เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 11:22:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทจะยากก็แสนยากแต่พอจะง่ายก็ง่ายจนต้องเอามาอวดนี่ล่ะครับ  (อ่าน 2788 ครั้ง)
Earthworm
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 211

« เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2011, 11:08:52 PM »

ปกติแล้วผมไม่ใช่คนชอบโชว์นะครับ แต่วันนี้พากิ๊กอายุ สามสิบสามเข้าบ้านมาได้หลังจากจีบมานานแสนนาน

ปืนกระบอกนี้ เดิมอยู่กับผู้ใหญ่ท่านหนึ่ง ซึ่งผมตามจีบมานานแล้ว ได้มาหลายตัวแต่ตัวนี้ยังไงก็ไม่ยอมปล่อยออกมาสักที จนผมเคยเสนอให้นิ้วละหมื่นสองมาแล้ว เมื่อหลายเดือนก่อน แต่ท่านก็ไม่ยอมใจอ่อนสักที

จนมาเมื่อสองอาทิตย์ก่อน ผมก็ไปพบท่านตามปกติ(ทำงานให้อยู่) วันนั้นผมใส่เสื้อเชิร์ตไปซึ่งปกติไม่ได้ใส่มานานแล้ว (เพราะหาคนรีดถูกใจยาก)  ตอนนั่งอยู่พระที่ห้อยคอไว้ก็โผล่ออกมาตรงช่องระหว่างกระดุม ท่านเห็นเข้าก็ขอดูหน่อยว่าพระอะไร ไม่นึกว่าใส่พระด้วย พอได้เห็นเข้า เป็นพระคง เลี่ยมทอง ก็อุทานว่า เล่นพระด้วยหรือนี่ ไปหามาจากไหนทำไมสวยอย่างนี้ ผมก็บอกว่าไม่ได้เล่นครับ พ่อตาให้มาใส่เขาเป็นเซียนระดับตั๊กม้อครับ

ท่านก็บอกว่าวันไหนพามาเจอบ้างสิจะได้คุยกัน ผมก็บอกไปว่าคงไม่สะดวกเพราะพ่อตาผมไม่ค่อยพบใครและอยู่ต่างจังหวัดด้วย จนกระทั่งคุยกันไปคุยกันมา ท่านก็เปรยมาว่าอยากได้พระกริ่งคลองตะเคียนสวยๆสักองค์ พอหาได้บ้างหรือเปล่า ก็เลยเข้าทางสิครับ ผมจำได้ว่าเคยเห็นอยู่หลายองค์สวยๆทั้งนั้น

จนผมเอารูปไปให้ดู เท่านั้นล่ะครับ ท่านถามว่าเท่าไหร่ ผมบอกว่าคงไม่ปล่อยหรอกครับ ยังไม่อยากได้เงิน(เอาคำท่านเองมาย้อนกลับ) แล้วผมก็เอาองค์จริงไปให้ดู แกบอกว่า โมเดล สิบเก้าที่ตามจีบมาตั้งนานยังสนใจอยู่ไม๊ ถ้าโอนะ ก็ไปเอา ป๓.มาเลย

มาดูกันเลยดีกว่าครับ

จริงๆแล้วมาพร้อมกล่องพร้อมคู่มือครับ  แต่ช่วงกำลังชุลมุนกับความงามอยู่ หันมาอีกที ป๊ะป๋า เอากล่องไปเก็บเข้าตู้ตัวเองเฉยเลย  เผลอแป๊บเดียวจริงๆ

ถอดเสื้อคลุมสาวเจ้าออก อิ อิ

โม่เซาะร่องไม่มีรอยขีดขาวเลย หมุดยึดลำกล้อง นกใหญ่ ไกใหญ่ ไร้สนิม ดำเดิม ใต้ด้ามเดิมก็งามไปหมด  โอ๊ย อะไรจะชื่นใจขนาดนี้  จูบบบบ

หลังจากจับเปลือยกายอาบน้ำอาบท่าเสร็จ ก็ ออกมาแบบนี้ละครับ   ป ๔. วันจันทร์นี้ ก็วันชาติ อเมริกา ที่สาวเจ้าจากมาพอดีเลยครับ

แหมถ้าถ่ายรูปเก่งกว่านี้ คงสวยหยดเลยครับ  หลงรัก ไหว้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 01, 2011, 11:15:47 PM โดย Earthworm » บันทึกการเข้า
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2011, 11:19:55 PM »

สวยมากครับยินดีด้วย19นี้ผมชอบมาก. Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2011, 11:23:47 PM »

ยินดีด้วยครับ ได้ของชอบ ของรัก  หลงรัก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2011, 11:34:29 PM »

ยินดีด้วยครับ  Cheesy

ขอถามนะครับ ศูนย์หน้าของกระบอกนี้ เป็นของเดิมๆติดปืนหรือเปล่าครับ ?

