เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 01:33:42 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระยะนี้เข้าเว๊ปอวปได้ช้ามากๆ ใครเป็นบ้าง  (อ่าน 1988 ครั้ง)
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 08:41:27 PM »

ผมลองtrace routeดู ไปถึงอวป.แค่8hopsเองครับ(ออกจากเครื่องก็กินไป2hops)  หลงรัก เยี่ยม pingtime ก็เยี่ยม  เยี่ยม

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 08:42:09 PM »

...ผมโหลดได้เร็วตามปกติครับ แต่วันนี้ hotmail ช้ามากๆ ถึงขั้นดับไปเป็นช่วงๆ

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 08:45:21 PM »

อาจจะเป็นที่เนตครับ
server ทำงานปกติ วิ่งฉิวเลย
ผมเล่น true จากที่บ้านก็ปกติ
แต่สองสามวันนี้เข้า google กับเล่นเวบต่างประเทศไม่ค่อยได้ครับ ไม่รู้เกี่ยวกันหรือเปล่า...

ขอบคุณค่ะ  .......  แฮ่ๆๆ

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2009, 11:17:50 PM »

ของผมเข้าไปตามปกติครับ...

ไม่เร็วไม่ช้าครับ...Cheesy
Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 01:17:25 AM »

ยังเป็นปกติดีค่ะ  Grin

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 04:11:51 AM »

ผมว่าอยู่ที่เน็ตครับ  ผมใช้ของ tot ช้าบ้างเร็วบ้าง  ไหว้

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 04:20:05 AM »

แต่สองสามวันนี้เข้า google กับเล่นเวบต่างประเทศไม่ค่อยได้ครับ ไม่รู้เกี่ยวกันหรือเปล่า...
ผมก็เป็น  เมื่อก่อนเว็ป ไทยเบลด เคยเป็นแบบนี้  จะช้าและค้างกับเฉพาะกับคนที่อยู่ต่างประเทศเข้าไปดู
แต่ถ้าอยู่เมืองไทยไม่เป็นครับ 
ภูปทุม-รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 89

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2009, 10:36:35 AM »

ขอบคุณค่ะ  .......  แฮ่ๆๆ

ทำให้ช้าหน่อยได้ไหมครับ น้าปู  กิ๊วก๊าว คิก คิก ไหว้ หลงรัก

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด
.
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2009, 10:57:42 PM »

ช่วงก่อนหน้านี้โอใช้TOTอีกบ้านนึง ช้ามากๆเลยอ่ะค่ะ แต่พอมาใช้trueก็เป็นปกติอ่ะค่ะ สำหรับเมืองไทยโอว่าอยู่ที่ผู้ให้บริการมากกว่า แต่ของคนที่อยู่ตปท.คงต้องมาเล่นเน็ตที่เมืองไทยจะเร็วกว่ากันเยอะเลยอ่ะค่ะ ยิ้มีเลศนัย

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
Ultraman Taro #รักในหลวง#
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 195

« ตอบ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2009, 11:13:11 PM »

ของผมก็เป็นครับ เป็นที่เน็ต เกลียดจริงๆเลย เน็นTOT บิทก็โดนบล็อค วิ่งแค่80% แถวเล่นเว็บก็อืดมากๆ
เน็ต2m เร็วยังกับ 256 เมื่อ3ปีที่แล้วเลย

"อย่าแก่เพราะกินข้าว อย่าเฒ่าเพราะอยู่นาน" 
โบราณว่า อย่าถือสาคนบ้า อย่าว่าคนเมา ใจเย็นเข้าไว้
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์