เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 07:25:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านบ้านชายหาด...แต่งงานใหม่...อีกแล้ว....  (อ่าน 9239 ครั้ง)
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #60 เมื่อ: เมษายน 10, 2005, 06:06:53 PM »

ได้ลอง น้องผิวขาว STI ของท่านบ้านชายหาด เมื่อบ่ายวันเสาร์แล้วครับ..........

ระยะ 15 เมตรโป้งแรกก็ X ไปเลย.............อีกสองโป้ง ก็กอดเข้า X เป็นกระจุก

ทีมเหย้า ที่ชลบุรีท่าจะแย่ครับ Grin Grin Grin

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #61 เมื่อ: เมษายน 10, 2005, 06:18:04 PM »

ได้ลอง น้องผิวขาว STI ของท่านบ้านชายหาด เมื่อบ่ายวันเสาร์แล้วครับ..........

ระยะ 15 เมตรโป้งแรกก็ X ไปเลย.............อีกสองโป้ง ก็กอดเข้า X เป็นกระจุก

ทีมเหย้า ที่ชลบุรีท่าจะแย่ครับ Grin Grin Grin

Grin แม่นๆแต้ๆ อยากลองบ้างอ่ะครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #62 เมื่อ: เมษายน 10, 2005, 08:06:43 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน เห็นคนอื่นเค้าได้คู่ใหม่กันแล้วก็สงสารตัวเอง เมื่อไหร่น๊อคู่ของเราจะมาซะที หัวเราะร่าน้ำตาริน

...เห็นใจครับ  เห็นใจ  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #63 เมื่อ: เมษายน 10, 2005, 08:42:17 PM »

จะยากอะไรครับ.....เดี๋ยวพนันกันว่าใครแพ้ต้องกินเหล้า...คนชนะไม่ได้กินเหล้า

เดี๋ยวท่านบ้านชายหาดก็ล้มมวยเองแหละ Grin Grin Grin

เสธฯเจอกับคุณสตริงบ้างมั้ยครับ....พอดีทราบว่าแกมีลูกโดดอยู่จำนวนนึง
ถ้าเจอผมรบกวนหน่อย....ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 10, 2005, 08:45:00 PM โดย TOY2495 » บันทึกการเข้า
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #64 เมื่อ: เมษายน 10, 2005, 08:47:15 PM »

...15 เมตร สำหรับ STI ลำกล้องมาตรฐาน ฝีมือดีๆ กลุ่มกระสุนควรจะเบียดกันเข้าเป้าเกือบเป็นรูเดียวด้วยซ้ำ

...ไปลองกันแบบนี้ เดี๋ยวเกิดอารมณ์ร่วมขึ้นมาอีกนะครับ อิอิ Grin Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #65 เมื่อ: เมษายน 11, 2005, 06:12:43 AM »

...15 เมตร สำหรับ STI ลำกล้องมาตรฐาน ฝีมือดีๆ กลุ่มกระสุนควรจะเบียดกันเข้าเป้าเกือบเป็นรูเดียวด้วยซ้ำ

...ไปลองกันแบบนี้ เดี๋ยวเกิดอารมณ์ร่วมขึ้นมาอีกนะครับ อิอิ Grin Grin

แม่นแบบนี้เป็นเรื่องปกติครับ....หากไม่แม่นซิน่าคิด Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์