เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 21, 2024, 06:27:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 738 739 740 [741] 742 743 744 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1356882 ครั้ง)
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #11100 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2007, 01:34:16 PM »

เยี่ยม  น่าชมเชยนักกีฬาไทยครับ....ทุกท่านล้วนน่ารักโดยเฉพาะนักกีฬาอาวุโสอย่างพี่สิงห์ หรือไม่เว้นแม้แต่คุณหมอหนิ่ง

เยี่ยมนักกีฬาไทยยิงเสร็จก็จะช่วยกันติดเป้าดูแล้วเป็นภาพที่สวยงาม สามัคคีดีมากครับ เยี่ยม

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #11101 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2007, 01:36:03 PM »

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬา Phoenix ทีมทุกท่านด้วยครับ ที่ได้สร้างชื่อเสียงให้กับประเทศ
 และวงการยิงปืนของบ้านเราครับ  เยี่ยม
            ด้วยความเคารพและนับถือเป็นอย่างยิ่งครับ

ขอบคุณครับ...
ไม่ใช่เฉพาะ่ทีมPhoenixครับ ยังมีนักกีฬาท่านอื่นอีกครับ... Cheesy

ใช่ครับขอเปลี่ยนเป็นทีมนักกีฬาไทยครับ เพราะที่เราไปนั้นทุกคนช่วยกันให้เพื่อกวาดถ้วยมาให้มากที่สุด
หนุนกันเต็มที่ ไม่มีการหวังร้ายต่อกันหรือคอยจ้องทำลายกัน Grin Grin....คนที่ไปด้วยกันทั้งๆที่ไม่รู้จักกันและไม่ได้ลงแข่งยังช่วยเป็นผู้จัดการเรื่อง Squad ให้เพื่อให้พวกเราตั้งใจยิงอย่างเดียว...ผมต้องขอขอบคุณมากๆแทนทุกคนไว้ด้วยนะครับ เยี่ยม เยี่ยม

...สำหรับผมแทบจะไม่รู้จักนักกีฬาอื่นๆ เลย (เพราะนานๆ แข่งที) แต่ได้รับความช่วยเหลือดูแลจาก "ผู้จัดการทีมไทย" (ที่พระอาจารย์นกไฟกล่าวถึง) และนักกีฬาทุกท่านเป็นอย่างดี  ซึ้งครับ  หลงรัก

...ว่าแล้วชักติดใจ  เมื่อไหร่จะพาไปอีกครับพระอาจารย์  Grin

พี่แก้วใจเย็นๆครับเดี๋ยวมีโอกาสจะมาชวนพี่เสียตังส์ใหม่ครับ
ปีนี้ไล่แข่งแมทช์ในประเทศก่อนครับ แล้วปีหน้าให้ KMP Tour จัดใหม่ครับ...แต่พี่อย่าไปต่อเขาทุกสนามอีกนะเล่นขอรั้งปลอกล้าแบบนี้ไม่ไหวแน่ๆ.... Grin Grin หลงรัก หลงรัก

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #11102 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2007, 01:43:09 PM »

...สำหรับผมแทบจะไม่รู้จักนักกีฬาอื่นๆ เลย (เพราะนานๆ แข่งที) แต่ได้รับความช่วยเหลือดูแลจาก "ผู้จัดการทีมไทย" (ที่พระอาจารย์นกไฟกล่าวถึง) และนักกีฬาทุกท่านเป็นอย่างดี  ซึ้งครับ  หลงรัก

...ว่าแล้วชักติดใจ  เมื่อไหร่จะพาไปอีกครับพระอาจารย์  Grin

พี่แก้วใจเย็นๆครับเดี๋ยวมีโอกาสจะมาชวนพี่เสียตังส์ใหม่ครับ
ปีนี้ไล่แข่งแมทช์ในประเทศก่อนครับ แล้วปีหน้าให้ KMP Tour จัดใหม่ครับ...แต่พี่อย่าไปต่อเขาทุกสนามอีกนะเล่นขอรั้งปลอกล้าแบบนี้ไม่ไหวแน่ๆ.... Grin Grin หลงรัก หลงรัก

...555 ยิงไปแก้ปืนแจมไปด้วย  สนุกนะครับ 

...ที่จริงมันมีอาการมาก่อนนั้นแล้ว  แต่เป็นๆ หายๆ เดาไปต่างๆ นาๆ ไม่รู้เพราะอะไรกันแน่  เลยไม่ได้แก้ที่ต้นเหตุครับ  เวลาไปแข่ง  10 สเตจเลยแจมมันซะ 5 สเตจ 6 ครั้ง (เพราะมี 1 สเตจที่แจม 2 ครั้งเลย)  Grin Grin