586ของผม ส่งไปให้ลุงสังเวียนบูรณะ+แต่งให้(สุดยอดดดด เยี่ยม ) แล้วลุงสังเวียนเปลี่ยนศูนย์หน้ามาเป็นแบบของคุณEarthworm เปี๊ยบเลย

ถามเพราะตอนไปรับปืน เห็นแว๊บแรกมันไม่คุ้น เลยตั้งแง่ใส่ว่าหน้าตาประหลาด(ที่จริงก็แค่ไม่ชิน)ถ้าศูนย์หน้าติดm.19มาเป็นแบบนี้ ผมจะได้เลิกอคติแล้วหันมาโปรดปรานมันใหม่  Cheesy

What man is a man , who does not make the world better?
Earthworm
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 211

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 12:04:25 AM »

เดิมหมดทั้งกระบอกล่ะครับ  รุ่นนี้ศูนย์ยิงเป้า ด้ามยิงเป้าครับ Grin

ฝากบอกเพื่อนๆด้วยนะครับ ถ้านั่งกับพื้นได้ เวลาล้างปืนนั่งกับพื้นนะครับ เพราะเวลาพลาดตก หล่นขึ้นมา มันเสียหายน้อยกว่า นั่งโต๊ะนะครับ พ่อผมเคยทำนก เอ็มสิบสี่ หักมาแล้วขนาดตกลงบนพื้นพรมนะครับ ตกใจ  ผมนั่งกับพื้นทีไร ปวดระบมไปหมด มานั่งได้นานๆ ก็ตอนล้างปืนนี่หล่ะครับ  ไหว้
SillyOldMan
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1984

ผ่านทะเล เห็นบึงน้ำไร้ความหมาย

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 12:25:03 AM »

ขอบคุณครับ เย้ ดีใจ  Grin

What man is a man , who does not make the world better?
pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

ล้นเกล้าเผ่าไทย

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 04:52:17 AM »

เยี่ยม ยินดีและดีใจด้วยครับผม  Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 02, 2011, 04:55:37 AM โดย pasta » บันทึกการเข้า

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 08:37:31 AM »

ฮ่า .....  แหล่มเลย   โมเดล ๑๕ ผมก็ได้มาจากร้านนี้เหมือนกัน    หลงรัก

APACHE _ Love The King
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 08:47:48 AM »

ยินดีด้วยครับ.....
ตี๋ br
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1484

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 08:51:43 AM »

ยินดีด้วยครับ สวยเดิมๆแบบนี้หายาก เยี่ยม น้ำลายหก ไหว้
Wachira1973
"กระบี่อยู่ที่ใจ...ปืนก็อยู่ที่ใจเช่นกัน"
Sr. Member

คะแนน 81

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 08:54:56 AM »

สูงยาว เข่าดีจังครับ สาวอเมริกันนางนี้... น้ำลายหก

"...แล้วสอนว่าอย่าใว้ใจมนุษย์   มันแสนสุดลึกล้ำเหลือกำหนด
 ถึงเถาวัลย์พันเกี่ยวที่เลี้ยวลด   ก็ไม่คดเหมือนหนึ่งในน้ำใจคน.."
                                                                                            ...สุนทรภู่...
NAPALM
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 66

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 08:56:00 AM »

ยินดีด้วยนะครับ    ที่ได้ของชอบ.......

..........ขอเพียงมีความหวัง       ย่อมมีโอกาส...............
wiched
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 137

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 09:02:29 AM »

ยินดีด้วยครับ
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 09:20:59 AM »

ยินดีด้วย นะครับ.  Cheesy

hangseri - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -154

มนุษย์ไม่ได้เกิดมาเพื่อความพ่ายแพ้

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2011, 10:48:16 AM »

ยินดีด้วยครับ
หน้า: [1] 2
  พิมพ์