่ห้างย่านมีนบุรี ต่อหน้าเจ้าของรถและ รปภ. จอดไว้ที่ลานด้านหน้าห้างเวลาประมาณสามทุ่มกว่า ยังตามจับคนร้ายและนำรถคืนมาไม่ได้

เหรอครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก โจรเจ้านี้แปลกเนาะมาถูกตาถูกใจกับรถพวงมาลัยซ้าย ขำก๊าก ขำก๊าก

There are experienced shooters who are just die-hard fans of revolvers. They do practice regularly and have had plenty of training, and for whatever reason they just prefer revolvers over semi-autos. And for the record, no, not all of them are dudes with gray hair.
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 04:21:21 PM »

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 93

ครั้งที่2ครับ ไหว้ เยี่ยม
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 05:15:35 PM »

ถ้าจำไม่ผิดเมื่อปีก่อนมีคดีขโมยรถแบบนี้ครับ

คือมันจะเลือกรถที่จอดเอาก้นเข้าที่จอดรถในมุมมืดๆแล้วระหว่างลูกค้าไปซื้อของ

มันก็จะเอากระดาษสีดำๆไปแปะไว้ที่กระจกหลังรถ มันจะเฝ้ารอจนเจ้าของรถกลับมา

(เลือกเฉพาะผู้หญิงที่มาคนเดียวเพราะผู้หญิงจะตกใจทำอะไรไม่ค่อนถูกและจะมีกระเป๋าสตางค์วางไว้ในรถพร้อม)

พอเลื่อนรถออกมาก็จะมองกระจกหลังเห็นกระดาษติดอยู่ เป็นธรรมดาที่จะต้องลงไปเอาออก

มันก็จะอาสัยจังหวะเข้าไปขโมยรถขับหนีไป อาจจะไปจอดไกลๆและทิ้งรถแล้วเอาทรัพย์สินของผู้เสียหายไป

RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 05:29:53 PM »

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 94

ครั้งที่ 3  ไหว้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 122

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2011, 05:33:20 PM »

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 94

ครั้งที่ 3  ไหว้
ผมทอนคืนให้ครับ

หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์