เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 01:21:23 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าด้วย Springfield armory  (อ่าน 3560 ครั้ง)
ฮิม (Him ...)
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2004, 11:26:16 PM »

พี่เสือครับ ลองถามลูกพี่ผม (นายบ๊อบบี้) ดูซิครับ เห็นเคยบอกกับผมว่าอาจจะขายตัวอัลตร้าคอมแพ็ค (ขนาด 3.5 นิ้ว) แต่ถ้าเขาบอกว่าไม่เคยคิดจะขายก็อย่ามาโกรธผมน๊ะครับ  Smiley Smiley
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2004, 11:33:14 PM »

พี่เสือครับ ลองถามลูกพี่ผม (นายบ๊อบบี้) ดูซิครับ เห็นเคยบอกกับผมว่าอาจจะขายตัวอัลตร้าคอมแพ็ค (ขนาด 3.5 นิ้ว) แต่ถ้าเขาบอกว่าไม่เคยคิดจะขายก็อย่ามาโกรธผมน๊ะครับ  Smiley Smiley

...ใช่ครับ  นายบ๊อบบี้มีอยู่ตัวนึง  Cool

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
bobby
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2004, 09:42:17 AM »

Cheesy Cheesy Cheesy

ขอบคุณลูกพี่ฮิมครับ... ที่ช่วยแนะนำ

Wink Wink Wink
ครับพี่แก้วครับ...

ขอเพียงพี่เสือ เอ่ยปากว่าอยากได้เท่านั้นก็พอครับ ผมยกให้ได้เลย ไม่เอาตังส์สักบาทเดียว ป4 พร้อมโอนครับ
ผมเคยบอกท่านพี่เสือแล้วครับว่าถ้าพี่เสือชอบ ผมยก Goldcup ให้อีกหนึ่งตัวเลย

แต่พี่เสือก็ไม่เอาครับ... ไม่เชื่อถามไถ่กันดู อิ อิ อิ

ผมรักพี่เสือมากครับ
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2004, 09:56:48 AM »

ขอบคุณลูกพี่ฮิมครับ... ที่ช่วยแนะนำ

ขอเพียงพี่เสือ เอ่ยปากว่าอยากได้เท่านั้นก็พอครับ ผมยกให้ได้เลย ไม่เอาตังส์สักบาทเดียว ป4 พร้อมโอนครับ
ผมเคยบอกท่านพี่เสือแล้วครับว่าถ้าพี่เสือชอบ ผมยก Goldcup ให้อีกหนึ่งตัวเลย

แต่พี่เสือก็ไม่เอาครับ... ไม่เชื่อถามไถ่กันดู อิ อิ อิ

Cheesy เรื่องปืนคุณบ๊อบบี้จะให้ผมจริงครับ ไม่เอาซักกะบาท แต่จะเอาหลวงปู่ทวดองค์นี้ครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2004, 10:00:08 AM »

ไม่ต้องแย่งกันๆถ้าพี่บ๊อบ พี่เสือ เฮียฮิม ไม่เอา
ผมยอมตัดใจรับไว้เองก็ได้ครับ เดี๋ยวพี่บ๊อบจะเสียน้ำใจ  Grin Grin
คราวที่แล้วลงชื่อจองสปริงฟิลด์ แชมเปี้ยนไว้จาก ม.ฮะ ยังสละโควต้ามาให้เพื่อนผม
คราวนี้ยังจะสละให้ผมอีก คนอารายมีน้ำจายจริงๆ อิอิอิ

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
bobby
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2004, 01:12:56 PM »

ขอบคุณน้องทัดมาลาครับ...

ถ้าน้องทัดฯ ตั้งใจจริงๆ พี่ก็ต้องคิดหนักแน่ๆ เลย

ว่าแต่ว่า ตัว champion ของอาจารย์เป็นยังงัยบ้างครับ

ฮิม (Him ...)
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2004, 06:13:08 PM »

ไม่ต้องแย่งกันๆถ้าพี่บ๊อบ พี่เสือ เฮียฮิม ไม่เอา
ผมยอมตัดใจรับไว้เองก็ได้ครับ เดี๋ยวพี่บ๊อบจะเสียน้ำใจ  Grin Grin
คราวที่แล้วลงชื่อจองสปริงฟิลด์ แชมเปี้ยนไว้จาก ม.ฮะ ยังสละโควต้ามาให้เพื่อนผม
คราวนี้ยังจะสละให้ผมอีก คนอารายมีน้ำจายจริงๆ อิอิอิ

ท่าทางนายโอ๊คจะเอาจริงแฮะ  Cool Cool Cool
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์