เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 02:27:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิด ท่าน ชัยบึงกาฬ  (อ่าน 5195 ครั้ง)
ชัยบึงกาฬ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

ต้องรู้ให้ถึงแก่น...

« ตอบ #45 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 09:50:52 PM »

เนื่องในโอกาสใกล้ถึงวันคล้ายวันเกิด ท่าน ชัยบึงกาฬ   ขอนำอำนาจหลวงปู่ทวดฯ จงบันดาลให้ ท่าน ชัยบึงกาฬ  และ ครอบครัว จงมี

แต่ความสุข ความเจริญในธุรกิจ หวังสิ่งใดขอให้สมปราถณา ไม่เจ็บไม่จน สุขภาพแข็งแรงครับ  หลงรัก

Uploaded with ImageShack.us
ขอบคุณพี่จอยมากครับ
สุขสันต์วันเกิดครับ
แต่เจ้าตัวอยู่ใน กทม.นี่แหละ  ยังกลับไม่ถึงบึงกาฬ
ขอบคุณมากครับพี่
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ ไหว้
ขอบคุณครับ
สุขสันต์วันเกิด... อยู่แดงมีฮี... อยู่ดีมีแฮง... เด้อครับเด้อ... ไหว้

ขอบคุณหลายๆเด้อครับ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ไหว้
สุขสันต์วันเกิด.. ขอให้มีความสุขในชีวิต มาก ๆ และมีสุขภาพที่ดี นะครับ คุณชัย  Cheesy
ขอบคุณมากครับเฮีย
อยู่ดีมีแฮง ร่ำรวยๆเด้อครับอ้ายชัย... ไหว้ Grin
ขอบคุณมากครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  พี่ ชัยบึงกาฬ 
ขอบคุณครับพี่ยอด
สุขสันต์ วันคล้ายวันเกิดครับ

คิดหวังสิ่งใดขอให้ได้ดังปรารถนาครับ

ด้วยความเคารพ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด
ขออ้างเอาอำนาจคุณพระศรีรัตนตรัย
และสิ่งศักสิทธิ์ทั้งหลาย  จงช่วยปกป้องคุ้มครอง
ให้   " เฮียชัย "  แคล้วคลาดปลอดภัยจากภยันตรายทั้งปวง
พบแต่ความสุขความเจริญ  และมีสุขภาพสมบูรณ์แข็งแรง  ตลอดไปครับ  ไหว้
        ถ้าได้ลงใต้ส่งข่าวแนเด้อ
ตั้งใจว่าจะไปเยือนถิ่นเก่าละแวกนั้นสัก ครา ด้วย"จักรยาน" ครับ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ขอบคุณหลายๆเด้อครับ...ปีนี้ถ้าบ่พลาดสิไปเยือนเด้อค่าเด้อ
  สุขสันต์วันเกิดครับผม   
ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงครับพี่
ขอบคุณมากครับอ๊อด
  สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดน้องรัก  ขอให้แข็งๆแรงๆอยู่ค้ำบึงกาฬ เยี่ยม
ขอบคุณมากครับลูกพี่แป๋ง
ขอให้รวยคักๆเด้อครับ
ขอบคุณครับเฮียเล็ก
ไหว้สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงสมบูรณ์ครับน้าชัย ไหว้
ขอบคุณมากครับพี่ต้อย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

« ตอบ #46 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 10:06:46 PM »

สุขสันต์วันเกิดนะครับผม
สุขสันต์วันเกิดครับคุณชัย บึงกาฬ ไหว้
ขอบคุณพี่บุญมากครับ
...สุขสันต์วันเกิดครับ   Cheesy
ขอบคุณพี่แก้วมากครับ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ไหว้ Grin
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ..ขอให้เสี่ยชัยร่ำรวยๆครับ..สุขภาพแข็งแรง ไหว้
ขอบคุณมากครับวุธ
ขอให้มีความสุขหลาย ๆ เด้อครับ..
ขอบคุณอ้ายเสกมากครับ

สุข สดชื่น สมหวัง  .........  สุขสันต์วันเกิดครับน้าชัย

ขอบคุณพี่ปูมากครับ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด.....

มีความสุขเยอะ ๆ นะ.....น้องชัย
ขอบคุณพี่มากครับ..ระลึกถึงเสมอนะครับพี่
สุขสันต์วันเกิดครับลุงชัย....ขอให้มีความสุขมากๆ...ทีมโปรดทำผลงานดีขึ้นด้วยนะครับ
ขอบคุณมากครับท่านอ.อุดดี..รักษาที่1ไว้ดีๆนะครับ..อิๆ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะครับ  พี่ชัย ไหว้
ขอบคุณน้องเอ็มมากครับ...มีโอกาสจะไปเยือนครับเอ็ม
Grin สุขสันต์วันเกิดครับ ไม่เจ็บ ไม่ไข้ สบายกายสบายใจตลอดไปครับ Grin
ขอบคุณมากครับใหม่..กลับคอนหวันหาที่นั่งกันหน่อยนะครับ

ขอให้มีความสุขมากๆครับนายห้าง ไหว้
ขอบคุณลูกพี่สนเด้อ..ฟ้าวมาหาแน๊เด้อ
อ้าวเฮีย... เกิดทำไมไม่บอกบ้างครับ  5 5 5

