เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 26, 2024, 05:38:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Blow gun (ไม้ซางแบบ บ้านเรา)  (อ่าน 4697 ครั้ง)
kumnun
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2005, 10:35:34 PM »

เห็นใน เวป ต่างประเทศ ไม่ทราบว่าสั่งเข้ามาเล่น บ้านเราได้ไหมครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
vichai01++รักในหลวง++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 110

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2005, 08:28:32 AM »

Grin Grin Grinผมเคยเห็นแว๊บๆในหนังสือบ้านเราครับ แถวบ้านเราน่าจะมีขายไม่ลองทำเองดูละครับ ผมเคยทำเองเล่นได้พักนึงก็เบื่อ(หมดแรง) หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คาถาป้องกันภัยพิบัติทั้งปวง
ปะโตเมตัง ปะระชิวินัง สุขะโต จุติ
จิตะเมตะ นิพพานัง สุขะโตจุติ
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2005, 10:18:11 AM »

Cheesy ในบ้านเรามีขายครับ ระวังเรื่องความ แข็งแรงของ ตัวลำ ด้วยนะครับ เคยได้ยินว่า มีการทะลุออกมาด้วย

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
Point_Blank
ผู้มีฤทธิ์ ย่อมไปได้ ในอากาศ
Hero Member

คะแนน 31

Point_Blank เอง....................ก๊าบ

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2005, 11:02:45 AM »

ผมเคยเห็นการทำ Blow job เอ้ย ไม่ใช่ Blowgun ต่างหาก ลูกน้องผมทำเล่นกันเองครับ โดยใช้ท่ออะลูมิเนียม เป็นท่อเป่า และใช่ตะปูมาเป็นลูกดอก ใช้ขวดน้ำพลาสติกมาตัดแล้วม้วนให้เป็นกรวยพันที่ด้านท้ายตะปูเพื่อเป็นตัวดักลม ลองทำเล่นดูนะ...........ก๊าบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 03, 2005, 11:33:53 AM โดย Point_Blank » บันทึกการเข้า

ถ้าคุณเป็นคนที่ไม่มีรองเท้าจะใส่แล้วน้อยใจในโชคชะตา ลองมองคนที่เขาไม่มีขาจะใส่รองเท้าดูบ้าง

visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2005, 11:19:35 PM »

:Smiley คนงานที่ทำงานผมใช้ไม้ซางใส่ลูกดอกยิง(เป่า)ปลา แต่ดันใส่ลูกผิดด้าน พอตอนดูดลมเข้า ...ลูกดอกพุ่งเสียบเข้าไปในช่องปาก.... Undecided

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
vichai01++รักในหลวง++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 110

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2005, 07:12:50 AM »

:Smiley คนงานที่ทำงานผมใช้ไม้ซางใส่ลูกดอกยิง(เป่า)ปลา แต่ดันใส่ลูกผิดด้าน พอตอนดูดลมเข้า ...ลูกดอกพุ่งเสียบเข้าไปในช่องปาก.... Undecided
แสดงว่าตอนดูดลมเข้าไม่ได้ยกปากออก ใช่ไหมครับ

คาถาป้องกันภัยพิบัติทั้งปวง
ปะโตเมตัง ปะระชิวินัง สุขะโต จุติ
จิตะเมตะ นิพพานัง สุขะโตจุติ
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2005, 09:33:37 AM »

...สงสัยจะไม่เข้าใจความแตกต่างระหว่าง "เป่า" กับ "ดูด"  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2005, 09:42:00 AM »

...สงสัยจะไม่เข้าใจความแตกต่างระหว่าง "เป่า" กับ "ดูด" Grin
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
หน้า: [1]
  พิมพ์