เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 09:26:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 409 410 411 [412] 413 414 415 ... 942
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC ;TODAY....  (อ่าน 1365932 ครั้ง)
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #6165 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2006, 08:24:35 PM »

ทำเผื่อๆ ไว้หลายอันก็ดีครับ...
เดี๋ยวยิงกระจุย... Grin Grin Grin

ตัวทำลายเลยละ Grin Grin Grin Grin หลงรัก หลงรัก

หนับหนุนครับ...ทั้งผู้สร้างและผู้ใช้....Grin

ถูกต้อง...ของมีให้ใช้
ย่อมเสื่อมสลายไปตามอายุงาน.... Grin

สงสัยชาติก่อนเป็นปลาไหล....... Grin Grin Grin Grin

Grin Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #6166 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2006, 09:29:03 PM »

สมาชิกไอพีเอสซีหมดอายุกันหรือยังครับ...เข้ามาเตือนๆกันครับพอดีผมเอาออกมาดูเลยรู้พอดี Grin Grin Grin Grin

ของผมสิ้นเดือนนี้ครบ 1 ปีแล้วครับ..........ยิงไอพีมา 1 ปี ได้อะไรมากกว่าที่คุณคิด.....เย้...เย้

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
ประพันธ์
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #6167 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2006, 09:30:52 PM »

จริงครับ...ได้อะไรมากกว่าที่คิดเยอะเลย Grin Grin
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #6168 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2006, 09:33:46 PM »

สมาชิกไอพีเอสซีหมดอายุกันหรือยังครับ...เข้ามาเตือนๆกันครับพอดีผมเอาออกมาดูเลยรู้พอดี Grin Grin Grin Grin

ของผมสิ้นเดือนนี้ครบ 1 ปีแล้วครับ..........ยิงไอพีมา 1 ปี ได้อะไรมากกว่าที่คุณคิด.....เย้...เย้

...ยังไม่หมดง่ายๆ ครับ  ของผมสมาชิกตลอดชีวิต  Grin Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #6169 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2006, 11:21:11 PM »

...ยังไม่หมดง่ายๆ ครับ ของผมสมาชิกตลอดชีวิต Grin Grin

เหมือนกัน....แล้วบั้นปลายชีวิต จะมีแรงยิงมั๊ยเนี่ย Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #6170 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2006, 11:31:31 PM »

...ยังไม่หมดง่ายๆ ครับ ของผมสมาชิกตลอดชีวิต Grin Grin

เหมือนกัน....แล้วบั้นปลายชีวิต จะมีแรงยิงมั๊ยเนี่ย Grin Grin

อีกนานครับ....อย่าเพิ่งคิดเลยท่านพี่สว.ทั้งสอง.....

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #6171 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2006, 09:23:40 AM »

อีกนานครับ....อย่าเพิ่งคิดเลยท่านพี่สว.ทั้งสอง.....

ปล่อย สว. 2 ท่านเขาคุยเรื่องนี้กันเองก็แล้วกันครับผู้การ Grin Grin Grin

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #6172 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2006, 06:40:24 PM »

เอาภาพทางเข้าคลับเฮ้าส์มาฝากครับ ตกใจ Grin Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #6173 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2006, 08:13:01 PM »

น้องกันส์ยังไม่ได้มาเฉลยศัพท์วัยรุ่นเชียงใหม่เลย  " จิ้งหรีดคำตั๋น"  มันแปลว่าอะไร หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin

~@น้องGun@~
Full Member

คะแนน 2

หายใจเข้าก็ฮ้าปืน หายใจออกก้ฮ้าปืน

« ตอบ #6174 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2006, 09:25:34 PM »

