เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 20, 2024, 04:33:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 128 129 130 [131] 132 133 134 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1355314 ครั้ง)
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #1950 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2006, 01:16:47 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน พรุ่งนี้อดไป รด แล้วครับพี่ๆที่ผมนัดไว้ขอโทษด้วยครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

มีงานด่วนพยายามเลื่อนลูกค้าแล้วลูกค้าไม่ยอมครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน อยากไปสุดๆครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 18, 2006, 01:26:39 AM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1951 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2006, 08:28:56 AM »

กระทู้พี่เสือ คว้าอันดับ 1 ยอดนิยมที่มีผู้ตอบมากสุดแล้ว

มีจัดอันดับแบบนี้ด้วยหรือครับ..ผมไม่ทราบมาก่อนเลยจริงๆ  Shocked  

เพียงแต่ตอนเริ่มก็แค่อยากเรียนรู้การยิงIPSCกับคนเก่งๆและลงเล่นกีฬาประเภทนี้ด้วยความอยากจริงๆเท่านั้นเอง  แล้วมันก็ติดพันยาวนานมาจนถึงปัจจุบัน   .....

ขอบคุณคุณทิมมากๆครับสำหรับ DVD ยอดเยี่ยมมากครับ    Grin Grin Grin
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1952 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2006, 08:31:47 AM »

ส่งใจไปช่วยเชียร์ทุกท่านที่ไป สนาม ร.ด. ด้วยครับ.... หลงรัก
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #1953 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2006, 09:06:12 AM »

ขอบคุณคุณทิมมากๆครับสำหรับ DVD ยอดเยี่ยมมากครับ    Grin Grin Grin

ประกาศ....พี่เสือได้รับดีวีดีแล้ว  Grin Grin

สถิติอื่น ๆ ไปดูที่หน้าแรก ตรงนี้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 18, 2006, 09:11:42 AM โดย tim1911 » บันทึกการเข้า

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #1954 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2006, 10:55:14 AM »

DVD ที่ได้มาผมลองเปิดหลายเครื่องทั้งเครื่องเล่นทั้ง Com มันเหมือนแผ่นเปล่า  Grin Grin Grin  มันต้องเล่นเครื่องอะไรครับ  Grin Grin Grin  ยืมดูหน่อยสิจ๊ะ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #1955 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2006, 10:58:29 AM »

ผมว่ากระทู้นี้จะเป็นกระทู้ที่ยาวมากๆเลยครับ เพราะ IPSC มีแข่งทุกเดือน บางเดือนมีถึง 2 ครั้งแข่งทีมาเล่าสู่กันฟังที มาหยอกล้อกันที ไปฝึกซ้อมมามีอะไรใหม่ๆมาเล่าสู่กันฟัง ก็เลยไม่รู้ว่าจะจบกันเมื่อไหร่ครับ ต้องยกความสำเร็จนี้แด่พี่เสือผู้เป็นเจ้าของกระทู้นี้ Grin Grin Grin

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #1956 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2006, 11:21:19 AM »

DVD ที่ได้มาผมลองเปิดหลายเครื่องทั้งเครื่องเล่นทั้ง Com มันเหมือนแผ่นเปล่า  Grin Grin Grin  มันต้องเล่นเครื่องอะไรครับ  Grin Grin Grin  ยืมดูหน่อยสิจ๊ะ

...ผมก็เปิดบ่ได้คือกัน  :Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1957 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2006, 11:53:58 AM »

กระทู้พี่เสือ คว้าอันดับ 1 ยอดนิยมที่มีผู้ตอบมากสุดแล้ว

มีจัดอันดับแบบนี้ด้วยหรือครับ..ผมไม่ทราบมาก่อนเลยจริงๆ  Shocked   

เพียงแต่ตอนเริ่มก็แค่อยากเรียนรู้การยิงIPSCกับคนเก่งๆและลงเล่นกีฬาประเภทนี้ด้วยความอยากจริงๆเท่านั้นเอง  แล้วมันก็ติดพันยาวนานมาจนถึงปัจจุบัน   .....

ชุดของแอนนนาน่ะรอรับที่นวมินทร์(ที่แผ่นแตก)  แต่ชุดของมาเรียล่าสุดที่น้องกรุณาให้ไปใหม่ล่าสุดนี้ดูแล้วลืมอายุเลยครับ....ดูกับเครื่องเล่นออลรีเจี้ยนธรรมดานี่แหละน้องเอ๋ย Grin Grin Grin

ผมว่ากระทู้นี้จะเป็นกระทู้ที่ยาวมากๆเลยครับ เพราะ IPSC มีแข่งทุกเดือน บางเดือนมีถึง 2 ครั้งแข่งทีมาเล่าสู่กันฟังที มาหยอกล้อกันที ไปฝึกซ้อมมามีอะไรใหม่ๆมาเล่าสู่กันฟัง ก็เลยไม่รู้ว่าจะจบกันเมื่อไหร่ครับ ต้องยกความสำเร็จนี้แด่พี่เสือผู้เป็นเจ้าของกระทู้นี้ Grin Grin Grin

