เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 04:19:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครกล้าขับบ้างครับ BMW 1-Series M ดริฟท์เสียวบนยอดตึก US Bank  (อ่าน 3654 ครั้ง)
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2011, 10:35:33 AM »

สุดยอดรถในฝันของผมประจำปีนี้เลยครับ... เยี่ยม

Smiley ซื้อเลยคุณหมอ

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
NOOM 19 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 495

อดอย่างเสือ ดีกว่าอิ่มอย่างหมา

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2011, 12:11:16 PM »

เพื่ออะไร ดูอยู่ 3 รอบยังไม่เข้าใจ  ว่าทำไปเพื่ออะไร
ผม เท่ ผมเก่ง ผมทำได้แค่นั้นเองหรือ ถ้าพลาดขึ้นมาก็ตาย คุมกันไหม

ที่สำคัญ ลานจอด ฮ.เขาเปื้อนใครจะไปล้าง สูงขนาดนั้น

เพื่อโชว์สมรรถนะของผลิตภัณฑ์ เรียกความเชื่อมั่นให้กับลูกค้า คุณน้องไข่ซิ่งลองโชว์สมรรถนะของไข่ที่คุณน้องขายดูบ้างซิครับ...

...แต่ผมอยากลองขับ GTR ที่เขาบอกว่าขนาด Porsche carrera s ยังต้องหลบให้

"นี้ไรเฟิลของฉัน"
"มีเหมือนกันหลายกระบอก,แต่กระบอกนี้เป็นของฉัน"
"ถ้าไม่มีไรเฟิล.ฉันก็ไม่มีอะไร"
"ถ้าไม่มีฉัน.ไรเฟิลก็ไม่มีค่าอะไร"

เสียตังค์ทำรถ ..ดีกว่าหมดกับโคโยตี
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2011, 12:14:55 PM »

Winkผมสงสัยว่า เขาเอารถขึ้นไปได้อย่างไร...ทางขึ้นก็ไม่มี คิก คิก
เดี๋ยวส่งไปฝึกกำลังสำรองอีกรอบดีมั้ยเนี๊ย เดียวนี้เขาใช้ฮ.ยกกันแล้ว คิก คิก

สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2011, 12:21:33 PM »

อเมริกา เป็นประเทศที่ถือได้ว่ามีการป้องกันความปลอดภัยส่วนรวมสูง ขนาดมีการแอบกระโดดร่มบนอาคารสูง กฏหมายเขายังไม่ยอม

เลย นี่เล่นเอารถขึ้นไปดริฟท์บนอาคารสูงแบบนี้ หากพลาดพลั้งตกลงมา รับรองได้ว่าทั้งคนขับและคนข้างล่างมีเจ็บมีตายแน่ๆ

โฆษณานี้ผมกล้าฟันธงว่าเป็นการตัดต่อครับ เยี่ยม

คนบ้านเดียวกันกับผม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม..............แป๋ง  ชิคาโก

Winkผมสงสัยว่า เขาเอารถขึ้นไปได้อย่างไร...ทางขึ้นก็ไม่มี คิก คิก

ขับขึ้นยอดเขาภูพานแล้วทะยานไปลงดาดฟ้าพอดีครับน้าเป้า ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2011, 12:31:19 PM »

อเมริกา เป็นประเทศที่ถือได้ว่ามีการป้องกันความปลอดภัยส่วนรวมสูง ขนาดมีการแอบกระโดดร่มบนอาคารสูง กฏหมายเขายังไม่ยอม

เลย นี่เล่นเอารถขึ้นไปดริฟท์บนอาคารสูงแบบนี้ หากพลาดพลั้งตกลงมา รับรองได้ว่าทั้งคนขับและคนข้างล่างมีเจ็บมีตายแน่ๆ

โฆษณานี้ผมกล้าฟันธงว่าเป็นการตัดต่อครับ เยี่ยม

คนบ้านเดียวกันกับผม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม..............แป๋ง  ชิคาโก

ขับขึ้นยอดเขาภูพานแล้วทะยานไปลงดาดฟ้าพอดีครับน้าเป้า ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
 ไหว้
อนัตตา
หนักแค่ไหนก็ไม่ทุกข์ สุขเพียงใดก็ไม่พลั้ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1616

เมื่อเจ้ายืนอยู่บนยอดภูผา อย่าลืมว่าเจ้ามาจากที่ใด

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2011, 12:48:53 PM »