น้องกันส์ยังไม่ได้มาเฉลยศัพท์วัยรุ่นเชียงใหม่เลย " จิ้งหรีดคำตั๋น" มันแปลว่าอะไร หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin
  สวัสดีครับ    เป็นศัพท์ ที่น่ารักๆ ใช้ล้อเล่นกัน กับเพื่อนฝูงเท่านั้นเองครับพี่  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก Grin Grin  ไม่มีไรมากครับ อิอิอิ อย่างเช่น
  เป็นคำเปรียบเปรย อย่าง ERIC captain ยอดกีต้ามือ1ของโลก พอทำได้ไม่ดีเท่าที่เคยทำ ก็กลายเป็น ERIC คำตั๋น คับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  สงสัยวันที่23จะได้ไปรึเปล่าก็ไม่รู้ครับ ตัดสเก็ตบอร์ดเทปใส่ด้ามปืน พลาดไปโดนข้อเท้าตัวเอง  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน เลยโดนเย็บไปเล็กน้อยครับ 5 เข็ม  แต่คิดว่า1อาทิตย์ คงหยุดความอยากยิงไว้ไม่อยู่ น่าจะตัดไหมแล้วไปยิงทันคับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  พรุ่งนี้วิ่งไม่ได้ยืน ซ้อมได้ก็ยังดีคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 14, 2006, 09:27:26 PM โดย ~@น้องGun@~ » บันทึกการเข้า
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #6175 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2006, 09:30:50 PM »

น้องกันส์ยังไม่ได้มาเฉลยศัพท์วัยรุ่นเชียงใหม่เลย " จิ้งหรีดคำตั๋น" มันแปลว่าอะไร หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin
  สวัสดีครับ    เป็นศัพท์ ที่น่ารักๆ ใช้ล้อเล่นกัน กับเพื่อนฝูงเท่านั้นเองครับพี่  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก Grin Grin  ไม่มีไรมากครับ อิอิอิ อย่างเช่น
  เป็นคำเปรียบเปรย อย่าง ERIC captain ยอดกีต้ามือ1ของโลก พอทำได้ไม่ดีเท่าที่เคยทำ ก็กลายเป็น ERIC คำตั๋น คับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน สงสัยวันที่23จะได้ไปรึเปล่าก็ไม่รู้ครับ ตัดสเก็ตบอร์ดเทปใส่ด้ามปืน พลาดไปโดนข้อเท้าตัวเอง  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน เลยโดนเย็บไปเล็กน้อยครับ 5 เข็ม  แต่คิดว่า1อาทิตย์ คงหยุดความอยากยิงไว้ไม่อยู่ น่าจะตัดไหมแล้วไปยิงทันคับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน พรุ่งนี้วิ่งไม่ได้ยืน ซ้อมได้ก็ยังดีคับ

ขอให้น้องกันส์หายไวๆครับ Wink

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #6176 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2006, 09:33:54 PM »

ขอให้หายไวๆครับ......เป็นนักกีฬาไอพีต้องระวังเรื่องมือเรื่องเท้า..........พุงออกไม่เป็นไร Grin Grin Grin

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #6177 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2006, 09:36:40 PM »

เป็นคำเปรียบเปรย อย่าง ERIC captain ยอดกีต้ามือ1ของโลก พอทำได้ไม่ดีเท่าที่เคยทำ ก็กลายเป็น ERIC คำตั๋น คับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  สงสัยวันที่23จะได้ไปรึเปล่าก็ไม่รู้ครับ ตัดสเก็ตบอร์ดเทปใส่ด้ามปืน พลาดไปโดนข้อเท้าตัวเอง  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน เลยโดนเย็บไปเล็กน้อยครับ 5 เข็ม  แต่คิดว่า1อาทิตย์ คงหยุดความอยากยิงไว้ไม่อยู่ น่าจะตัดไหมแล้วไปยิงทันคับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  พรุ่งนี้วิ่งไม่ได้ยืน ซ้อมได้ก็ยังดีคับ

มิน่าพักนี้หายไปเลย...ดูแลตัวเองและอย่าลืมอ่านหนังสือด้วยละ...เหมือนเคยครับยิงปืนบ้านเรายึดเป็นอาชีพไม่ได้ครับ เรื่องเรียนต้องมาก่อนนะ...... หลงรัก หลงรัก หลงรัก

Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #6178 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2006, 09:59:03 PM »

ขอให้หายไวๆครับ......เป็นนักกีฬาไอพีต้องระวังเรื่องมือเรื่องเท้า..........พุงออกไม่เป็นไร Grin Grin Grin

Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #6179 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2006, 10:06:48 PM »

Angry Angry Angry Angry Angry Angry Angry

อุ๊ย..... ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

หน้า: 1 ... 409 410 411 [412] 413 414 415 ... 942
  พิมพ์