เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 24, 2024, 05:25:00 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องของปืน  (อ่าน 922 ครั้ง)
kuson
Jr. Member
**

คะแนน 0

« เมื่อ: กันยายน 02, 2005, 03:44:13 PM »

ผมอยากถามอาจารย์ช่วยตอบให้ผมหายข้องใจด้วย ผมมีปืนอยู่ 1 กระบอกผมไม่ร้ว่ามันเป็นปืนอะไร ที่ตัวปืนเขียนว่า  
soc.lt.flli galesi-brescia-cal.6.35  ประเทศอิตาลี  เป็นเสตนเลส
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 02, 2005, 03:59:12 PM »

ขอดูรูปหน่อยครับ อยากเห็น Grin Grin Grin Grin   ท่านอื่นจะได้ช่วยตอบง่ายขึ้น  Grin Grin Grin Grin 

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ผณิศวร เกิดในรัชกาลที่ ๙
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 1428

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 02, 2005, 04:41:46 PM »

ที่พิมพ์มาก็คือชื่อยี่ห้อ กับขนาดกระสุนครับ  บางทีเรียกสั้นๆ ว่า Armi Galesi

รูปนี้ใช้ลิงค์มานะครับท่าน วมต.  ขนาด 48K โฟลเดอร์ใส่ภาพเต็ม  ส่งไม่มาครับ

ผมเป็นลูกหลานจีนอพยพ  ทวดแซ่อิ๊ว ตาแซ่เล้า ปู่แซ่อึ๊ง   
เมืองไทยให้โอกาสทุกอย่าง  ไม่มีข้ออ้างเรื่องชนชั้น
ผมได้กราบแทบพระบาทในหลวงเป็นมงคลสูงสุดของชีวิต
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 02, 2005, 06:43:42 PM »

...จริงครับ โฟลเดอร์เก็นรูปล้นจนทะลักแล้ว  Smiley :Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
หน้า: [1]
  พิมพ์