ขอให้มีความสุขมากๆ  สุขภาพแข็งแรง  ร่ำรวยๆนะครับ
ขอบคุณมากครับเฮีย
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ คุณ.ชัย
ขอบคุณพี่วัฒน์มากครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

« ตอบ #47 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 10:29:41 PM »

...สุขสันต์วันเกิดครับ คุณชัย บึงกาฬ ขอให้มีความสุขมากๆ มีสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆ ครับ.....
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ไหว้
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้มีความสุขตลอดปีและตลอดไปครับ

ไหว้
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
  สุขสันต์วันเกิด ครับท่าน ชัยบึงกาฬ ไหว้ ไหว้

ให้โชคดีสุขศรีวันเกิด
สิ่งประเสริฐใดหวังตั้งใจ
ให้สุขสมดังฝันใฝ่
จิตแจ่มใสทุกวันทุกคืน
ให้มั่งมีเงินทองยศศักดิ์
ให้คนรักมากมีดาษดื่น
ทำสิ่งใดให้ลุล่วงราบรื่น
อายุยืนปลอดโรคปลอดภัย

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับน้าชัย

ขอบคุณคุณแพะมากครับ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
ขอบคุณพี่เจษมากครับพี่
สุขภาพแข็งแรง
การงานก้่าวหน้า
เงินทองไม่ขาดมือครับพี่
ขอบคุณมากครับน้องอรชุน
สุขสันต์วันเกิดครับ พี่ชัย บึงกาฬ ขอให้ มีสุขภาพแข็งแรง และขอให้ครอบครัวมีความสุขตลอดไปนะครับ..... ไหว้
ขอบคุณมากครับเอ้
สุขสันต์วันเิกิดครับ ไหว้
ขอบคุณน้องบาร์ทมากครับ
มีความสุขมากๆครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ชัย... ไหว้ Grin
ขอบคุณน้องตี๋มากครับ..ไม่เจอกันนานสบายดีนะครับ
Cheesy ขอให้สุขภาพแข็งแรง มั้งมีเงินทอง ครับ  Cheesy
ขอบคุณมากครับคุณโทน
ขอบคุณคุณเจ็กมากครับ
...สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ... ครับ ...  ไหว้
ขอบคุณอาวเล็กมากครับ...สิไปเยือนอุบลอยู่เด้อ
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #48 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 11:21:13 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้พี่ชัยมีสุขภาพแข็งแรงครับ ไหว้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

« ตอบ #49 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 11:26:16 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้พี่ชัยมีสุขภาพแข็งแรงครับ ไหว้
ขอบคุณมากครับน้องเอ๋..สบายดีนะครับ
Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #50 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2011, 02:34:24 AM »

Cheesy สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่ ร่ำรวย แข็งแรง รุ่งเรืองค่ะ  เยี่ยม

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

« ตอบ #51 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2011, 09:20:44 AM »

Cheesy สุขสันต์วันเกิดค่ะพี่ ร่ำรวย แข็งแรง รุ่งเรืองค่ะ  เยี่ยม
ขอบใจหลายๆเด้อ Grin Grin
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #52 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2011, 07:02:49 PM »

ไหว้สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ อยู่ดีมีแฮงเด้อ

หงส์ซิ่ง ♥ รักในหลวง ♥
Hero Member

คะแนน 1157

« ตอบ #53 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 01:12:14 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ชัย ไหว้ ไหว้
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #54 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 03:40:35 AM »

สุขสันต์วันเกิดนะครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1991

« ตอบ #55 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 10:30:03 PM »

ไหว้สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ อยู่ดีมีแฮงเด้อ
แม้จะล่วงเลยมาหลายวัน ก็ต้องขอขอบคุณพี่เป้า น้องอั๋น และท่านขุนช้างมากครับ ไหว้ Grin
สหายแป๋ง คนดง
ถึงตัวเจ้าจะจากไปแต่ชื่อและความดีของเจ้าจะอยู่ในใจพี่เสมอ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2284

ป่าสร้างคนแต่คนกลับสร้างป่า ด้วยลมปาก

« ตอบ #56 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 10:37:37 PM »

โชคดีที่ยังอยู่  สบายดีนะน้องรัก

รักชาติ  ศาสน์  กษัตริย์ 
ยืนหยัดในความเป็นไทย

เกิดเป็นเซื้อซาดแฮ้ง  อย่าเหม็นสาบกุยกัน.......
  ข้าราษฎรประจำไทยควรคำนึง
http://www.youtube.com/watch?v=gM1D0xIwLVo
ต้นคระกูลไทย
http://www.youtube.com/watch?v=
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #57 เมื่อ: กันยายน 06, 2011, 10:51:13 PM »

สุขสันต์วันเกิดครับคุณชัย มีความสุขมากๆครับ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
nick357 "รักในหลวง"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 197

no!!! conflict.let'sit and talk!!!!

« ตอบ #58 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 12:18:54 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับ ไหว้
อิติปิโสธงชัย รักในหลวง
The best it yet to be......
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #59 เมื่อ: กันยายน 07, 2011, 02:14:27 AM »

กิ๊วก๊าวลาภ ยศ สุข สรรเสิญ จงบังเกิดกับท่านครับ ไหว้

ผมก็คือส่วนหนึ่งของความไม่เป็นกลาง เพราะผมอยู่ข้างในหลวง
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์