เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 06:41:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทอดไข่เจียวให้น่ากิน  (อ่าน 10324 ครั้ง)
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #90 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 04:55:11 PM »

ใข่เจียว  ใส่ยอดพริก  โดยเฉพาะยอดที่มีเม็ดพริกขนาดเท่าหัวไม้ขีดติดมาด้วย   เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ทำให้คิดถึงยาย  (((  ตอนนี้ท่านไปสวรรค์แล้วครับ  )))  ทุกที

เพราะตอนที่ท่านยังอยู่  โดนท่านด่าประจำ

"  ใอ้  อิ๊บอ๋าย  ผักอื่นมีไม่แดรก  ยอดพริกตรูมันอร่อยอะไรนักหนาฟร่ะ  ไอ้สันขวาน"

ไข่เจียวต้องใส่  ยอดพริกอ่อน + หอมแดงซอย + น้ำปลา + ผงแม่แรง(นิดหน่อย)

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
SEEZ ..รักในหลวง..
Hero Member

คะแนน 108

« ตอบ #91 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 04:59:46 PM »

การเผากระทะเพื่อทำให้อาหารไม่ติดกระทะครับ  Grin Grin Grin   เผากระทะ ร่อนน้ำมัน  สองอย่างนี้ใช้ทำอาหารจีนครับ  เวลาผัดข้าว ข้าวจะไม่ติดกระทะ

บังเผานานๆๆก็ได้ครับ ซัก3วันแก๊สหมดภรรยาก็ด่าเองละครับ555

แต่ผมว่าไม่ทันได้ข้ามวันหรอกครับ  ท่านศักดิ์ดาก็หนีไปนอนในรถแล้วละครับ    วิธีนี้ท่านศักดิ์ดาถนัด  Grin Grin
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #92 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 05:05:48 PM »

การเผากระทะเพื่อทำให้อาหารไม่ติดกระทะครับ  Grin Grin Grin   เผากระทะ ร่อนน้ำมัน  สองอย่างนี้ใช้ทำอาหารจีนครับ  เวลาผัดข้าว ข้าวจะไม่ติดกระทะ

บังเผานานๆๆก็ได้ครับ ซัก3วันแก๊สหมดภรรยาก็ด่าเองละครับ555

แต่ผมว่าไม่ทันได้ข้ามวันหรอกครับ  ท่านศักดิ์ดาก็หนีไปนอนในรถแล้วละครับ    วิธีนี้ท่านศักดิ์ดาถนัด  Grin Grin
ท่านอ้น  เจาะ ยูเซอร์ ท่านพี่ SEEZ ..รักในหลวง.. เช็คว่าเป็นใครอยู่ไหน แล้วเราไป ลากพี่เค้าไปเที่ยวนักร้องด้วยกัน มอมเหล้าให้ เดี้ยง
 แล้วเอา ลิปสติก ทาที่ซอกคอ และใช้ลิปติกเขียนที่เสื้อว่า"รักนะ"ต่อจากนั้น จับแก้ผ้า เปลี่ยนเอากางเกงในผู้หญิงใส่ แล้วเอาพี่เค้าไปวางไว้ที่หน้าบ้านพี่เค้า แล้วเรียกภรรยา พี่เค้า
ให้ออกมารับแล้วบอกว่า " พี่ผู้หญิงครับ ผมเห็นพี่เค้านอนอยู่ที่ หน้าโรงแรมข้างๆเป็นห้องอาหารมีนักร้องอยู่ด้วย "
รับรอง ไม่ตกอยู่ในสภาพเดียวกับผม ให้มันรู้ไป  บู่
 ไหว้ คิก คิกล้อเล่น ครับ
Hero Member

คะแนน 108

« ตอบ #93 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 05:17:31 PM »

การเผากระทะเพื่อทำให้อาหารไม่ติดกระทะครับ  Grin Grin Grin   เผากระทะ ร่อนน้ำมัน  สองอย่างนี้ใช้ทำอาหารจีนครับ  เวลาผัดข้าว ข้าวจะไม่ติดกระทะ