ปั้นโดนัทพื้น ๆ นักดริฟท์ไทยทำได้ทั่วไป ถ่ายทำกับพื้นแล้วยกขึ้นยอดตึก  ขำก๊าก

psk2009
Jr. Member
**

คะแนน 15

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2011, 12:51:01 PM »

ตัดต่อแน่นอนครับ ดูได้จากทิศทางเงาของตัวรถที่เกิดจากแสงแดดเที่ยบกับเงาของตัวอาคารไม่ได้ไปในทิศทางเดียวกัน (ดูได้จากภาพตอนเริ่มดริฟ ตอนที่รถเริ่มเคลื่อนที่ช้า)
RMAY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 02:03:11 PM »

เพื่ออะไร ดูอยู่ 3 รอบยังไม่เข้าใจ  ว่าทำไปเพื่ออะไร
ผม เท่ ผมเก่ง ผมทำได้แค่นั้นเองหรือ ถ้าพลาดขึ้นมาก็ตาย คุมกันไหม

ที่สำคัญ ลานจอด ฮ.เขาเปื้อนใครจะไปล้าง สูงขนาดนั้น

ชิป หาไม่เจอ คิดไม่ออกจริงๆหรือ ครับ  อ๋อย    สูงขนาดนั้น เค้ายังสร้างได้ ทาสี ได้ กับอีกแค่ ล้างพื้นเนี้ยนะ
 เอ้า ไหนๆก็ไหนๆแล้ว  เค้านั่ง ฮ.ไปส่ง คนทำความสะอาด เมื่อทำความสะอาดเสร็จ  ฮ.ก็กลับมารับ หรือถ้าโง่หน่อยก็ ขึ้นลิพ จากชั้นล่างขึ้นชั้นบนสุด แล้วไปทำความสะอาด
แล้วก็ลงกลับมาชั้นล่างสุดด้วยลิพตัวเดิม หรือถ้ามีตังค์หน่อยก็จ้างสไปเดอร์แมนเอา

แล้วไปว่าเค้า  ตัวเองมีอะไรมาอวดเค้าบ้างล่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 06, 2011, 02:09:35 PM โดย Feen.. » บันทึกการเข้า
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 02:14:24 PM »

ตัดต่อแน่นอนครับ ดูได้จากทิศทางเงาของตัวรถที่เกิดจากแสงแดดเที่ยบกับเงาของตัวอาคารไม่ได้ไปในทิศทางเดียวกัน (ดูได้จากภาพตอนเริ่มดริฟ ตอนที่รถเริ่มเคลื่อนที่ช้า)
ท่าน psk2009 สายตาแหลมคมจริงๆครับ คงยุติข้อขัดแยงลงได้ เยี่ยม

ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 02:24:46 PM »

คิก คิกอ๋อ....เข้าใจแระ...เขาใช้ ฮ. กะดิ้ว คิก คิก คิก คิก คิก คิก

kit ๖๗๖๗ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 122

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 03:47:49 PM »

ไม่ทราบว่าฝรั่ง  รู้หรือยัง ว่าเราจับความจริงได้แล้ว  ว่ามันโกหก  ไม่แน่จริง   คิก คิก
หากรู้ คงอายแย่เลย  ส่งมนุษย์อากาศไปดาวยังทำได้   เรื่องแค่นี้ ยังต้องมาหลอกกันด้วย    คิก คิก

สู้แขกก็ไม่ได้
จักรยานดิฟ.3gp

มีเพียงสิ่งเดียวในชีวิตที่จะสามารถพิชิตได้โดยไม่ต้องใช้ความพยายามมากมายคือความล้มเหลว
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 03:54:22 PM »

ต้องแบบนี้ครับถ่ายทำจริงไม่มีตัดต่อ คิก คิก

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 04:36:04 PM »

คิก คิกอ๋อ....เข้าใจแระ...เขาใช้ ฮ. กะดิ้ว คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ผู้กำกับสั่งการ การถ่ายทำโดย ว.กะเดี่ยง... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 05:46:36 PM »

ท่าน psk2009 สายตาแหลมคมจริงๆครับ คงยุติข้อขัดแยงลงได้ เยี่ยม

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม BMW ไม่น่าลักไก่ให้อายเค้าเลย

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2011, 06:34:43 PM »

จริงๆด้วยครับ +

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์