เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 24, 2024, 05:38:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากประชาสัมพันธ์สำหรับเพื่อนสมาชิกที่มีลูกๆหลานๆชอบวาดรูประบายสีค่ะ  (อ่าน 1518 ครั้ง)
จันทร์เจ้า
Sr. Member

คะแนน 23

« เมื่อ: มิถุนายน 24, 2008, 02:49:08 PM »

ขออนุญาต วมต. ประชาสัมพันธ์ค่ะ

จันทร์เจ้าได้รับเชิญเป็นกรรมการตัดสินประกวดวาดภาพระบายสี เห็นว่าน่าสนใจเลยนำมาฝากค่ะ

เดอะแค้มป์ บูติก รีสอร์ท  ได้จัดประกวดระบายสีภาพในหัวข้อ  " ลดโลกร้อน เป็นมิตรกับธรรมชาติ " ในระดับประถมศึกษา  โดยแบ่งการประกวดเป็น 2 รอบ

รอบแรก  ให้น้อง ๆ ระบายสีภาพตามรูปแบบร่างที่กำหนดแล้วส่งเข้ามาประกวด คณะกรรมการจะทำการคัดเลือกผลงานจำนาน 20 ผลงาน จากผลงานที่ส่งเข้ามาทั้งหมด

รอบสอง  น้อง ๆ 20 คน ที่ผ่านการคัดเลือกจะได้เข้าค่ายศิลปะที่เดอะแค้มป์ บูติก รีสอร์ท ( อ.สวนผึ้ง จ.ราชบุรี ) ระหว่างวันที่ 18 -20 กรกฎาคม 2551 โดยระหว่างการเข้าค่ายจะได้รับความรู้ด้านศิลปะจากวิทยากร และมีการประกวดในค่ายอีกรอบ ผู้ชนะจะได้รับทุนการศึกษาเป็นรางวัลค่ะ

(น้องๆที่ได้เข้าค่ายไม่เสียค่าใช้จ่ายนะคะ ) 

สามารถโหลดภาพที่กำหนดให้ตามลิงค์นี้เลยค่ะ  หมดเขตส่งภาพระบายสี วันที่ 30 มิถุนายน 2551

http://www.thecampresort.com/index.htm   คลิกเข้าไปตรงแถบสีส้มประกวดภาพระบายสีค่ะ

...จะเก็บดาวมาร้อยมาลา...เก็บจันทรามาให้เจ้าชม....
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2008, 02:53:59 PM »

.....ขอขอบคุณมากครับ หลงรัก

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
จันทร์เจ้า
Sr. Member

คะแนน 23

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2008, 02:56:57 PM »

.....ขอขอบคุณมากครับ หลงรัก

เสียดายจังลูกสาวพี่ปั้นอายุเกินไปนิดค่ะ  ไม่อย่างนั้นได้ไปค่ายกับจันทร์เจ้าแน่ๆ  หลงรัก

...จะเก็บดาวมาร้อยมาลา...เก็บจันทรามาให้เจ้าชม....
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2008, 03:10:04 PM »

...เมื่อไหร่จะเปิดคอร์สศิลปะให้ลูกหลานชาวเว็บ อวป. หละครับ สีน้ำก็ได้  Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2008, 03:55:41 PM »

ขอบพระคุณครับ อาจารย์

บางโพ 5
Charoon รักในหลวงครับ
ลิขิตฟ้า หรือจะสู้มานะตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1044

เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือคนรักกัน

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2008, 07:01:03 PM »

หนูสมัครหนึ่งคนค่ะ

"สิ่งที่ควรทำคือความดี สิ่งที่ควรมีคื่อคุณธรรม สิ่งที่ควรจำคือผู้มีrระคุณ"
หน้า: [1]
  พิมพ์