ถือเป็นความสำเร็จของพวกเรา..สหายที่รัก..ทุกๆท่านด้วยครับคุณชัย Grin Grin Grin

DVD ที่ได้มาผมลองเปิดหลายเครื่องทั้งเครื่องเล่นทั้ง Com มันเหมือนแผ่นเปล่า Grin Grin Grin มันต้องเล่นเครื่องอะไรครับ Grin Grin Grin ยืมดูหน่อยสิจ๊ะ

ผมยินดีเสมอครับสำหรับคุณคาร์เรร่า Grin Grin Grin
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #1958 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2006, 02:04:39 PM »

...ผมก็เปิดบ่ได้คือกัน :Smiley

dvd level 3 หรือครับที่เปิดไม่ได้

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #1959 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2006, 02:08:29 PM »

...ผมก็เปิดบ่ได้คือกัน :Smiley

dvd level 3 หรือครับที่เปิดไม่ได้

ใช่ครับ ที่คุณทิมถ่ายนะครับ  (ไม่ใช่ ANNA อันนั้นชัดแจ๋ว) คือใส่เครื่องมันบอกว่า No Data นะครับ เหมือนแผ่นเปล่า ต้องใช้เครื่องแบบไหนพิเศษรึเปล่าครับ

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #1960 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2006, 02:12:10 PM »

DVD ที่ได้มาผมลองเปิดหลายเครื่องทั้งเครื่องเล่นทั้ง Com มันเหมือนแผ่นเปล่า Grin Grin Grin มันต้องเล่นเครื่องอะไรครับ Grin Grin Grin ยืมดูหน่อยสิจ๊ะ

ใช่ครับ ที่คุณทิมถ่ายนะครับ (ไม่ใช่ ANNA อันนั้นชัดแจ๋ว) คือใส่เครื่องมันบอกว่า No Data นะครับ เหมือนแผ่นเปล่า ต้องใช้เครื่องแบบไหนพิเศษรึเปล่าครับ

แผ่นชุดนั้นผมลองแล้วทุกแผ่นใช้ได้หมดครับแต่จะอ่านในเครื่องเล่นไม่ได้ต้องใส่คอมฯเปิดดูทางโปรแกมพาว์เวอร์ดีวีดีครับ

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #1961 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2006, 02:22:18 PM »

ใช่ครับ ที่คุณทิมถ่ายนะครับ (ไม่ใช่ ANNA อันนั้นชัดแจ๋ว) คือใส่เครื่องมันบอกว่า No Data นะครับ เหมือนแผ่นเปล่า ต้องใช้เครื่องแบบไหนพิเศษรึเปล่าครับ

แผ่นชุดนั้นผมลองแล้วทุกแผ่นใช้ได้หมดครับแต่จะอ่านในเครื่องเล่นไม่ได้ต้องใส่คอมฯเปิดดูทางโปรแกมพาว์เวอร์ดีวีดีครับ

ไว้จะลองครับ   Grin Grin Grin ขอบคุณมาก  Grin Grin Grin

tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #1962 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2006, 09:45:30 PM »

ต้องขออภัยนะครับ  แบบว่า แมทช์ Level III ที่นวมินทร์ ด้วยความเกรงใจท่านพี่ ๆ ครับ  ว่าไปถ่ายไว้นานแล้ว
แต่ยังไม่ได้แจกจ่ายซักที  เลยรีบร้อนเขียนแผ่นไปหน่อยครับ  ทำให้อ่านแผ่นได้เฉพาะกับคอมพิวเตอร์ผ่านโปรแกรม
เพาเวอร์ดีวีดี(อย่างที่คุณวรกฤษบอก) หรือดับเบิ้ลคลิ๊กที่ชื่อไฟล์ ในวินโดว์ XP ก็จะเรียกโปรแกรม
วินโดว์ มีเดีย เพลยเยอร์ ขึ้นมาเล่นภาพอันโนมัติ อาจทำให้เกิดเป็นเรื่องยุ่งยากในการชมภาพขึ้น
   อย่างนี้จะดีกว่าใหมครับ  พี่ ๆ เพื่อน ๆ ท่านใดไม่สะดวกเล่นไฟล์ภาพจากคอมพิวเตอร์  และประสงค์จะเล่นแผ่นกับเครื่องเล่นดีวีดี แนวโฮมเธียร์เตอร์ แล้วดูภาพจากทีวี  กรุณาลงชื่อแจ้งความประสงค์ครับ...เดี๋ยวดำเนินการส่งแผ่น
ให้ใหม่ครับ

tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #1963 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2006, 09:57:15 PM »

ตามไปเชียร์ครับ Grin

วันนี้มองหาโจ..อยู่นะคร๊าบ....มองหาไม่เห็น....อิอิ...
 Grin Grin แว๊บไปไหนมาหรือเปล่า... Grin Grin

tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #1964 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2006, 10:10:35 PM »

ผมไปถึงเอาเย็นแล้วครับเกือบ 16.00 น. เลยเก็บภาพมาฝากพี่ ๆ เพื่อน ๆ ได้กระท่อนกระแท่น
แบบไม่ครบถ้วน...ขอเชิญติดตามชมในลำดับต่อไปเลยครับ....แตร่น..แตรน..แตร๊น... Grin Grin

หน้า: 1 ... 128 129 130 [131] 132 133 134 ... 942
  พิมพ์