เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 12:24:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำปืนลูกซองครับ  (อ่าน 4333 ครั้ง)
เด็กระยอง
ผมรักทุกท่านครับ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

ยินดีรับใช้เพื่อนสมาชิกชาวปืนทุกท่านครับ

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2005, 08:03:54 PM »

อีกนิดครับ m1   60-63k
m4 80 k

มิตรภาพที่ยาวนาน คือ การให้ครับ
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2005, 10:24:57 PM »

จบรายงาน (วันนี้ไปถอยมาแล้วครับ)

ป้ายแดงรุ่นไหนครับ ยินดีด้วย  Grin Grin Grin ผมติดใจ ปั๊มแล้วยิง  Grin Grin Grin สนุกจริงๆ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2005, 11:13:46 PM »

ขอรายงานสภาพตลาดครับ...ราคาวันนี้ครับ
มารีน....7นัด 36-38k
870 ศูนย์ไรเฟิล ด้ามไม้ 24-25k ด้าม ธรรมดา 26k
870 ศูนย์ลูกปัด 24.5k ครับ
ราคาต่อรองแล้ว...ตามประสาคนไม่รู้จัก(ถ้ารู้จักจะได้มากกว่านี้ครับ)
ถ้ารอได้อีก 2 เดือนจะมีร้านหนึ่งสั่งให้จอง 23 k ครับ
จบรายงาน (วันนี้ไปถอยมาแล้วครับ)
.. Smiley ราคานี้รับได้อาจถือเป็นปรกติ ครับ..ราคาต่างราว+- ๑๐ %  Cheesy แต่

อีกนิดครับ m1 60-63k
m4 80 k
.. ราคานี้ แบบน้ำขึ้นให้รีบสูบ.. มันไม่น่าคบเลยครับ..หันมาเล่น ปั้มดีกว่า..ยิงเพื่อชีวิต  ลูกซอง.ไม่จำต้องยิงให้ไวแบบปืนกลหรอกครับ..เหยื่อมันเกินตายไปแล้ว..และก็บรรจุลูกไม่ทัน.. ยิงแล้ววาดปืนหนี มองเป้าใหม่.. ต้องจบใน ๕ นัด ครับ.  Grin..๘๗๐ ราคานี้ยังน่าซื้อครับ..  Smiley

เด็กระยอง
ผมรักทุกท่านครับ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

ยินดีรับใช้เพื่อนสมาชิกชาวปืนทุกท่านครับ

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2005, 10:57:22 AM »

ป้ายแดงรุ่นไหนครับ ยินดีด้วย Grin Grin Grin ผมติดใจ ปั๊มแล้วยิง Grin Grin Grin สนุกจริงๆ
ไม่ใช่ของผมครับแต่เป็นของพวกๆกันไปถอย ด้ามไม้ ศูนย์ไรเฟิลมา 24.5k ครับมาพร้อมกับ sig 239 70k เหลืออีก 2 ตัวครับใครจะไปซื้อรีบครับคลาดว่าน่าจะหมดภายในอาทิตย์นี้..ส่วนผมไปโอนมา .38ครับ...สุดยอดของความยากครับแล้วจะมาเล่าให้ฟังครับว่ายากอย่างไร....ใครที่คิดจะไปตัดโอนที่กทม.ผมพอมีเทคนิคบ้างครับ(เรียนรู้จากเมื่อวาน)...เฮ้อ.....

มิตรภาพที่ยาวนาน คือ การให้ครับ
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2005, 11:15:45 AM »

ป้ายแดงรุ่นไหนครับ ยินดีด้วย Grin Grin Grin ผมติดใจ ปั๊มแล้วยิง Grin Grin Grin สนุกจริงๆ
ไม่ใช่ของผมครับแต่เป็นของพวกๆกันไปถอย ด้ามไม้ ศูนย์ไรเฟิลมา 24.5k ครับมาพร้อมกับ sig 239 70k เหลืออีก 2 ตัวครับใครจะไปซื้อรีบครับคลาดว่าน่าจะหมดภายในอาทิตย์นี้..ส่วนผมไปโอนมา .38ครับ...สุดยอดของความยากครับแล้วจะมาเล่าให้ฟังครับว่ายากอย่างไร....ใครที่คิดจะไปตัดโอนที่กทม.ผมพอมีเทคนิคบ้างครับ(เรียนรู้จากเมื่อวาน)...เฮ้อ.....

...ขออนุญาต "คาด: นึกไว้, หมายไว้, มักใช้เข้าคู่กับคำ คะเน หรือหมาย เป็น คาดคะเน คาดหมาย." ครับ  :Smiley Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2005, 12:05:59 PM »

...ขออนุญาต "คาด: นึกไว้, หมายไว้, มักใช้เข้าคู่กับคำ คะเน หรือหมาย เป็น คาดคะเน คาดหมาย." ครับ  :Smiley Smiley
พลาดซ่ะแล้วครับท่านเด็กระยอง....เรื่องภาษา
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์