เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 22, 2024, 06:18:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้เตือนภัย : ภัยโจรกรุง ล่าเหยื่อตามตู้ ATM แล้วฆ่าปิดปาก  (อ่าน 2577 ครั้ง)
ฮิวโก้
Hero Member

คะแนน 118

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 01:08:14 PM »

ขอบคุณครับ โชคดีผมไม่มีATMให้กด...
เคยกดATM  แล้วตอบเมียไม่ได้ว่ากดไปใช้อะไร  ต้งแต่นั้นก็ไม่กดอีกเลย คิก คิก

อย่าคิดว่าตัวเองเก่ง...ยังมีคนที่เก่งกว่าเรานักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะ อึ๊บๆ
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 01:10:29 PM »

ขอบคุณครับ โชคดีผมไม่มีATMให้กด...
เคยกดATM  แล้วตอบเมียไม่ได้ว่ากดไปใช้อะไร  ต้งแต่นั้นก็ไม่กดอีกเลย คิก คิก
ก็ตอบไปตรงๆเลยซิครับว่า...อึ๊บๆ Grin Grin Grin
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 01:16:06 PM »

คงต้องไปกด สองคนครับ คนหนึ่งกด คนหนึ่งดูข้างหลัง  Cheesy

เมียนายสมชายยืนกด ATM นายสมชายยืนหันหลังชนกัน... มือขวากำด้ามม้าแก่ในถุงก๊อบแก๊บ มือซ้ายกำปากถุงหุ้มข้อมือเอาไว้ครับ มีรถจอดประชิดปุ๊บ หากออกท่าทางแน่ใจว่ามาร้ายแน่ๆ จะยิงทะลุถุงก๊อบแก๊บ ปลอกทองเหลืองจะตกในถุงฯ... ฮา... ระยะประชิดแบบนี้เหมาะกับม้าแก่กรำศึกครับ...

นายสมชายเคยกดที่ KTB หน้าศาลฯ รัชดา ช่วงหัวค่ำมันเปลี่ยวเอาเรื่องครับ... จ๊ากซ์
เอาลูกโม่ 2" ไปไม่ง่ายกว่าหรอครับ  Grin

นายสมชายมีม้าแก่กับ G19 ครับ... ส่วนชี๊ฟสามนิ้วเป็นของเมียนายสมชาย ซึ่งเธอก็ต้องติดตัวเธอ แต่สั่งให้เป็นคนขับรถ อย่ายิงยกเว้นจำเป็น... นอกจากนี้นายสมชายยังมั่นใจกับหัวบอลหนักๆ วิ่งช้าอุ้ยอ้ายของ .45 มากกว่า 9 พาราฯ ครับ...

เกิดเหตุแบบนั้นคงยิงได้แค่ไม่เกินสองสามนัด... นัดแรกใส่ขวดของคนที่ใกล้ที่สุด นัดสองคงสาดใส่คนห่างถัดไป นัดสาม วนกลับมาซ้ำคนแรกหากมันยังไม่รู้ตัวว่าโดนยิง จากนั้นรีบออกจากที่เกิดเหตุครับ...

แต่จะไม่ยิงใส่คนขับรถหรือขี่รถ... เพราะทิ้งให้มันหนีครับ ยกเว้นมันจะตาม...
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 01:25:26 PM »

ผมนึกถึงเพื่อนหน่อมแน้มคนนึงที่เคยพูดว่า "ถ้าโจรมาปล้นก็ยอมๆ ไป มันจะได้ไม่ทำร้าย" ครับ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
nu@n
ชาว อวป.
Newbie

คะแนน 29

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 02:35:27 PM »

นั่งดูข่าวเมื่อคืนแล้ว  แก๊งนี้น่ากลัวมากครับ  เพราะแม้นโดนจับกุมแล้ว  ยังแสดงสีหน้าท่าทางไม่เกรงกลัวหรือสำนึกสักนิด  มีคนหนึ่งยังเอา

หมวกคาวบอยมาใส่ทำเท่อีก  ติดคุกไม่กี่ปีก็ออกมาอีก น่ากลัวครับน่ากลัว แบร่  ถ้าผมทำงานราชทัณฑ์จะเอากระบองรับน้องซะให้เข็ด
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 02:48:57 PM »

...ได้ข้อมูลแบบนี้แล้วขันติอาจเป็นขันแตก  อยากจะ...มัน  ยี๊  อ๋อย

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 03:37:16 PM »

..เห็นหน้า.เจ้าทุกแล้วสงสาร.บวมปูดเชียว...

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

ล้นเกล้าเผ่าไทย

« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 04:38:25 PM »

มีโขมยถอดเพลาล้อรถบรรทุกเวลาจอดนอนถนนบายพาสที่สระบุรีแล้วครับ,ที่แก่งคอยโขมยถังแก๊ซหุงต้ม 3 รายแล้ว

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
pasta
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8119

ล้นเกล้าเผ่าไทย

« ตอบ #23 เมื่อ: มกราคม 16, 2009, 04:44:26 PM »

ขับตามหรือแซงรถบรรทุกระวังของที่โขมยถอดไม่เสร็จหล่นใส่ครับ ล้ออะไหล่ กาทข้างรถ/คนขับไม่เช็คก่อนออกรถ

พาสตา http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%9E%E0%B8%B2%E0%B8%AA%E0%B8%95%E0%B8%B2

โชคดีเป็นของคนกล้า วาสนาเป็นของคนจริง จงชนะความร้าย ด้วยความดี
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์