แต่ผมว่าไม่ทันได้ข้ามวันหรอกครับ  ท่านศักดิ์ดาก็หนีไปนอนในรถแล้วละครับ    วิธีนี้ท่านศักดิ์ดาถนัด  Grin Grin
ท่านอ้น  เจาะ ยูเซอร์ ท่านพี่ SEEZ ..รักในหลวง.. เช็คว่าเป็นใครอยู่ไหน แล้วเราไป ลากพี่เค้าไปเที่ยวนักร้องด้วยกัน มอมเหล้าให้ เดี้ยง
 แล้วเอา ลิปสติก ทาที่ซอกคอ และใช้ลิปติกเขียนที่เสื้อว่า"รักนะ"ต่อจากนั้น จับแก้ผ้า เปลี่ยนเอากางเกงในผู้หญิงใส่ แล้วเอาพี่เค้าไปวางไว้ที่หน้าบ้านพี่เค้า แล้วเรียกภรรยา พี่เค้า
ให้ออกมารับแล้วบอกว่า " พี่ผู้หญิงครับ ผมเห็นพี่เค้านอนอยู่ที่ หน้าโรงแรมข้างๆเป็นห้องอาหารมีนักร้องอยู่ด้วย "
รับรอง ไม่ตกอยู่ในสภาพเดียวกับผม ให้มันรู้ไป  บู่
   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขอบอกว่ายากครับ  ที่จะใช้วิธีการมอมเหล้ากับผม   ไอ้ผมมันประเภทพอเริ่มจะเมามักจะเริ่มเข้าห้องน้ำบ่อย และพอเข้าห้องน้ำบ่อย ผมก็จะหลบฉากกลับบ้านทันที  ทำไงได้ละครับ  ผมมันคนรักครอบครัวครับ  ศรีภรรยาผมรู้ดี   Grin Grin
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #94 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 05:20:09 PM »

รู้ไหมไข่ไม่ถูกกับอะไร=?
...มดครับ

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #95 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 05:23:58 PM »

ผมมีปัญหา  ปัญญาอ่อนมาทาย  ท่านทั้งหลายรู้ใหม  

1. ใข่ไม่ถูกกับอะไร  (((  ขอโทษท่าน  เล็ก  ที่ถามแล้ว  )))

2.  ทหารกลัวใข่แบบใหน

ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #96 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 05:24:20 PM »

การเผากระทะเพื่อทำให้อาหารไม่ติดกระทะครับ  Grin Grin Grin   เผากระทะ ร่อนน้ำมัน  สองอย่างนี้ใช้ทำอาหารจีนครับ  เวลาผัดข้าว ข้าวจะไม่ติดกระทะ

แต่ผมว่าไม่ทันได้ข้ามวันหรอกครับ  ท่านศักดิ์ดาก็หนีไปนอนในรถแล้วละครับ    วิธีนี้ท่านศักดิ์ดาถนัด  Grin Grin
ท่านอ้น  เจาะ ยูเซอร์ ท่านพี่ SEEZ ..รักในหลวง.. เช็คว่าเป็นใครอยู่ไหน แล้วเราไป ลากพี่เค้าไปเที่ยวนักร้องด้วยกัน มอมเหล้าให้ เดี้ยง
รับรอง ไม่ตกอยู่ในสภาพเดียวกับผม ให้มันรู้ไป  บู่
  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขอบอกว่ายากครับ  ที่จะใช้วิธีการมอมเหล้ากับผม   ไอ้ผมมันประเภทพอเริ่มจะเมามักจะเริ่มเข้าห้องน้ำบ่อย และพอเข้าห้องน้ำบ่อย ผมก็จะหลบฉากกลับบ้านทันที  ทำไงได้ละครับ  ผมมันคนรักครอบครัวครับ  ศรีภรรยาผมรู้ดี   Grin Grin
จ้ิางกระเทยซักโขลงไปยืนร้องไห้หน้าบ้านตะโกนเรียกชื่อก็พอครับ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก ใครเดินไปเดินมาก็บอกว่ามาตามหาสามีชื่อนี้ๆ  พอแล้วครับไม่เปลื้องเหล้า  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 02, 2011, 05:26:52 PM โดย ขุนช้าง-รักในหลวง » บันทึกการเข้า

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
Hero Member

คะแนน 108

« ตอบ #97 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 05:36:03 PM »