...รอ KMT Tour ครับ  ไปไหนไปด้วย   หลงรัก

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #11103 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2007, 01:58:03 PM »

...555 ยิงไปแก้ปืนแจมไปด้วย  สนุกนะครับ 

...ที่จริงมันมีอาการมาก่อนนั้นแล้ว  แต่เป็นๆ หายๆ เดาไปต่างๆ นาๆ ไม่รู้เพราะอะไรกันแน่  เลยไม่ได้แก้ที่ต้นเหตุครับ  เวลาไปแข่ง  10 สเตจเลยแจมมันซะ 5 สเตจ 6 ครั้ง (เพราะมี 1 สเตจที่แจม 2 ครั้งเลย)  Grin Grin

...รอ KMT Tour ครับ  ไปไหนไปด้วย   หลงรัก

ดังสุภาษิตโบราณว่าไว้...
อันไหนไม่เคย ก็อยาก....อันไหนเคยแล้ว ก็ยิ่งอยากๆมากขึ้นอีก.. ยิ้มีเลศนัย คิก คิก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
Moderator
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #11104 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2007, 02:05:33 PM »

คิก คิกเรียกค่าไถ่ครับ  คลิปVDO  ท่านั่งเปลี่ยนแม็กฯ  สุภาพเรียบร้อยมากๆ  คิก คิก

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #11105 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2007, 02:16:14 PM »

คิก คิกเรียกค่าไถ่ครับ  คลิปVDO  ท่านั่งเปลี่ยนแม็กฯ  สุภาพเรียบร้อยมากๆ  คิก คิก

..สบายๆ ครับ  ไม่ต้องรีบ  Grin Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #11106 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2007, 05:16:45 PM »

พี่แก้วเรียบร้อยเป็นนิจสินอยู่แล้วครับ...ที่หม๊าเก๋าผมพูดไปนิดพี่แกแค่ขยับขาเฉยๆนะ...ยังไม่ได้ยกขึ้นมาเลยครับ... ตกใจ ตกใจ ตกใจ Grin Grin Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #11107 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2007, 05:33:58 PM »

คิก คิกเรียกค่าไถ่ครับ  คลิปVDO  ท่านั่งเปลี่ยนแม็กฯ  สุภาพเรียบร้อยมากๆ  คิก คิก

..สบายๆ ครับ  ไม่ต้องรีบ  Grin Grin

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #11108 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2007, 05:25:53 AM »

dvd มาเก๊า9เเผ่นเสร็จหลายวันเเล้วดันลืมเอาไปฝากพี่นาจาซะงั้น  ยิ่งไม่ว่างอยู่ด้วยวันเสาร์ไม่เข้าวันอาทิตย์เจอกันนะครับ

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11109 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2007, 05:59:52 AM »

พรุ่งนี้จะแข่งอีกแล้ว.... Grin Grin Grin

ทบทวน....

เท็คนิค  ..เล็กๆน้อยๆ Grin Grin Grin
http://tinypic.com/player.php?v=119wjt4&s=2

เบสิค  ..อีกนิด  Grin Grin Grin
http://tinypic.com/player.php?v=345g7qg&s=2

(ถ้าคลิปไม่เวิร์ค รีเฟรช ครับ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 20, 2007, 06:15:27 AM โดย SUER » บันทึกการเข้า
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #11110 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2007, 10:34:54 AM »

พรุ่งนี้จะแข่งอีกแล้ว.... Grin Grin Grin

ทบทวน....

เท็คนิค  ..เล็กๆน้อยๆ Grin Grin Grin
http://tinypic.com/player.php?v=119wjt4&s=2

เบสิค  ..อีกนิด  Grin Grin Grin
http://tinypic.com/player.php?v=345g7qg&s=2

(ถ้าคลิปไม่เวิร์ค รีเฟรช ครับ)

เรียนพี่เสือครับ

ประกาศเลื่อนวันแจกรางวัล ถ้วยสมเด็จพระเทพฯ ที่จะแข่งพรุ่งนี้ และงานเลี้ยง

ทางสนามได้เลื่อนไปแจกถ้วยรวมกับงานปืนสั้นชาวบ้านแทน ในวันที่ 25 พฤษจิกายน 2550 นะครับ

ย้ำพรุ่งนี้แข่งแล้วจะไม่ได้รับถ้วยจนกว่าจะถึงวันแจกรวมนะครับพี่น้อง

แก้ไขครับ 20/10/07

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11111 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2007, 03:06:33 PM »

ทบทวน....

