เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 07:25:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมือวานนี้  (อ่าน 1282 ครั้ง)
ก๊วยเจ๋ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 134

« เมื่อ: กันยายน 20, 2007, 04:54:49 PM »

เมื่อวานนี้ผมไปทานข้าวที่ห้าง1แถวๆชานเมืองกำลังทานอยู่ดีๆมีใครก็ไม่รู้จักเดินผ่านแต่ผมเห็นเสื้อครับเป็นเสื้อปักทีมกล็อกแบบที่ท่านวรกฤษจัดทำนะครับ :Smileyผมว่าจะทักแต่ก็ไม่กล้าถ้าเป็นพี่ๆจะทักกันไหมครับว่าเราชาวเวป อาวุธปืนเหมือนกันนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 20, 2007, 05:05:15 PM โดย BU » บันทึกการเข้า

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 20, 2007, 05:01:01 PM »

...เห็นเสือหรือเห็นเสื้อครับ  ผมว่าคุณวรกฤษไม่ได้จัดทำเสือนะครับ  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
ก๊วยเจ๋ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 134

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 20, 2007, 05:06:47 PM »

ขอบคุณครับเสื้อครับบบบบบไม่ใช่เสือ  แก้แล้วครับผม

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 20, 2007, 05:30:54 PM »

ขอบคุณครับเสื้อครับบบบบบไม่ใช่เสือ  แก้แล้วครับผม

...ยินดีครับ  Grin

...เสื้อปักทีม Glock เห็นมีวางขายอยู่ครับ  อาจซื้อจากร้านหรือซื้อจากคุณวรกฤษก็ได้  เรื่องจะทักทายหรือไม่คงต้องดูอาการของผู้ใส่ก่อนครับ   Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
ตะบันไฟ
Hero Member

คะแนน 47

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 20, 2007, 05:34:00 PM »

อาจเป็นคนในเวปเราหรือไม่ใช่ก็ได้ ... Grin

ปืนคือเพื่อนแท้  ปืนคือเพื่อนตาย  ปืนคือเพื่อนร่วมทาง
ปืนมันพูดไม่ได้  แต่มันก็ซื่อสัตย์  จริงใจ  ไม่ทรยศหักหลังเรา
นี่แหละนิยามของคำว่าปืน
flyingkob-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 361

"สุวิชาโน ภวัง โหติ" ผู้รู้ดี เป็นผู้เจริญ

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 20, 2007, 07:34:30 PM »

อาจเป็นคนในเวปเราหรือไม่ใช่ก็ได้ ... Grin

ใช่หรือไม่ใช่......ไม่สำคัญ แต่การทักทายกันมันเป็นมารยาทที่ดีต่อกัน ถึงแม้ว่าจะไม่เคยพบกันมาก่อนก็ตาม อย่างน้อยคุณอาจจะได้เพื่อนใหม่อีกคนก็เป็นได้

ตึกยาวหลังนี้ สอนให้เรารู้สำนึกถึงบุญคุณของแผ่นดิน
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 20, 2007, 07:54:01 PM »

ฮั๊ดเช่ย...... มีคนพูดถึงเลยเข้ามาดูครับ Grin Grin Grin

ผมเจอละทักทันทีครับ ลูกค้าคือพระเจ้า  Grin Grin Grin

ตอนนี้เสื้อผมไม่มีขายแล้วนะครับ ทำชุดเดียวจบ

เจอที่ไหนก็ดูด้วยนะครับ แท้ หรือ เทียม เพราะข่าวว่ามีก๊อปปี้ ออกมาแล้วครับ  Grin โดนชก

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
PPM
มีแต่หัวใจกับ ไกปืน(อย่างอื่นไม่มี)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 18

"ข้าพเจ้าขอรับผิดชอบทุกสิ่งที่ข้าพเจ้าได้กระทำ"

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 20, 2007, 08:20:21 PM »

อย่างน้อย ผมก็มีของแท้ อยู่กะเค้าตัวนึงล่ะครับ Grin Grin

" ข้อ1.จ้าวนาย ถูกเสมอ  ข้อ2.ถ้าจ้าวนายผิด ให้ไปดูข้อ 1. "
หน้า: [1]
  พิมพ์