แต่ผมว่าไม่ทันได้ข้ามวันหรอกครับ  ท่านศักดิ์ดาก็หนีไปนอนในรถแล้วละครับ    วิธีนี้ท่านศักดิ์ดาถนัด  Grin Grin
ท่านอ้น  เจาะ ยูเซอร์ ท่านพี่ SEEZ ..รักในหลวง.. เช็คว่าเป็นใครอยู่ไหน แล้วเราไป ลากพี่เค้าไปเที่ยวนักร้องด้วยกัน มอมเหล้าให้ เดี้ยง
รับรอง ไม่ตกอยู่ในสภาพเดียวกับผม ให้มันรู้ไป  บู่
  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขอบอกว่ายากครับ  ที่จะใช้วิธีการมอมเหล้ากับผม   ไอ้ผมมันประเภทพอเริ่มจะเมามักจะเริ่มเข้าห้องน้ำบ่อย และพอเข้าห้องน้ำบ่อย ผมก็จะหลบฉากกลับบ้านทันที  ทำไงได้ละครับ  ผมมันคนรักครอบครัวครับ  ศรีภรรยาผมรู้ดี   Grin Grin
จ้ิางกระเทยซักโขลงไปยืนร้องไห้หน้าบ้านตะโกนเรียกชื่อก็พอครับ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก ใครเดินไปเดินมาก็บอกว่ามาตามหาสามีชื่อนี้ๆ  พอแล้วครับไม่เปลื้องเหล้า  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
 บ๊ะ..เล่นอย่างงี้  พาผมไปมอมเหล้าแล้วให้สาวๆขืนใจ (พร้อมอาบน้ำ)ดีกว่าครับ  Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 02, 2011, 05:39:47 PM โดย SEEZ ..รักในหลวง.. » บันทึกการเข้า
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #98 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 06:39:24 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขอบอกว่ายากครับ  ที่จะใช้วิธีการมอมเหล้ากับผม   ไอ้ผมมันประเภทพอเริ่มจะเมามักจะเริ่มเข้าห้องน้ำบ่อย และพอเข้าห้องน้ำบ่อย ผมก็จะหลบฉากกลับบ้านทันที  ทำไงได้ละครับ  ผมมันคนรักครอบครัวครับ  ศรีภรรยาผมรู้ดี   Grin Grin
จ้ิางกระเทยซักโขลงไปยืนร้องไห้หน้าบ้านตะโกนเรียกชื่อก็พอครับ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก ใครเดินไปเดินมาก็บอกว่ามาตามหาสามีชื่อนี้ๆ  พอแล้วครับไม่เปลื้องเหล้า  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
  บ๊ะ..เล่นอย่างงี้  พาผมไปมอมเหล้าแล้วให้สาวๆขืนใจ (พร้อมอาบน้ำ)ดีกว่าครับ  Grin Grin

แล้วตะโกนว่า "ผัวขา เมื่อคืน สุดยอดมากค่ะ "  เน้นต้องกระเทยควายเท่านั้น ครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #99 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 06:54:35 PM »

...มดครับ

มด  Huh  งง ครับ   หัวเราะร่าน้ำตาริน ไหว้
ขวัญชัย - รักในหลวง
Full Member

คะแนน 212

« ตอบ #100 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 07:27:20 PM »

...มดครับ

มด  Huh  งง ครับ   หัวเราะร่าน้ำตาริน ไหว้

เวลามดมันอยู่ในกางเกง มัน...
Hero Member

คะแนน 108

« ตอบ #101 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 07:32:16 PM »

จ้ิางกระเทยซักโขลงไปยืนร้องไห้หน้าบ้านตะโกนเรียกชื่อก็พอครับ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก ใครเดินไปเดินมาก็บอกว่ามาตามหาสามีชื่อนี้ๆ  พอแล้วครับไม่เปลื้องเหล้า  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
  บ๊ะ..เล่นอย่างงี้  พาผมไปมอมเหล้าแล้วให้สาวๆขืนใจ (พร้อมอาบน้ำ)ดีกว่าครับ  Grin Grin

แล้วตะโกนว่า "ผัวขา เมื่อคืน สุดยอดมากค่ะ "  เน้นต้องกระเทยควายเท่านั้น ครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
คนใจร้าย....เชอะ งอน งอน 
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #102 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 07:48:56 PM »

บัง กินพริกมื้อละ 20 เม็ด 1 วัน 3 มื้อ ก็ 60 เม็ด.....บังคงจะแสบตรูดไม่น้อยเลยใช่ม๊า... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน คนมันชอบครับ

ว่าทำไมเซ็กเสื่่อม   คิก คิก

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
Hero Member

คะแนน 108

« ตอบ #103 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 08:45:46 PM »

บัง กินพริกมื้อละ 20 เม็ด 1 วัน 3 มื้อ ก็ 60 เม็ด.....บังคงจะแสบตรูดไม่น้อยเลยใช่ม๊า... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน คนมันชอบครับ

ว่าทำไมเซ็กเสื่่อม   คิก คิก
  ออกแต่ข้างหลังครับ  ข้างหน้าไม่ออก คิก คิก คิก คิก ไหว้
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #104 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 08:50:39 PM »

เมื่อตอนเย็นทำไข่ตุ๋นทานเองครับ  ไข่ ๑ ฟองทำได้เยอะเลย   เยี่ยม

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8
  พิมพ์