เรียนพี่เสือครับ

ประกาศเลื่อนวันแจกรางวัล ถ้วยสมเด็จพระเทพฯ ที่จะแข่งพรุ่งนี้ และงานเลี้ยง

ทางสนามได้เลื่อนไปแจกถ้วยรวมกับงานปืนสั้นชาวบ้านแทน ในวันที่ 25 พฤษจิกายน 2550 นะครับ

ย้ำพรุ่งนี้แข่งแล้วจะไม่ได้รับถ้วยจนกว่าจะถึงวันแจกรวมนะครับพี่น้อง

ขอขอบคุณครับมาสเตอร์คาร์เรร่า(ห้องสมุดไอพีเอสซีเมืองไทย..ของผม)   รับทราบครับผม
แก้ไขครับ 20/10/07

ขอขอบคุณครับมาสเตอร์คาร์เรร่า( ห้องสมุดไอพีเอสซีเมืองไทย..ของผม  ).. รับทราบครับผม   ก็ดีครับเพราะแมชย์สั้นชาวบ้านนั้น ผมจะลองลงยิงสปีดอีเว้นท์มือทั่วไปด้วย;D Grin หลงรัก

พอดีเพิ่งจะกลับมาจากการซ้อมแอ๊ดวานซ์กับมาสเตอร์มานิตมาน่ะครับ ผมก้อืดอาดไปตามอายุ ..สนามผมไม่ค่อยสวยนา55  ว่ากันตามมีตามเกิดน่ะครับ..อ้อและตามแต่มีเวลาช่วงไหน  เอาแน่ไม่ได้  Grin Grin Grin

http://www.youtube.com/watch?v=CHFMd5J0sbs

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #11112 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2007, 09:13:23 PM »

dvd มาเก๊า9เเผ่นเสร็จหลายวันเเล้วดันลืมเอาไปฝากพี่นาจาซะงั้น  ยิ่งไม่ว่างอยู่ด้วยวันเสาร์ไม่เข้าวันอาทิตย์เจอกันนะครับ

เดี๋ยวไว้วันพรุ่งนี้เจอกันก็แล้วกันครับ.... Grin Grin Grin

smithsuc
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #11113 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2007, 10:24:20 PM »

แข่งจบแล้วครับ....
นก 5 ตัวแรกบินตกหลังคาเรียบร้อยโรงเรียนนวมินทร์.........คาดว่าจะหาทางกลับบ้านไม่เจอ
2 ตัวที่เหลือบินปรอขึ้นคลาสตามระเบียบ
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11114 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2007, 04:31:20 AM »

Phunphiphatkij, Thanachai      83.34.......ยินดีกับน้องหนุ่มด้วย  ที่ 1  CLASS B  OPEN  ขึ้นคลาส  A    ด้วย  สุดยอดครับ Grin Grin Grin

Kanlaya, Jirawut   64.07.......ยินดีกับน้องเสือวุฒิ(เสือเล็ก)   ที่ 3  CLASS B  โปรดัคชั่น  ทำได้ดังตั้งใจ   เยี่ยมมากๆครับ Grin Grin Grin

ผมเองไม่ค่อยเวิร์คครับแมชย์นี้     72.81  ที่ 4 คลาส A โปรดัคชั่น  ทึ 9 โอเว่อร์จาก 41 คน....ก็แฮปปี้ตามแผน เอีย!ไม่ใช่..กับผลงานครับ    Grin Grin Grin

ผมยิงประคองๆมาเรื่อยๆมาพลาดสองสเตจยาวตอนจะจบคือ สเตจ 8 สามมิส(ตัวเลื่อนตัวหน้าสองมิสเลยและสวิงซ้ายลอดถังหนึ่งมิส)    กับสเตจ 9 (คลิปข้างล่าง) หนึ่งมิสสวิงตัวที่สองช่องซ้ายใน...ไม่งั้นก็ยังอยู่หลังช้าง(A) ได้เหมือนเดิม..ต้องหาประสบการณ์ต่อไปครับ โดนชก

http://www.youtube.com/watch?v=6q5O2zwXpjM

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาที่ประสบความสำเร็จดังที่หวังทุกๆท่าน....สนุกกันต่อไปครับ Grin Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 22, 2007, 06:44:39 AM โดย SUER » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 738 739 740 [741] 742 743 744 ... 942
  พิมพ์