เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 09:19:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น่าเห็นใจหลานเจ้าป้านะครับ..ว่างมากจนไม่รู้จะทำอะไร..เลยเดือดต้องร้อน  (อ่าน 3641 ครั้ง)
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 17, 2005, 09:57:36 AM »

เพิ่งเห็นที่ไหนมาจำไม่ได้ เขาบอกว่า

"ความซวยที่สุดอย่างหนึ่งของคนเราคือการชนะพนันมากๆ ตั้งแต่ยังเด็ก"

เสียมนุษย์แน่ๆ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 17, 2005, 10:43:50 AM »

...แกบอกผมว่า "เฮียไม่มีศักดิ์ศรีเลย  ขอยืม 3 พันก็ไม่ให้"

ตอนเขาพูดนี่เขาไม่คิดว่ากำลัง "ด่า" ตัวเองอยู่หรือไงนะ Huh

I am dying... -*-

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 17, 2005, 11:17:07 AM »

...แกบอกผมว่า "เฮียไม่มีศักดิ์ศรีเลย  ขอยืม 3 พันก็ไม่ให้"

ตอนเขาพูดนี่เขาไม่คิดว่ากำลัง "ด่า" ตัวเองอยู่หรือไงนะ Huh

...ตอนนั้นเขาตั้งใจว่าผมจริงๆ  รู้สึกงงๆ เหมือนกัน  แต่ในที่สุดรู้สึกเวทนาเขามากกว่า  Undecided

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 17, 2005, 11:56:03 AM »

...ตอนนั้นเขาตั้งใจว่าผมจริงๆ  รู้สึกงงๆ เหมือนกัน  แต่ในที่สุดรู้สึกเวทนาเขามากกว่า  Undecided

ผีพนันมันร้ายขนาดไม่รู้ว่าศักดิ์ศรีคืออะไรเลยหรอเจ้าค่ะ Huh

I am dying... -*-

poe kerpetkaew
Sr. Member

คะแนน 2

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 17, 2005, 01:13:42 PM »

ด่วน..3 เหล่าทัพเตรียมพร้อมสูงสุด เตรียมบุกปันเตียนเมียนเจยชิงตัว 9 คนไทยแบบยิวบุก
เอนเทบเบ้  ระดมหน่วยรบพิเศษและพลร่มเต็มอัตราศึก  คาดปะทะเดือดตายเจ็บยับนับร้อย วอนแนวหลังเตรียมบริจาคโลหิตด่วน
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 17, 2005, 01:45:49 PM »

ด่วน..3 เหล่าทัพเตรียมพร้อมสูงสุด เตรียมบุกปันเตียนเมียนเจยชิงตัว 9 คนไทยแบบยิวบุก
เอนเทบเบ้ ระดมหน่วยรบพิเศษและพลร่มเต็มอัตราศึก คาดปะทะเดือดตายเจ็บยับนับร้อย วอนแนวหลังเตรียมบริจาคโลหิตด่วน

ข่าวกรองหรือ ข่าวเต้าครับ..........

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
ป๊อกแมน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 17, 2005, 02:11:50 PM »

เอนเทบเบ้  ระดมหน่วยรบพิเศษและพลร่มเต็มอัตราศึก  คาดปะทะเดือดตายเจ็บยับนับร้อย วอนแนวหลังเตรียมบริจาคโลหิตด่วน

ไม่ทราบว่าข่าวจริงรึเปล่าครับ ถ้าข่าวจริงคงเป็นเรื่องที่น่ากลัวนะครับ

มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 17, 2005, 02:13:08 PM »

สมน้ำหน้าครับ.....ถ้าโกงจริงๆน่ะครับ Angry Angry

คนเราไม่รู้จักพอใจในสิ่งที่มีอยู่....
รวยแล้วจะรวยมากไปอีก....

ทำไมไม่เกิดกับลูกของคนเหลี่ยม..บ้างน่ะ
จะทำอย่างไหร่...จะพูดว่าผิดแต่ไม่ได้ตั้งหรือเปล่า Grin Grin
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #23 เมื่อ: มกราคม 17, 2005, 02:18:21 PM »

ไม่ทราบว่าข่าวจริงรึเปล่าครับ ถ้าข่าวจริงคงเป็นเรื่องที่น่ากลัวนะครับ

...กรณีมีใครเข้าไปทำแสบๆ ในบ่อนเขมร  ถูกจับได้แล้วถูกทางบ่อนกัดตัวไว้จนกว่าจะ "เคลียร์" กันให้เรียบร้อยเนี่ย  เคยได้ยินได้ฟังมาก่อนครับ  จะเอากองกำลังบุกเข้าไปด้วยเรื่องนี้จริงๆ คงจะเป็นภาระกิจที่เลื่องลืออื้อฉาวกันไปอีกนาน  Grin

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
poe kerpetkaew
Sr. Member

คะแนน 2

« ตอบ #24 เมื่อ: มกราคม 17, 2005, 02:40:41 PM »

เขมรบอกบ่ยั่น ลับกีโยตินรอ เตรียมประหารออกอากาศสด ๆ ทาง ทีวี.
ป๊อกแมน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #25 เมื่อ: มกราคม 17, 2005, 03:15:34 PM »

...กรณีมีใครเข้าไปทำแสบๆ ในบ่อนเขมร  ถูกจับได้แล้วถูกทางบ่อนกัดตัวไว้จนกว่าจะ "เคลียร์" กันให้เรียบร้อยเนี่ย  เคยได้ยินได้ฟังมาก่อนครับ  จะเอากองกำลังบุกเข้าไปด้วยเรื่องนี้จริงๆ คงจะเป็นภาระกิจที่เลื่องลืออื้อฉาวกันไปอีกนาน  Grin

ถ้าเกิดเค้าจะบุกเข้าไปกันจริงๆ ผมขอบริจาคยาทาเล็บขบให้ด้วยละกัน เฮ้อ  Embarrassed

coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #26 เมื่อ: มกราคม 17, 2005, 03:25:22 PM »

ถ้าเกิดเค้าจะบุกเข้าไปกันจริงๆ ผมขอบริจาคยาทาเล็บขบให้ด้วยละกัน เฮ้อ  Embarrassed

...อืมม์ มุขนี้ลึกซึ้งมาก  เอายาทาเล็บขบไปทำไมหรือครับ  :Smiley Cool

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #27 เมื่อ: มกราคม 17, 2005, 06:04:46 PM »

นี่แสดงว่าบ่อนก็โกง หากเล่นกันแบบซื่อ จะไปกลัวทำไมกับอิเลคโทรนิคส์ คิดง่ายๆหากแจกไพ่กันตรงๆจะไม่มีผลเลย Cry

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์